Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

ê.này thì là có fải các ku p2 định đi Cúc Phương rùi thì là trong khi đấy các cháu bên này đi Tam Đảo ko í nhể;))

----------

hehe.chị Thu Trang có cái nhờ hay thế ạ:d

sao chị Thu Trang khoá 05-08 vẫn học ở đây ạ :|
Em thề e hỏi câu này k phải nói kháy nói móc j mà chỉ là tò mò bất ngờ thôi ạ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chị cũng chả thấy hay lắm, bình thường thôi mà. Nghĩa là cái gì đã để ở đâu thì cứ để nó ở đấy. Không phải tự nhiên phòng lớp mình lại có thêm được 1 cái bàn có ngăn bàn đâu em Vân Trang ạ, phải bỏ công sức ra đấy. Nên chị chỉ nhờ các em đừng có phá (dùng từ này có nặng không nhỉ) cái công sức ý của chị thôi. Chị hỏi khí không phải chứ hình như em Vân Trang khó chịu với chị đấy à :-?
Em Đăng, chị học 12A1 vì năm ngoái chị đi ASSIST về 1 năm. ^^.

ôh chết chị hỉu nhầm e rùi ạ:d
e thấy hay thì khen hay thật mà:dlần đầu thấy có cái nhờ lạ thế,hay thật mà chị;;)
e thấy chị rất chi là miệt mài & tâm huyết vs cái bàn thân iêu:>
e ko có j gọi là khó chịu đâu,thật đấy chị ạ:)

thật tình là em rất khó khăn để xác định được mấy cái bàn mà chị nói ạ 8-|
à cho bọn em xlỗi về cái việc ý là tháng trước thì vẫn là như thế vì cái dãy ngồi ở cạnh cửa sổ bảo quản ngăn bàn rất là tốt nên là là k sao. Dưng mà tháng này thì cái dãy ở cạnh cửa sổ nó bị đẩy sang ngồi ở cạnh cửa ra vào còn cái dãy ngồi cạnh cửa ra vào thì sang ngồi cạnh cửa sổ. Cái dãy ngồi cạnh cửa ra vào thì em k biết là vô tình hay hữu ý mà thường xuyên là bị ném cho toàn bàn ghế cái mà k có ghế để ngồi ý ạ :"> thế nên là có lỡ vô tình chạy sang đổi cái bàn cuối ở dạy cạnh cửa sổ vì bàn đấy vốn k có ai ngồi ạ. Thôi thì anh chị có hảo tâm cho bọn em dãy ngoài cùng xin cái bàn tử tế ngồi với chứ toàn ngồi bàn k ghế thì k thể nào mà k đi tìm bàn khác dc ạ. E chỉ nói thế thôi ạ :">
@VT: hình như là thế đấy :)), k biết sang năm thì ntnào nhỉ :))

À,
thế thì chị hiểu rồi. Ờ tại chị cũng bị ấm ức. Cả hai em gái A1 ngồi cạnh dãy chị cũng thường xuyên bị đổi bàn không có ghế nữa. Nếu các em giai không ngại sang lớp khác đổi bàn :D:D thì mình bảo nhà trường cũng được. Chắc cũng được thôi.

ủa mà các anh chị k ngồi dãy ngoài gần cửa sao mà hôm nào em tới cũng chỉ thấy có 3 bàn là sao ạ :O

Ừ lớp chị ngồi vừa hết 3 dãy bàn thôi
Hôm nay chả biết may mắn hay nhờ các em mà bàn chị được có cả ngăn bàn lẫn lưng bàn, sướng tung người :)). anyway cám ơn các em ^^.

bọn mày ơi TLinh với Ht ốm thế này ae xin BGH đổi xuống tầng 2 cho 2 bạn đi lại tiện lợi :))
Đăng ơi lên đấy mà vào đc TTHLTTQG thì có sân bóng đá 11 ng`, sân tennis, sân bóng rổ, bàn billard. Sướng lắm =p~

hehe chả biết lói gì poz bài để đọ ava vs thằng hoàng mèo =))

@chị Trang: trưa nay bọn em méo mặt đi kê lại bàn đấy :-< mai chắc các chị lại phải kê lại thôi, sao 2 lớp chị em mình cứ phải chuyển qua chuyển lại thế nhở, hay là trưa mai bọn em đến sớm ta chiếm thêm bàn bên lớp Toán và ném bàn hỏng cho chúng nó >:)
@ Đạt: sao mày k xin xuống hẳn tầng 1 cho nó VIP :-j:-j:-j
@Ngọc: tao còn 1 cái nữa cơ, muốn đọ k =))

----------

hehe chả biết lói gì poz bài để đọ ava vs thằng hoàng mèo =))

chị Ngọc k cần phải thế [-x
mà Đạt k rủ dc Quỳnh Anh đi tham quan à, tao trông mày cứ buồn buồn là ;))

hôm qua mày ngồi cạnh QA trông mừng ra mặt thế mà khi bạn ý bảo không đi thì mày buồn buồn còn j ;))

ú ù
nhiều cái mới mẻ vậy
@ Chị Trang: Dạ chắc tại 1 hôm em bị dính cái bàn không ghế, tưởng bàn cuối k ai ngồi nên mới đổi :"> sorry chị nha
@ Ngọc: ava của mày & thằng mèo của mày thật đáng sợ ở nhiều cấp độ =)) mày ơi tao vô cùng háo hức câu cá vs mày 8-> :-x

nghe chừng là lên đó rất thiếu thốn về vật chất đấy :-<
@Na mùa này hết mùa cá đẻ rồi nên là k có cá đâu, sắp đông nên ít cá lắm, mùa thu nên đế cụ Khuyến còn chả câu dc còn j :-j:-j:-j

:((
Sao lắm đứa ngu thế, chuẩn bị đi tham quan đến nơi rồi mà còn quạc mồm cãi nhau vs ông bà già. :((

Tao thì dĩ hòa vi quí :D Thực ra nếu cãi thì cãi ngon nhưng mà chả bao h thik cãi, mệt :)|

này cái ava thằng đạt có phải nicolas cage ko? Mới xem ghost rider trên hbo nên bị nhiễm :D

@Ngọc: cái ava càng ngày càng bệnh
Có mấy cái nhận xét về buổi tham quan hôm qua và hôm nay là dư thế lày:
_ Thằng Đạt là thằng chuyên đem vận đen đến cho người khác, nó vừa sờ vào bài của mình là mình thua liên tục, đi WC những 6 lần :-"
_ Cái sự ngủ của mọi người thật sự là rất vất
_ Rất là nhiều đứa con zai khản cổ chỉ vì cái cây sấu ngàn năm j ý :-"
_ Vào trong vườn linh trưởng thấy mấy con voọc và đười ươi rất là giống thằng Đạt :))

Back
Bên trên