Premiership

Chú Lộc chả chịu theo dõi j` cả :( Chel tí thì be bét ;)) Nh dù sao Liver hôm qua cũng ko có duyên lắm nên chỉ 2 nháy :))

...1 trận đấu đầy cảm xúc...và cảm xúc cuối cùng và cũng là quan trọng nhất đó là sự sung sướng...

em cũng sung sướng:x Ko thể hoãn cái sự sung sướng ấy lại:))
Khoảng cách vẫn thế:)) CHel sảy chân thì MU cũng tương tự:))

tự hào là fan Arsenal
:x:x:x
lội ngược dòng ngoạn mục :x:x:x

thật ko uổng công mình ngồi cổ vũ cho Ars :D ( hình như là lần đầu tiên :p ) chưa bao giờ cảm thấy sung sướng như thế khi Ars ghi bàn :))

nhân tiện nói lại về trận Chel :( 2 thằng BLV VTV ko hiểu là CDV Liverpool hay MU mà thiên vị ra mặt :-s mà sao chúng nó đã dốt lại còn nói lắm chứ 8-} quả thằng Crouch dứt điểm xong cái chú nói ngọng bình luận cho câu: vừa rồi Crouch dứt điểm trong tư thế rất "tỉnh táo" 8-| hix, lúc đấy đang ăn táo, tí nữa nuốt luôn hột /:)

phí nhỉ, thế mà anh ko nuốt luôn:)) Nói chung là MU thua thì em mãn nguyện:)
Anh Hải onl sao ko gọi em?:(

ko ôn thi mà lại đi chơi thế này ah? ĂN uống chả điều độ j cả:( Hôm nay lạnh nhớ mặc ấm đấy.
Thứ 7 đến trường chơi mà ko thèm báo em 1 tiếng nhé:( ko thèm chào luôn. ANh trai tốt nhỉ:))

ko ôn thi mà lại đi chơi thế này ah? ĂN uống chả điều độ j cả:( Hôm nay lạnh nhớ mặc ấm đấy.
Thứ 7 đến trường chơi mà ko thèm báo em 1 tiếng nhé:( ko thèm chào luôn. ANh trai tốt nhỉ:))

anh có định đến đâu :( chiều hôm đấy ngủ dậy chán quá, chả có hứng học nên phóng đến trường mà :-s với cả anh dắt thằng em hàng xóm đến để nó chơi cho biết :D

Back
Bên trên