Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Sướng sao k ngủ đi, còn nói nh`[-x
Đi lần này kết nhất cái bài chế j j đó( k nhớ tên- thg` Hoàng send tao đê :D) với cả cái we r Spartan :))

Ôi giời. Tham wan vui nhẩy. May là cháu ko đi
Ko sáng hôm sau vắt vs muỗi tha đi bằng sạch ;))

Làm j có vắt, làm j có muỗi :| Chả có ai bị ngứa với bị vắt cắn cả :|

Oh! Thiêu thân! => ko đốt người nhưng nó kinh!
Ôi tổ, chưa kể đến WC của chúng mày nữa... =))

2 đứa chúng mày đã chiếm gần 1 nửa chỗ rồi còn j, chả qua là chúng nó thấy chúng mày ngủ ngon quá nên k nỡ gọi thôi [-x chứ 9 đứa còn lại trừ thằng Hưng vs thằng Nam ngồi thì cân làm sao một nửa chỗ còn lại được :)|
à đấy là Trường Học Đua Xe, ngoài we're Spartan còn we're typn nữa chứ =))

Bó tay, lần này đi nói chung là vui, chả bù cho năm ngoái :)| Đứa nào k đi thì hơi bị phí

Con Thu cứ phải ghen tị rồi ngồi xách mé làm gì nhở :)) Bọn tao đi hơi bị vui, cóc nhái thiêu thân đã là cái thá gì, thế mới có hương vị thiên nhiên chứ. Cứ ngồi đấy mà hưởng cái WC 5 sao nhà mày đi :))
Ơ thế sao chúng mày ko dựng tao vs thằng Đạt dậy, kiểu ngủ luân phiên ý mà :">
Mà các bạn nói chuyện vui ko muốn dừng lại thì cứ nói ra, cứ phải đổ lỗi cho mình ngủ say làm gì nhở :p

Chúng mày nói thì bé, tao lại ngồi trong góc, lại mệt nữa, cảh thèm hò hét>>> ngủ cho khỏe :p

Xi`, thang` Dat. nam` xuong' la` ngu? ngon lanh`, con` Hong` Ngoc. thi` dc 1 luc' thay' im im luon =))
Tham quan nam nay vui ho*n na(m ngoai' la` chac' roi`
nam ngoai' that. la` dang' so.
1 dong' buom' de^m
Ma` cuoi' na(m di tiep' a`?

tao muốn cái đội hình này đi thôi chứ có bạn sì tin đi thì tao buồn lắm :-<
công nhận đợt này vui thật :))
chị Ngọc nói lại đi, hôm đấy chị vs thằng Đạt chiếm hẳn 1 góc to oạch, chỗ em thì thằng Hưng nó chốt sao mà nằm dc, bên cạnh là thằng Trường Sơn vs con Cúc ngủ ngon, còn mình thì bị con Phương vs thằng Trúc Sơn nó chẹt chân, ngủ thế dek nào dc :-<

gọi làm sao dc, mà hôm nay thương các em cấp I Thái Thịnh quá, chị Ngọc lẫn chị Na ngồi vào 1 bàn thì làm sao các em ý cân cho dc ;))

Cám ơn chú Hoàng rút kinh nghiệm từ vụ dập mông lần trc đã cảnh báo 2 anh ;))

2 con này đi học thêm lớp Lý thầy Điện ở chỗ Thái Thịnh ý. Năm ngoái học ở trường cấp II Thái Thịnh nhưng mà năm nay thì trường ý nó sửa nên là về trường cấp I học :-? Mà 2 chị Na-Ngọc cũng xêm xêm tạ rưỡi thì làm sao bàn của các em cấp I chịu dc =))
Tại lần trc thấy chị Ngọc ngồi hỏng bàn nên cảnh báo chị thôi k họ bắt đền :-"
chúng mày đã làm sử, ôn Địa, ôn Hóa và Lý Pháp chưa :-<:-<:-<

Ơ chú này lạ, anh mới đi học có 1 buổi, lần trc nào ở đây.
Chú lại suy bụng ta ra bụng ng` rồi :-j

Back
Bên trên