Premiership

8 năm từ năm 2000 k0 biết có bao nhiêu C1 về Italy nhỉ :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
nói chung Chel hôm nay xứng đáng thắng hơn .. áp đảo từ đầu trận .. mà thực ra cái quả Rooney ghi bàn cũng hơi rẻ giách tí :-j .. hòa thì hơi ko công bằng cho Chel

trận này cũng tại chú Fergie hơi chủ quan tung đội hình 2 ra :-j lơ mơ thế này tuần sau lại thua luôn Barca thì vãi lọ =))

đe'o hiểu Rooney dứt điểm thế còn giẻ rách cái mẹ j? Cứ cho là sai lầm hậu vệ thì quả Pen cuối cùng cũng khác lol j, còn đậm tính rùa hơn là bàn của Rooney

hoà cũng đe'o có gì là không công bằng, 2 quả phá bóng trên vạch vôi còn lol j nữa

nhưng nói chung là Man thua thế thôi, trọng tài cũng éo có lỗi, đen phải chịu thôi

mới có 2 cái của Milan :-<

còn Anh mới có 1 cái của Liverpool thì phải :-<

sao mọi người cứ để ý mấy cái ngoài lề thế nhỉ :D bàn Rooney là từ sai lầm của Carlvalho thật nhưng mà vào chân thằng khác nó có sút vào đc ko mà bảo là rẻ rách :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Em cũng thấy là trận này CHel áp đảo hơn:D Chỉ có đầu hiệp 2 là MU có TẤN CÔNG lại;)
Quả Pen thì camera ko quay đến, ko biết thế nào:-?
Quả ghi bàn của MU thì ko có gì đáng để nói cả:-j Còn 2 quả phá của Cole và Sheva thì... cứ coi như là MU đen
Rõ ràng đá bóng phải có đen với may mắn:-j Lúc đội của mình thắng may thì ông nào cũng " Đá bóng phải thế":) Nói thật là nếu so về độ đen và đọ sai của TT, thì PL còn may chán. Cứ thử đá ở Serie A xem=)) Lúc đấy chắc phá cái máy tính vì ức chế:)) Mà các fan đã nhận đen rồi thì thôi, cãi nhau làm gì. Rồi lại còn so HLV của 2 đội 8-} Hết trò thật 8-} Chẳng lẽ ghi bàn phút cuối kịch tính thế ko cho ng ta nhảy ăn mừng. Bóng rổ Ams vô địch liên tiếp thế mà lúc thắng mấy cái đội ất ơ còn nhảy lên như vừa đỗ vào Harvard;))
Nói chung là trận này Chel thắng xứng đáng. Mà Mu vẫn 1st cơ mà:-j CHẳng lẽ các fan ko tự tin khi MU gặp 2 đội ất ơ vào 2 vòng cuối:-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Trái bóng tròn :| Việt Nam còn thắng được Hàn cơ mà, ăn nhau là do số thôi :-j

vầng ...

bóng trên vạch vôi thì liên quan dek j :-/ quả đập xà của Cole thì sao nào

quả penalty đấy chả có j` là rùa :-j trọng tài nó cho 11m mà lúc đấy đá vào đc thì gọi là đẳng cấp :-j hơn thằng nào của MU đá vs Barca dek sút vào đc :-j

nói ngu như chó sủa, có thằng lol nào đá pen vào 100% cả sự nghiệp không? Bảo quả pen rùa là vì chả có cái j gọi là nguy hiểm hết sức hoặc ngang với cơ hội mười mươi thành bàn mà được Pen chứ sao, đe'o hiểu à?

đ m éo hiểu sao cứ phải ghen ghét với man, ngồi đấy mà cổ vũ chel để nó quơ hết mẹ London vào cái nhà thổ của nó, mua lại Emirates làm sân tập cho đội trẻ nhé :))

thôi tớ cũng hiểu là có mấy người ko phải fan của chel nhưng ghét man đến mức sẵn sàng buông " lời ca tiếng ve " , các bạn ko nên quá bức xúc :-B

sờ tốp hia ô kê các men :-B

ai về topic đấy, topic PL cho fan SerieA bàn về lượt trận ngày mai là hay nhất :">

Pháo cứ cả dàn thế này thì sắp thành chiến địa rồi. Holigan kinh hơn Ultras :-s thôi em té.

thằng ngu sẽ có thằng ngu hơn, thằng khôn cũng có thằng khôn hơn, chúng mày chửi nhau làm lolz gì, ra sân mà 1-1 bóng rổ ý :))

Back
Bên trên