"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu"

"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu" :P

• sét đánh

Số phiếu: 93 39.6%
  • mưa dầm ngấm lâu

Số phiếu: 142 60.4%

• Số lượng người bầu chọn
    235
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ôi nếu mà bắt đầu do sét mà kéo dài như mưa thì tốt nhỉ? :D

Em thấy mưa dầm tốt hơn, :) Cái gì đến thật nhanh thì qua cũng sẽ nhanh :| mà tình cảm thì ai muốn thế :)

Nhưng nếu mưa mà to như bão thì cũng tốt :D Thiệt hại hơi bị nhìu thôi :-<

Trời mưa thì sét đánh, Mưa thì chả mấy khi kéo dài được lâu. Mưa vừa vừa thì còn có thể làm cho người ta dễ chịu và mát mẻ. Sấm sét đôi khi còn làm cháy cả ti vi, đồ điện tử... đôi khi còn có thể thiêu cháy con người.

Vậy tình yêu sét đánh liệu có thể mang lại sự tốt đẹp cho con người, sự vững bền trong tình cảm không ? Sự ngu ngốc trong tình cảm thường sẽ phải trả một cái giá rất đắt.

Mưa axit hả? :-ss Cũng hại mùa màng lắm đó! :D

Dù sao mưa vẫn hơn :)

"Bạn Dũng" làm sao? ;;)

Lâu lắm rồi nước ta không có mưa axit không sợ \ :D /

Chỉnh sửa lần cuối:
Mưa rả rích từ tháng này qua tháng khác --> uh thì khỉ nào rảnh đi chơi với nhau -> tình anh em, ko vượt quá lấy 1mm dù nó đã tuyên bố: "Anh thích em". Rồi một ngày trong chuyến đi từ Hn đến Đà Nẵng....
Sét đánh cái "ầm" --> đổ -> ngất ngây trong tình yêu. Tính đến lúc này là khoảng 6 tháng. chưa có dấu hiệu chán nhau.
Vậy đấy!

sét đánh cái âmmm````...hay thật
hình như mình đã thay đổi.... luôn chờ đợi 1 cái j đó mới lạ ấn tượng như sét... mà ko biết rằng mưa gió vẫn nổi lên từng hồi

hic đọc lại đek hiểu mình nói j 8-}

Vũ Duy Thành đã viết:
Ôi sét đánh... Chữ ký của em này sành điệu ghê nhi ?
Ai cũng bảo em có cái chữ ký... nhưng ko ai giải thích nó... ở chỗ nào. Chịu các bác thật!
Sét đánh đê, em tin lắm đó :D

Sao mọi người lại vote cho Rain nhiều thế :-? Sét nhiều năng lượng hơn, lại nhanh hơn....mưa thì đợi lâu may ra mới rỉ được một tý. ( mà tráng Zinc thì còn lâu mới rỉ ) hy vọng sẽ có một ngày giông bão: cả sét và mưa cùng xuất hiện...8-} ;;) :x :)

mấy chú thợ điện thì thích sét đánh lắm nhỉ?:)) :> :x ý tớ là mấy chú "điên nặng" !;;)

ban đầu là sét :D .
Sau đấy mưa :D .
Nói chung cái gì cũng cần thời gian
Sét đánh chỉ là ấn tượng ban đầu :D

Ba phải thế là vote cho sét hay mưa hả em? /:) Dù sao thì mưa cũng hơn, chính nghĩa cuối cùng cũng chiến thắng :D

Đinh Tường Lan đã viết:
Ba phải thế là vote cho sét hay mưa hả em? /:) Dù sao thì mưa cũng hơn, chính nghĩa cuối cùng cũng chiến thắng :D
Chính nghĩa ? huh? thats funny :-? 0:) topic này có thể dừng việc bàn luận mà nên vote thôi. :-$ :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên