Sơ cứu ...

Nguyễn Đăng Linh
(haruglory)

Điều hành viên
Chị Big Thủy đi cùng bạn trai đi dạo với nhau trong rừng. Anh ta bỗng nhiên bị mót đái bèn vào một bụi cây để giải quyết nỗi buồn, chẳng ngờ bị một con rắn lục mổ vào đầu ....!@#$%^&*..... Chị Big Thủy hốt hoảng, cấp tốc moi handphone gọi ngay cho bác sĩ :
- Allo, bác sĩ ơi bạn tôi bị rắn lục cắn, tôi phải làm gì để giúp anh ấy đây ?
Bác sĩ:
- Ồ , thật là nguy hiểm, cô cậu đang ở đâu ? Tôi sẽ đến ngay, nhưng việc cần làm tức khắc là cô phải hút nọc độc nơi vết rắn cắn giúp bạn cô ...
:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

:)):))
thía sau đấy chị Nhung có cứu được bạn trai của mình ko
chị Nhung có thổi kèn ko:)):))

Hây hây, anh Hiếu nhìn lại hộ em xem chị Nhung hay là chị gì cái nhẩy :p :D ;)

Chú Hiếu si mê cô Nhung quá rồi ;;)
Cô Nhung làm gì để đền đáp tấm lòng chú ấy chứ nhỉ :-"

Giời ạ, lại đến anh Tâm nữa, đọc lại chuyện đi xem có đúng nhân vật là Nhung không /:)

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Giời ạ, lại đến anh Tâm nữa, đọc lại chuyện đi xem có đúng nhân vật là Nhung không /:)
Có anh sáng suốt, đọc cái hỉu ngay thèng Hiếu trông gà hóa quốc :)):))
Chị Nhung thì chắc là ko dám ([-() chứ chị Big rất nhiệt tình tốt bụng, chuyện này chắc chắn chỉ là chuyện nhỏ như con thỏ với chị ấy ;;) ;;)
Mà sao em ko nói hẳn là anh bị rắn cắn ấy tên là Tâm cho anh ấy đỡ hỉu nhầm chị Thủy lăng nhăng :D:))

oài, chị Nhung ko dám mới sợ chứ >:) nói như đúng rồi í ;;)
>:D< ôi em HIếu :X, nhớ chị quá à, trong đầu toàn tên chị :xcar nahf đừng mắng em Hiếu, đấy ko phải lỗi của em í, chỉ do ..con tim & cái đầu thôi :(:(:(
:)):)):)):)):))

Nhưng mà đây là việc rất khẩn cấp, liên quan đến tính mạng con người nên phải khẩn cấp :biggrin: :)) :D hé hé

Ui giời, nếu ngại thì cầm dào chặt béng nó đi, sau khỏi phải hút :p :mrgreen:

oài, dứt khoát quá :(:(:(
mà làm thế thì bạn Thủy còn làm đc gì nữa, cắt nó đi thì :(:(:(
:)):)):)):)):)):)):)):))
lần sau sẽ ko đi công viên nữa >:)>:)>:)

Thì thế, bảo hút thì cứ ngần ngại, chặt đi lần sau khỏi phải hút nữa :p :))

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Thì thế, bảo hút thì cứ ngần ngại, chặt đi lần sau khỏi phải hút nữa :p :))
Em Linh chả biết gì cả, nếu chặt thì chắc chắn chị Big thà chặt đầu anh kia chứ nhất định ko chặt cái "đấy" đâu :)):)):))
Nếu là bất cứ ai cũng sẽ hút, cứu mạng người mà, cẩn thận đừng nuốt kẻo chết oan đấy. Máu độc mà.

Uầy, chị Nhung bảo nuốt đáng iu kìa, thèm lắm rồi đây :))

hơ nói chung là chưa già lem' chỉ hơi khọm thoai chị nhỉ :D

Back
Bên trên