Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

chào các ấy :)
thật là không hay khi sang topic lớp các ấy để than phiền nhưng bạn Nguyễn Trọng Đạt lớp các ấy đã phát biểu rất thiếu lịch sự ở topic lớp tớ [-X không phù hợp trong môi trường trong sáng lành mạnh của trường chúng ta. tớ nghĩ cần có sự chỉnh đốn. cảm ơn.

Ấy cứ chặt chém nó thoải mái ấy ạ. Tính nó vốn trơ rồi :))

Con Ngọc ăn nói vớ vẩn! Trơ cái đầu. Mai tao mua kẹo cho nhá! Còn mấy bạn lớp Anh ơi, tớ xin lỗi rồi mà! Mà họ của tớ là Trần!

Thằng Hoàng chỉ giỏi soi gái :))
@Đạt: kẹo gì thế ;;) , mua nh` vào nhá ;))

Quên chưa tặng quà bạn Ngọc ngày 20-10 nhở! Mai tớ mua kẹo cao su nhá, ngon cực!=P~ Sang soi gái á, soi ai Hoàng;;) ????

----------

Mà các ấy ăn nói cho cẩn thận nhá, tớ mách thầy chủ nhiệm đấy! Học sinh kưng của thầy đây :>

Vào năm học được hơn tháng đã thấy mấy em xôm tụ vậy rùi , đúng là 9x sành địu , chả bù cho topic ỉu của các chị!Elm Phương Phương đâu rồi lên cho chị xem mặt cái nhỉ , học cô Hiền thú thế nào rồi các em?Năm nay cô Việt Hoa không biết có tổ chức hội hè gì không!

Tim mới nhận đây: Việt Nam xếp ở vị trí thứ nhất trong cuộc thống kê "10 nước tìm từ "sex" trên Google nhiều nhất" của Google! Thật là, dân ta vô đối!
Thông tin cụ thể như sau: Trong những tháng đầu năm và gần đây nhất là tháng 9 và 10, số câu lệnh tìm kiếm chứa "sex" xuất phát từ các địa chỉ IP Việt Nam nhiều nhất trên trang thống kê Google Trends, đẩy Ai Cập, Ấn Độ xuống hàng dưới.
Trong các năm 2005-2006, Việt Nam chưa hề có tên trong top 10 của thống kê cho từ này. Nhưng kể từ tháng 1 năm nay, Việt Nam leo đến vị trí thứ 4, rồi thứ 3 (tháng 3, 4, 5, 6) và thứ nhất từ tháng 7 tới nay. Tháng 10 chứng kiến lượng tìm kiếm tăng vọt, trong đó Việt Nam xếp thứ nhất khối lãnh thổ, Hà Nội xếp thứ nhất khối thành phố.

----------

Thông tin chi tiết xin tham khảo tại Google Trends

Chỉnh sửa lần cuối:
bó tay
mấy cái này đưa lên làm gì hả đạt
Anh chỉ có một câu nói với chú thôi [-(
Mày thử tìm từ Vàng Anh hay Thuỳ Linh xem tỉnh nào ở Việt Nam có địa chỉ IP nhiều nhất trên google =))

bó tay
mấy cái này đưa lên làm gì hả đạt
Anh chỉ có một câu nói với chú thôi [-(
Mày thử tìm từ Vàng Anh hay Thuỳ Linh xem tỉnh nào ở Việt Nam có địa chỉ IP nhiều nhất trên google =))

Đã thử tìm trc khi bạn Đăng hỏi. Kết quả là HN nh` hơn TP.HCM 1 ít. HN đứng nhất=))

ôi thủ đô yêu dấu =))
Sài gòn ngoan vì mang tên Bác mà =))

Sặc , thằng Đăng mang tiếng lớp trưởng P1 lại hỏi về NKVA 3 mới chết cơ chứ. Mày thích tìm hiểu à?
À mọi người, tình hình tham quan đến đâu rùi?
@ Thằng Hoàng: soi gái vừa thôi, cận như mày soi nhìu có ngày toét mắt ra đấy, có j` bảo tao để tao soi hộ cho...:D

tao tìm hiểu khi nào mà nói tao tìm hiểu
tao tò mò xem dân đâu nắm bắt thông tin nhanh hơn thôi =))

Tưởng chỗ nào có bạn Đăng thì chỗ đấy số lượng tăng vọt chứ, tò mò làm gì :))

Back
Bên trên