Projects Number 2:Get on the wave

Re: Projects Number 2: Get on the wave

thực ra có vào hay ko thì BTC chưa báo lại, nhưng ngay cả vụ được hát cả bài đã thấy mình thành công rồi...:D...

@Sương: tại hum nay anh ko đi được nên kế hoạch bỏ dở..:D..sodi nhá

Chị Chi hơi bị hay, chiều qua bảo em sáng nay đến tập trung thì sáng nay đến anh Sơn lại bảo:" chị Chi vừa bảo anh ko tập nữa em ạ"=)) =)) 8-X: 8-} Nói chung là hum nay khó lắm mới xin đi được nhưng lại đành lang thang cả trưa ở trường rùi...chị Chi tốt bụng thế=))
Tại vì Ngọc ANh không đi được . Đến tận sáng anh Thái Anh mới báo .. Chị xin lỗi :((
Ngọc Anh vẫn chưa up video clip lên à ?

Chỉnh sửa lần cuối:

hum nào Chi nhớ đưa anh mượn đĩa nhá..:D...

Làm thế nào để đi tập cùng đội đây???

anh cố gắng thứ 4 tuần sau đi đi anh , sáng nhé , 10h30 ở trường .

Lại sáng nhưng đã 2 sáng thứ tư của 2 tuần nay có thấy tập tành gì đâu. lần sau em đến lại ko tập nữa là vừa:))

Tốt quá còn gì 3 lần này chỉ là thử lòng em thôi.:)) NA nhỉ.:))
@NA: để xem đã. Chắc là đến luôn.

Thứ 4 tuần sau chắc chắn đến tập . TS đứa nào không đến ... Bây giờ ai không đến mà không báo sẽ phải nộp tiền . Chán lắm rồi đấy các anh chị ạ /:) ... Anh Thái Anh nhóm trưởng mà buổi đi buổi không /:) Chắc lại đi đú đởn ở đâu chứ giè ;)) . NA thứ 4 này cấm trốn nghe chưa :-w ...

hehe, lần trc là lỗi của anh, anh xin chịu...thứ 4 này anh sẽ đến...mà bọn LL bảo có gì nó sẽ gọi cho anh để báo kết quả...nói chung cứ hy vọng đê...

Có giải thì tất cả cùng được đi ăn mừng nhá.

ak, còn 1 vòng nữa cơ ku ạ...mà phần thưởng campuChia đều rồi..:)....

Đứa nào làm đứa đấy được . .. Không làm thì đừng có mà đòi .. hãm . Phải cho NA nhiều nhiều anh ạ . Thằng bé tích cực nhất . Nghỉ học để đi cùng mình . :x

uh, nghĩ cũng tội thằng NA, sau hum đấy cũng ko thấy đưa giấy phép cho anh ký...:D...ko biết có bị làm sao ko???

thế thì hum nào anh chị đi liên hoan em xin vắng mặt. Em ko có công lao gì mừ, tủi thân:((

uh, nghĩ cũng tội thằng NA, sau hum đấy cũng ko thấy đưa giấy phép cho anh ký......ko biết có bị làm sao ko???
hehhehehe hôm đấy được đi là vui lắm rồi , chỉ uk chế 1 cái là hôm sau em về kiểm tra toán 1 tiết 1 mình :(( but cuối cùng cũng suôn sẻ :D thứ 4 mọi người tập trung đủ ở Ams nhé :D

Im con mẹ mồm đi cho được việc . Em Sương có đi tập với bọn chị .. Em cũng đi họp .. Thế cũng coi là em có nhiệt tình rồi .. Chỉ cần thế thôi ..

cả nhà nhớ ngày mai nhá...:D...anh còn phải học ở trường nên đến muộn hơn tầm 15-20', cố đợi nhá...:D..

Hôm nào anh Thái Anh cũng đến muộn :(( . NA mai mang đài nhé .. Em Sương có đến không ?? Hẹn nhau ở sân trước nhé... Ra đấy tập luôn cho đỡ phải đi đâu :D

Mai bọn CE lại tập ở đấy đấy chị Chi ạ lại phải ra phòng đội tuyển thui. em thì chắc chắn đến rồi sợ anh chị lại....như 2 tuần trước thui:D

Mai có cho em tập ko??? Em hứa sẽ đến. Chị Chi đừng chửi nữa.

Back
Bên trên