Premiership

Nó chỉ bảo là nhắm vào cái chân phải :>
Còn chân gãy là chân trái :>

Cứ nghi ngờ báo chí Việt Nam =))

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ
giết ng` xong xin lỗi
tuyệt vời :)>-
mà sao chân gãy là chân phải nhờ
mình xem ảnh là chân trái mà :|
báo chí vớ vẩn quá :|
hay lẽ nào mình k phân biệt đc trái phải :">

anh nghĩ cái này totally accidental thôi. thường muốn chém nhau lúc xoạc chân để cao, chú này lúc xoạc chân để sát đất, nhưng kiểu nhanh quá 2 cái chân nó stuck với nhau nên mới cut kinh thế :-s mà đến xin lỗi là đúng rồi còn gì, éo nói năng gì cứ thế mà đi đá bóng tiếp mới là láo

bác sĩ ở Emirates giỏi vl :-ss, lần trước bảo may mà có bác sĩ của Arsenal cố định cổ cho Terry ko thì cũng căng thẳng, trận CK Carling cup năm ngoái mà Diaby đá lật hàm Terry á :-ss

trận ck năm ngoái đá terry ngất lun :)), quả đấy tưởng Terry ngỏm roài :))

Công nhận bác sĩ Arsenal pro ;)) Đúng là hàng London có khác, chất lượng ;))
Ko biết các girlz ở London có chất lượng ko ;)) :-"

em hỏi => quan tâm thế còn gì , đại ka ghen à =)) =))

Sau khi giành chiến thắng 2-1 trong trận chung kết Cup Liên đoàn Anh hôm chủ nhật vừa qua, các cầu thủ Tottenham chìm trong niềm vui ngây ngất. Và tất nhiên, họ chẳng thể nào nhận ra rằng, lẫn trong số họ có một người lạ mặt. Thủ thành Paul Robinson khi đó thậm chí còn hứng chí bắn cả rượu Champagne vào người này để chia vui lúc nhận Cup.

Nhưng, sẽ còn bất ngờ hơn nữa khi biết rằng, người đàn ông 38 tuổi này tên là Justin Cole, anh họ của Joe Cole - ngôi sao tiền vệ bên phía Chelsea. "Xin lỗi Joe. Khi đã đến sân thì đội bóng là trước hết, sau đó mới đến gia đình", Justin cười giải thích.

http://vnexpress.net/Vietnam/The-thao/Bong-da/2008/02/3B9FFA75/

ngay lúc nhận cup thì anh ấy lẩn vào=)) nhiệt tình vãi ái=) nhìn cái ảnh buồn cười ko đỡ đc=)

Cuối tuần này MU gặp Fulham ở Craven Cottage 10h thứ 7.Mong mãi mới có 1 trận giờ vàng:D
Arsenal gặp Astonvilla->đáng chờ đợi Aston làm nên chuyện
Ngoải ra Chel gặp Westham->hứa hẹn chán:))
Liverpool gặp Bolton,ko biết Torres có kửng nữa ko

trận Man vs Full chắc Man thắg rồi
Arse vs As thì chưa chắc :-< tình hình này hoà còn khó chứ là 8-| các cầu thủ tâm lý bỏ cha đi đc :-s
@ Đạt : ờ rồi thằng em :)) xem thằng nào tia gái kinh hơn =))

Aston khó ăn lắm, trận hòa 4-4 Chelsea hay vãi chưởng

ai bảo trận Chels - West Ham chán :)) Hải Zớ nó mà ở đây là lại đòi đánh nhau đấy =))

kể ra thì dạo này những trận có mặt của Chel cũng ko đáng xem lắm vì mọi thứ ở Pre dường như đã an bài đối vs Chel rồi mà ;)) Xem MU thắng và chờ Ars thua thôi ;))

Back
Bên trên