Projects Number 2:Get on the wave

Re: Projects Number 2: Get on the wave

Sáng nay đến trường ý, đêk thấy ai đến, hay thiệt, thấy mỗi ông Sơn lìn đang bla bla với mấy ông bạn ở quán nước bên đường nhưng ko thấy chị Chi với Ngọc Anh đâu---->lang thang sân trường xem mấy con điên 11CE nhảy như shit+học địa kt 1 tiết. Chán vãi!!!!:))

Như shit , hôm nay ở trường đợi được 1 lúc , Ngọc Anh bảo không đi được vì có việc gia đình , anh Thái Anh bảo đến muộn , chị hát cùng mình thì không thấy đâu . Chán vãi /:) .Mà sao không nhìn thấy em Sương nhỉ .. Mấy con lớp CE hả :)) Hãm lắm ý :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Em...hôm nay 10h có mặt ở trường đây này...đứng lên bục cóc thấy ai đến...chờ mãi hết ra cổng rồi lại vào trong...em có ngó sang hàng nước xem chị Chi có ngồi đấy ko nhưng mà ko thấy...chỉ nhìn thấy mỗi Sơn lìn nhưng ko chào hỏi gì hết...thế là hum nay lỡ.
Mấy con CE, nhảy beep bựa kinh...em đã thuộc loại nhảy bựa nhưng tự thấy chúng nó còn thua xa mình:))

/:)Thôi đi nhé. Ăn nói phải có trên dưới. Gọi ai là "mấy con 11CE" thế Sương???/:) Trong nhóm đấy có mấy đứa A1 mà lại có .... của anh. Đừng nói thế.

sozi anh Sơn hoá ra người iu anh cũng nhảy trong đấy à??;;) Phạm thượng phạm thượng:-? :-$ Nhưng sao người iu anh phải nhảy mấy cái đấy đấy???thế bi giờ em gọi là mấy chị CE nhớ!!!Em ức chế mấy chị đấy vì nhảy không ra hồn Đã làm cái gì thì phải cho ra làm chứ làm mà vớ vẩn thì đưng có làm làm rì, chị Chi nhẩy?;;) :))
Anh Sơn lông bỏ quá cho, hé hé=;

@Chi: bà đấy làm ăn lôm côm bị cắt rồi, thay vào sẽ là chị Dương Xinh của chúng ta, giọng cũng ngon phết, mọi người cố gắng tối thứ 2 7h30 tập trung ở cổng trường, Sơn Lìn nhớ có mặt dẫn đường nhá...:D...

anh ơi tình hình là ba mẹ em không cho nghỉ học hôm thứ 3 đâu , uk chế quá... làm sao bây h ?

Trốn đi kưng. Các anh bầy kế sách và giấy xin phép cho.

tói thứ hai ư???sao phải họp tối thế anh? thế thì em ko đi được rùi.

tối thứ 2 là họp nhóm hát và nhóm nhảy để ghép bài...:D...

em ko nhiệm vụ gì thì ko đến cũng ko sao, hê hê, tối hum đấy tranh thủ đi xem phim cái nào:)):))
Chúc mọi người tập tốt về sớm:))

YEAH!!!!!!!!! xin được phụ huynh rồi hhohohohohohoh mai đưa giấy xin phép cho chủ nhiệm......
hẹn gặp lại mọi người tối thứ 2 , em zui we'!!!!

okie, mọi người nhớ 7h30 có mặt ở cổng trường ams nhá...nhất là Sơn lìn nhá, mày là guide cho cả nhóm đấy...

ko có nó là coi như nhóm mình mù đường...:D....

Àh!!(cười):)) Em tưởng nó là thành phần chủ chốt.:(cười):))

choài, hum nay sơ loại lun chứ ko phải duyệt...:))....nhóm mình dù nhảy nhót điên loạn sai nhịp thành freestyle bét nhè...chúng nó nhìn vào shock VCL...:))...ngon ăn roài...

vào chứ vào chứ hohohohohohoho
ảnh mọi người nè :

Chị Chi hơi bị hay, chiều qua bảo em sáng nay đến tập trung thì sáng nay đến anh Sơn lại bảo:" chị Chi vừa bảo anh ko tập nữa em ạ"=)) =)) 8-X: 8-} Nói chung là hum nay khó lắm mới xin đi được nhưng lại đành lang thang cả trưa ở trường rùi...chị Chi tốt bụng thế=))

Back
Bên trên