Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Khổ, nhục quá hay sao mà mày cứ nói mãi cía chuyện đấy thế??? Nhạt :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
tre già thì măng mọc cái đó là tất nhiên, em có dám nói j đâu :-j:-j
dưng mà các cháu lớp 10 tài năng ghê quá, chúng nó hoạt động mấy tháng hơn bọn em hoạt động cả năm :-j

bạn sẽ đi đâu vào ngày 18 này ? ;;)

đến dự Ngày hội anh tài :x:x

bạn sẽ đi thăm các trại các khối chứ ? ;;)

tất nhiên rồi, vậy đừng quên trại chúng tôi trại khối Toán :x:x

:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:

trại của chúng tôi ở đâu 8->: từ cổng trường rẽ trái, trại chúng tôi cạnh dãy nhà nhỏ một tầng :x

Trại của chúng tôi dạng tháp bút chì 8->:x, với ánh sáng rực rỡ, được trang trí bằng đèn chiếu hắt nhiều màu, tranh nổi dựng công phu :x
đến với trại khối toán đảm bảo các bạn sẽ dc chào đón nhiệt tình :x, trại chúng tôi phục vụ gian hàng đồ ăn hấp dẫn và những trò chơi thú vị :x

chúng tôi đến từ khối toán :x, chúng tôi ko khô khan như bạn nghĩ :">, sự sáng tạo nhiệt tình của chúng tôi dc thể hiện ở đây. Vậy hãy đến khám phá và tận hưởng những điều thú vị :x, đảm bảo các bạn sẽ thấy hài lòng :x.

>:-D<>:-D< >:-D<>:-D< >:-D<>:-D<

tao 10h kém đã phải chạy về rồi, bị mấy ông bảo vệ mắng cho 1 trận vì tội để xe từ chiều đến lúc đấy, nhg mà vẫn ko lấy tiền =)) Sướng quá

A lô
Chị xin lỗi chị nhờ tí.
Các em học cùng phòng với 12 Anh 1 ý nhỉ?
Cái bàn bên góc trong cùng cạnh cửa sổ, ở cuối lớp ý, bao nhiêu lần chị kê cái bàn có ngăn bàn vào đấy rồi mà em nào cứ đổi mất bàn của chị. Bàn chị lúc đầu năm có ngăn bàn nhưng bị ai đó đổi, mà chị thì không muốn em nào trong lớp chị phải dùng bàn không có ngăn bàn, nên là chị đã phải nhờ bạn chị ở Ngoại Thương đến để sang lớp toán :D đổi bàn đấy với bàn của chị để bàn chị có ngăn bàn. Nói thế là để chị muốn nói rằng chị đã phải tốn công tốn sức đấu tranh cho cái bàn của mình như thế nào.

Thế mà lần nào đến lớp cũng bị đổi, chị chả hiểu em nào buồn cười thế. Các em thích có bàn có ngăn bàn thì tự sang lớp khác :D mà đổi 2 bàn với nhau, chị sáng nào cũng choãi chân xòe tay kê bàn từ dãy ngoài cùng không có ai ngồi vào để chị có ngăn bàn, phải hôm nào ko may mà ko có bàn trống thì thôi coi như chị không có ngăn bàn để sách vở khó chịu vô cùng.

Nên là, đây nhé, chị nhờ các em giúp chị một việc, là cái bàn ở bên tay trái cạnh cửa sổ phía dưới cùng là nó ở đấy nghĩa là nó ở đấy, làm ơn đừng đổi đi chỗ khác khổ chị lắm, chẳng lẽ chị phải nhờ bạn chị sang đổi hết các bàn lớp khác với lớp mình.

Chị bức xúc thế thôi, mong các em lắng nghe và giúp đỡ. Chị cám ơn.

Back
Bên trên