Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Bạn Dương p1 có ý kiến đi Hồ Ba Bể đấy ;;)

hnay chạy thành tích
bạn xì tin lớp tớ đứng thứ nhất 11.5s ;))

dạ thưa các bác, em là em lên Ba Bể oy, để em truyền đạt kinh nghiệm nhá
đường lên đấy nói chung là dc sửa sang nhìu nên khá đẹp, ổ gà ổ chuột hoàn toàn k có nên yên tâm là k bị xóc, chỉ thỉnh thoảng lao vào ổ voi mà suýt rơi xuống vực thôi :(.
khách sạn nhà nghỉ thì hơi bị hoành tráng, chỉ có điều sáng ngủ dậy đi ra ngoài thấy lợn mẹ lợn con dắt nhau chạy qua

Hồ Ba Bể nổi tiếng vs 3 cái hồ ... Đi thuyền hoặc xuồng máy trên hồ thì hay phải bít, 2-3 phút lại thấy xác lơn con nổi lên. nhưng dc cái nước trong, không khí thoáng đãng lém
Lên gò Bà Goá thì hay, nhưng nghe nói chị em k nên lên ...

Có giếng tiên, tương truyền là nơi các tiên nữ xuống tắm. Uh, chỗ này công nhận nước trong thật, nhưng bùn và là rơi nhìu wá nên nhìn mãi chả thấy nước đâu :p

Ơ, còn cái thác j đẹp lém, đây là chỗ tớ thik nhất, nhưng thác mạnh wá, ng ta bảo ai lỡ chân rơi xuống coi như xong ... Nước chảy trắng xoá, nhất ;là vào mùa mưa ... đẹp lém

Nên nếu ai mún đi Hồ 3 bể nên xe lại :p tớ khuyên thật lòng

hí hí kinh nghiệm của PA hay nhờ :)) =))
@Đạt : đã gọi là xì tin thì fải khó đỡ rồi. ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn Ngọc nhà ở đâu thế
hôm nay đang lết bộ về nhà thấy bạn phóng qua gọi hổng đc :((

Ôi hóa ra là Ly thật à? =))
Tớ cũng ngờ ngợ nhg nhớ là cậu có xe đạp thì làm sao đi bộ đc nên chắc mẩm ko phải. Hóa ra là thật :p Xe cộ làm sao à? Nhà tớ ở Km Ngưu, cak trg` 6 cây, cũng gần :D

hic, xe hỏng rồi, lết từ trường về nhà hơn 1 cây 8-}
gọi định đi nhờ mà phóng nhanh quá, chạy theo ko kịp, lúc đó đã thầm ước tắc đường =))

thầy chủ nhiệm của các bạn có phải thầy Hà ko :))
thầy dạy địa lớp tớ và tự nhận là phó chủ nhiệm lớp tớ :))

nghe bạn Hương 10CE bảo là bạn ý quý chị CN mình lắm cơ, trong số các thầy cô thì bạn ý quý chị CN mình nhất thế mà lớp P2 mình lại [-x

Yêu chị CN lắm lắm vì chị ý giúp mình đòi lại cái đt yêu dấu >.<

@ Thằng Hoàng: tao đâu có soi, có chăng chỉ là...... ngắm thôi..^^!
@ bạn Phương: kon xì tin lớp ấy chưa bằng Tường Linh: 11s.. vô đối..

Back
Bên trên