Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

:S tình hình là lớp m vẫn đi Mai Châu nhỉ :(
tiếc là dù đi đâu thì tớ vẫn k dc đi :(
ốm đau nhìu sao khổ thế! :((

uây bạn Tờ lờ đc 11s :-O :-ss
sợ thế!!!!!!
năm lớp 9 nó cũng "thủ khoa" cái môn chạy ngắn nài ;))

tớ chạy ngắn kém, tại cứ lúc quay lại là mất đà :(( đc cái chạy dài giỏi \:d/

p2 đi Mai Châu cuối tuần nài nhờ :(
có tổng quân số là ?

22 đứa ;)
May mà vẫn hơn 2/3 :-s
Chỉ cần thêm 2 đứa nữa ko đi thì cả lũ nghỉ khỏe :-ss

p1 bị doạ ko đc đi tham quan nài :((
cái đồ Minh giáo :(

theo như thông tin bạn lớp chưởng và bác trưởng ban fụ huynh thì
p1 có nguyện vọng đi với p2 thì sẽ đi Mai Châu
nhg fải dịch đi sau 1 tuần
p2 có chịu ko để đề xuất luôn ?
@ PA: ốm đau thế nào mà kiêng đi tham quan á
thg ế

Đến với đêm dạ hội trường ngày mai (31/10), chắc hẳn bạn sẽ có một buổi tối tuyệt vời, đậm chất Halloween, hãy làm cho buổi tối của mình trở nên ấm áp, ý nghĩa hơn bằng việc ghé vào trại Hoàng Gia của chúng tớ (trại do liên quân 11Trung, 10Toán211Toán2 dựng =P~)

Trại Hoàng Gia nổi bật với màu vàng chủ đạo, cùng với đèn rực rỡ, cách bày trí đúng theo phong cách Hoàng Gia sẽ khiến bạn thấy ấn tượng :eek: :eek: :eek:

Trại Hoàng Gia còn dc bài trí mang nét cổ tích với các nhân vật từ truyện cổ tích 8-> như Hoàng Đế, Hoàng Tử, Hoàng hậu, phù thuỷ, cô tiên (do chính các thành viên của 3 lớp chúng tớ hóa trang thành :"> :)>- ).

Trại có táo $-) bánh của hoàng cung $-) nước giải khát :)>- có phần bói toán, ảo thuật :eek: cùng với các trò chơi đặc biệt kun :x là nơi nghỉ chân tuyệt vời, chắc chắn sẽ làm chuyến dạo chơi vào đêm Halloween của bạn thêm phần lí thú :)>-

Hãy đến với trại Hoàng Gia của chúng tớ , các bạn sẽ đc đón tiếp nhiệt tình ;))
chụt choẹt yêu thương các bạn :">
:* :* :*

tuần này k đi thì ở nhà KT tin cái sơ đồ khối :((
nhưng đã quyết định oy mà

Sặc, Cn có cho đi tuần sau đâu.
Tình hình là anh em đi tham quan trước P1 rùi, trời lạnh thế này lên Mai Châu thì lớp mình nghỉ ở chỗ nào nhỉ, có ai biết không? Mà quân số lớp là 21 chứ đâu còn là 22 nữa, cái Minh nghỉ ở nhà rùi.

Lên Mai châu ngồi ôm nhau trong nhà sàn hút gió ;) Thú nữa thì cưỡi voi cho thêm phần thi vị ;))

cả nhà ơi mai nộp cái prise de note đấy, sao thấy đứa nào hô hào là tung lên cơ mừ, nếu tung rồi tung lại cái, còn chưa tung thì tung đê :(
nhóm làm cái Laplace với nhóm mode làm sau bọn tớ ý...lúc đầu là chuẩn bị...còn lúc sau là đau khổ...nên... :">
uầy, ngày kia đi rồi 8-> ;))

Cả lò có đồ ăn gì vác hết đi nhá, ăn dọc đường :p

Tuần sau mới đi, nhưng chắc vẫn ko đi chung đâu! Mà em thấy anh Ngọc thế là "cân đối" rồi, ăn thêm nữa là "xấu" đấy!

Tuần sau mới đi, nhưng chắc vẫn ko đi chung đâu! Mà em thấy anh Ngọc thế là "cân đối" rồi, ăn thêm nữa là "xấu" đấy!

Thằng này láo! >:p Tao bảo mang đi để cả lò cùng ăn chứ có phải mỗi mình tao chén thôi đâu! Mầy ko thik thì đừng ăn, nhịn càng còn! [-(

Back
Bên trên