Sơ cứu ...

hơ chị nào ạ ?? chị phải hay chị trái a.?? chị nào cũng trẻ trung xinh đẹp cả :D

@Nhung: E là đứa cao hơn à?
Nếu xảy ra tình huống này thi em Nhung và Big Thuỷ sẽ sơ cứu ngay. Một công đôi việc. Mà có khi con rắn lục lại do e Nhung hay Big Thủy nuôi :))

ặc ặc, ọe ọe, có mỗi một ống thôi mà 2 người xông vào tranh nhau thì nát be bét ra như tương bần mất :( Khổ thân cái thằng boyfriend kia

Ko, tội nghiệp em Linh chứ thằng nào ở đây ? :D:D:)):)):)):)):))

Hehe, của em vẫn còn đấy nhá, chả có gì mà tội nghiệp :p

Em còn ở đây, nhưng 1 phần tất yếu của cuộc sống mà em là chủ sở hữu hay đã từng là chủ sở hữu, liệu có ở đây cùng em, ngay tại đây, ngay lúc này và mãi mãi hay ko ???
Mọi người ngó cái ava của em có thể thấy hình ảnh hình tượng hóa em Link hằng ngày :D:D::)):))

Ui giời, chẳng có gì, cái phần thiết yếu của đời em vẫn còn đây, nguyên shi lành lặn, không hề có vết rắn cắn hay bị hút :p

:)):)):)) chết với 2 em :)):)):)):))
@Q: tay chị kia làm gì thế :>:> để đâu thế, cái ava í :>:>: >:)>:)>:)
@L: ui giời, nó vẫn còn à, thế mà chị tưởng..>:)
ko sao, còn là tốt , ko cònmowis đáng ngại >:)
hay là em Q đang suy từ bụng ta ra bụng người thế :>:>:>

Này, sao mà chị tưởng, chẳng nhẽ chị vặt của thằng nào rồi xong tưởng đấy là em à x-]

Cái ava ấy em mới đổi đấy, cho nó thêm phần thi vị cho cuộc sống, hoàn toàn trong sáng mờ, hun nhau trên bed thui mà, có làm "ji` đó" đâu, và lại cả hai đều mặc áo mặc quần cả mà. đâu như chị Nhung :)):))

Chị Nhung mà đã lên jường thì á: shập jường :p :D (lúc làm chuyện gì đoá)

giường nhà mình may làm bg gỗ xịn, ko sập đc >:)>:)>:)>:)
thế nên có thể cứu đc vài người 1 lúc , sơ cứu cho họ :):):)):)):)):)):D:D:)):D:):D:)):Đ)

Đã cẩn thận đóng bằng gỗ xịn ngay từ đầu rồi cơ đấy :biggrin:
Đúng là đẳng cấp Pro :mrgreen:

Em biết là xịn rồi, nhưng mà chị N đã lên jường để thử phần mềm cho khách thì á, jường sắt cũng sập :(

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Em biết là xịn rồi, nhưng mà chị N đã lên jường để thử phần mềm cho khách thì á, jường sắt cũng sập :(
để bán phần mềm thử phần cứng chứ em :)):D:D

Back
Bên trên