[S]Ây chà là ây chà chà

Đỗ Hạnh Quyên
(bibu_ha)

Trung thu la tet thieu nhi.
Thanh nien nam nu*~ ho di la` nhie^u`.
Cha(ng? may ma` co' lam` lie^u`.
Vai` ba na(m nu*a~ lai. nhie^u` thie^u' nhi.
The^' ro^i` lai. ru? nhau di.
Bac' si~ nhieu lam to^i. chi ko lie^u`.
Ma^y' khi co' dip. lam` lie^u`.
Ne^u' ma` di ung? cha(ng? nhie^u` thie^u' nhi.
U?ng thi` re? tho^i' nhu* bi..
Ne^u' ca^n` to*' se~ xach' di hang` thung

Re: Ây chà là ây chà chà

Bà chị cho dấu đi, để thế này khó đọc lắm.

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Trung thu la tet thieu nhi.
Thanh nien nam nu*~ ho di la` nhie^u`.
Cha(ng? may ma` co' lam` lie^u`.
Vai` ba na(m nu*a~ lai. nhie^u` thie^u' nhi.
The^' ro^i` lai. ru? nhau di.
Bac' si~ nhieu lam to^i. chi ko lie^u`.
Ma^y' khi co' dip. lam` lie^u`.
Ne^u' ma` di ung? cha(ng? nhie^u` thie^u' nhi.
U?ng thi` re? tho^i' nhu* bi..
Ne^u' ca^n` to*' se~ xach' di hang` thung
Đụng tới vấn đề tế nhị rồi nhá em Quyên :-? ,thế đã đọc thông báo của bác Hưng chưa?? b-) b-)

Đó đó, thế là topic sẽ bị xóa đấy, thêm ngay chữ S ở trước đi.

Bad rule!!:| Bài của em Q hay như thế mà lại sắp bị xóa :((

Đáng tiếc! Thôi, bài học cả :D

Theo chỉ thị từ trên truyền xuống thì từ bây h bài nào đụng chạm đến vấn đề tế nhị sẽ phải có chữ ở đầu :((. Anh vừa sửa tên topic này nên nó sẽ không bị xóa nữa

Hoan hô, được. Bây giờ cái chỉ thị đó mới được đề ra, ai quên thì nhớ nhắc người ta rồi sửa lại anh Vũ à. Rồi dần dần sau này người ta sẽ quen. :)

Nếu em không nhầm thì bài này lần đầu tiên em được nghe, tức là orginal version em nghe thấy từ Lý 2 01-04 thì phải, anh Lợi nói phả không Quyên???:-? Phải không Tách??

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Theo chỉ thị từ trên truyền xuống thì từ bây h bài nào đụng chạm đến vấn đề tế nhị sẽ phải có chữ ở đầu :((. Anh vừa sửa tên topic này nên nó sẽ không bị xóa nữa

Cái này nghe cứ như là tù nhân ngày xưa, phạm tội nặng bị thích chữ vào mặt để suốt đời gặp ai cũng sẽ biết mình đã từng có một thời lầm lỡ ý /:), muh VC thì có làm nên tội lỗi gì đâu :(.

Thư ký được cái ăn ý với sếp quá :)>-. Anh bảo là theo chỉ thị từ trên xuống => bị ép buộc :(. Các bác admin lúc nào cũng ko có thiện cảm với VC :((, trong khi thực tế box mình là zui nhất trên HAO :>

Bé Hà dạo này là hơi láo đấy nhé [-(. THơ phú của L2 01-04 thì lai láng lắm em ạ :))

Vừa đọc xong chuyện em Vũ lên 7, cảm khái làm bài thơ ủng hộ các em :D

Yêu em từ thuở lên ba
Mẹ bồng ra ngõ hái hoa em cầm
Yêu anh từ thuở đái dầm
Lon ton đóng bỉm cởi trần nhảy dây

Bây giờ anh nhớn bằng này
Anh không đóng bỉm....

Ai làm tiếp đê >:)

Yêu anh từ thuở đái dầm
Lon ton đóng bỉm cởi trần nhảy dây
Cô Kiều Hương dạy ANh bảo là bé trai mà đóng bỉm thì cái "ấy" phát triển sẽ không bình thường 8-} hehe
To anh Vũ: em mà láo á???

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Cô Kiều Hương dạy ANh bảo là bé trai mà đóng bỉm thì cái "ấy" phát triển sẽ không bình thường 8-} hehe
Theo chiều hướng có lợi hay có hại hả em :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Híc, nếu có lợi chắc anh Dũng mua ngay Bóp- bi hay Hắc-gi về dùng hử?

He he,hồi trước đóng tã thoáng mát giờ đủ nhớn rồi em ạ,anh hỏi thế vì nếu có lợi thì có khi em Hà lại tìm thằng ku nào đóng bỉm nửa đời để...lấy làm chồng:))

Ha ha ha, được được. Anh Dũng làm quả câu hơi chói ấy :))

Chị có thằng em trai học lớp 5, quần nào mặc được mấy hôm cũng thủng đít. Mẹ mua "anh Lập" về bắt nó mặc, nó không chịu. Nó bảo: "Mặc quần bé vào rồi sẽ ảnh hưởng đến quá trình sản sinh TT". Mẹ choáng suýt ngất. Hỏi cu cậu học đâu ra, nó khai "Con đọc báo thiếu niên người ta bảo thế mà".

Hé hé:)),thằng ku đấy mới gọi nà hậu sinh khả ố:))

Back
Bên trên