Projects Number 2:Get on the wave

Re: Projects Number 2: Get on the wave

Anh Thái Anh ăn nói hoa mĩ quá đấy, thế tình hình thế nào anh cứ nói ra đi nào, đừng có sáng tối rì hết:D
Xin lỗi em ăn nói quá lời vẫn ức chế vụ nhảy hum nọ và hum nay bị 8 một tiết anh, chó má thế ko biết, thế này thì còn lâu mới đứng nhất lớp, shit, shit,shit, sao mình kém cỏi thế này...cái gì cũng thua thế này....

Nó làm ăn kiểu gì chị Chi kể đi. Em chửi chết cha chúng nó cho. Bọn LL là nhớ mặt em lắm.
Thằng Sơn được :)) Đúng là em chị . Nhưng ko sao . Nhóm mình bóng sáng lắm . Hôm đấy Sơn bùng đi em , cổ vũ cho cả AHC đê em . Chưa thấy mày đi họp được buổi nào /:) Thằng đại lười /:)

Hôm đấy nhóm mình hát được hoan nghênh lắm hả chị Chi? ở dưới cổ vũ reo hò loạn xạ đúng ko????:D Chuyện, vừa đọc rap phê vừa nhảy trình thế thì sáng là phải ruồi:D:Dhoan hô!!!! Hôm nào họp off tiếp đây hả anh Thái Anh và chị Chi?

@Chi: hôm nào biểu diễn???? Bùng được em bùng ngay. :)) Chỉ tội ko có ai đèo lên tận đấy. Em mà đến cho em vào bật santo mấy vòng nhé!!!!:))

đầu tiên là Háp bi bớt đây tu Chi...:D....thứ 2 là trong tuần tới sẽ có 1 buổi ghép với nhóm nhảy, chắc là tối thứ 5 nhá...:D...mọi người okie chứ...

Cảm ơn anh Thái Anh nhiều :D:D
Diễn vào chiều thứ 3 Sơn ạ . Mày cố bùng đi :(:( . Đầy đủ AHC mới sướng :)) Tình hình là sáng thứ 4 này sẽ tập hát nốt nhé . Ai đến được thì đến cho vui :D

Chiều thứ 3 mấy giờ chứ???? Em hứa sẽ đến nếu có giờ giấc cụ thể. Mà em ko có phương tiện. Đi kiểu gì???:-/
CMSN Chi Socola :x

Thứ 5 ghép được đấy anh , tối mấy h vậy anh ?

Ghép từ tối đến đêm mày có đi ko???? Mày đến trường rồi ghép.

Có 5 chị em xinh tươi của đội nhảy đi cùng thì em xin đi ngay ,:)) đến sáng mai cũng ok hheheheheehhe

Sáng thứ tư thì em đến được, chứ tối thứ 5 thì chịu vì dạo này đang bị bố mẹ cấm vận ko cho đi đâu hết cái tội hôm trước đến lớp tập kịch về quá giờ...chán ốm...nhưng thui, em đến thì cũng chỉ xem anh chị hát và nhảy được thôi chứ em thì cũng ko làm được gì:D:D:D

Chiều thứ 3 ngày 14/11, duyệt sơ khảo . Đúng 1h30 chiều tại Công Viên Nước Hồ Tây . Thằng Sơn đi được thì để chị qua đón mày . Có gì báo cho chị ngay . Ngọc Anh hôm đấy nhớ xin giấy phép nghỉ học của bố mẹ . Anh Thái Anh nhớ bảo chị Dương . Em Sương bùng được thì bùng nốt đi cho đông đủ đội quân . Báo cáo hết :D

Báo cáo thứ 4 lớp em đi tham quan. Báo cáo chắc thứ 3 Việt đến kiểm tra. Báo cáo còn xem tình hình thế nào đã. Báo cáo hết.

báo cáo: chiều thứ ba 4 tiết quan trọng Văn, Văn, sử, sinh. rất muốn bùng nhưng mà văn có thể sẽ kt 1 tiết, sử thì ko biết sẽ có chuyện gì xảy ra, Sinh sẽ trả bài 15phut+kt 15'--->sướng lắm chị Chi ạ, dễ mà bùng lắm đấy:D:D:))

Tình hình là rất chi tình hình . Không đứa nào bùng được nghĩa là sao .. Em nghĩ anh Thái Anh nên xin cái giấy của LL cho bọn trẻ con được nghỉ học chứ thế này thì :( . Không thực hiện được kế hoạch lấy thịt đè người rồi :(:( . Báo cáo hết

chính xác đấy chị à .... khó xin quá ,sắp tổng kết nửa học kì , ko dám bùng....akak

Em...ko bùng được...hì hì...kể cả có giấy phép cũng ko dám bùng...chính xác là hum đấy kt 1 tiết văn...viết văn trong 2 tiết:D:D:D

Ams tổng kết nửa học kì rồi. Làm sao mà bùng được???? Chị Chi có phép thì đến viết giấy cho em nghỉ. Viết giấy xin phép cho cháu Sơn đi khám thai....:))

Miẹ thằng Sơn mắt toét à /:) Chị mày đã ghi rõ trên kia là 14/11 mới đi , cứ nhắn tin loạn lên , máy chị mày thì hết tiền /:) .. Ức chế vãi .. Hôm 14/11 Ngọc Anh bắt buộc phải đi đấy không thig trượt đầu nước /:)

Đis thế lại càng ko được. Thôi chị ơi cho em ở nhà. Em sr vì đã ko nhớ kĩ thời gian. :-h

Back
Bên trên