Rockfan 0508????

Ngô Phương Thảo
(kill đầu bò)

Active Member
vào trường cũng được 2 tháng roài.Anh em rockfan 0508 cũng phải vào chào nhau cái nhể,có j` học hỏi kinh nghiệm luôn.:)>-

Topic rộng cửa chào đón các loại rockfan từ lão làng đến newbie,từ nu's fan đến death's fan & tất cả những ai quan tâm.Chỉ có 1 yêu cầu nhỏ:câu bài ít thoai.[-x ;)

Nhân tiện quảng cáo luôn cho kon Hà: www.rock9x.greatboard.com:)) ,có j` pà kon vào đóng góp nhiều nhiều 1 tí chứ tình hình là vườn ko nhà trống lắm.:)>-

Ờ,thế thoai nhể....:)) Welcome the unknown!:guitar:

Tao cũng thích ROCK, đặc biệt là ROCK - HIPHOP và ROCK - BALLAD :D

Ờ hay đó, nhưng có vẻ RF trong 05-08 hơi bị ít thì phải :-s
Bạn Thảo nghe loại nào ??
@ đứa ở trên : đừng để tao mạnh tay đấy hơi bực với mày rồi :)

mình thích Ưng Hoàng Phúc :) mình có thể tham gia vào clb zock của các bạn được ko?
mình rất là thích những bạn nghe zock
rất là cá tính :) mình hi vọng các bạn ko chửi anh Fuc của mình
mình yêu anh ấy lắm :x

Nguyễn Thu Trang đã viết:
mình thích Ưng Hoàng Phúc :) mình có thể tham gia vào clb zock của các bạn được ko?
mình rất là thích những bạn nghe zock
rất là cá tính :) mình hi vọng các bạn ko chửi anh Fuc của mình
mình yêu anh ấy lắm :x
Thik fuk mà tham gia vào đây hả có vấn đề gì ko !

@ Tuấn ANh : tao làm gì mày nhỉ /:)
@ Trang : UHP có hát rock hả ấy ;;) :))

tớ chuyên nghe Gothic Metal và Dark Rock, điển hình là Evanescence và Within Temptation, đủ rồi nhể :D

ngoài ra tớ còn nghe LP, Nirvana, Courtney Love, một chút nhạc Punk hoặc nhạc pop lai rock (Avril, Ashlee Simpson) :D

Tao thix nu-metal (linkin)
Bức tường nữa
Chất vãi

VN: Bức Tường, Red Cross, Unlimited, Buratinox, Thủy triều đỏ
Nước ngoài: Guns, Aerosmith, Nirvana, Bon Jovi

hí hí tao nghe hết... chẳng phải rock cũng nghe :D:D

Nhưng nghe rock thì nghe thử Dance đi

Nhiều người thích Metallica nhỉ, cũng phải, dễ nghe mà mạnh mẽ, đậm chất heavy-thrash :> Nhớ lại cả 4 năm cấp 2 mình chỉ nghe mỗi Metallica thật 8-|

Linkin Park rất hay, tuy hơi tạp nham ;) và là rock hiện đại nên nó pha trộn của nhiều thể loại, nhưng whatever, vẫn thích và say mê điên cuồng, vô cùng thích Somewhere I belong, Numb, Lying from you,.....

Back
Bên trên