-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn anh Giang Hương Lê - P2 !!!-----

Bạn Lê lớp P2 mà toàn Nghe Rock Bằng tiếng Anh, hơn nữa còn dịch lời rất chuẩn Thế lớp Pháp có phải học MÔN Tiếng Anh ko?????

^_^ Ko, lớp pháp bọn tớ chỉ học tiếng pháp, nhưng nhiều bạn cũng đi học thêm tiếng anh. Eng là ngôn ngữ thông dụng, ko thể ko biết.

Bạn ơi tiếng Pháp anh yêu em là gì

<.< j t'aime bạn ơi!

Nghe bạn lê nói Pro nhỉ? Bạn kòn thik cái j ngoài âm nhạc nữa ?

XD~ thích nhiều lắm, manga/anime; đọc sách truyện +_+, nói chung là thích văn học, thích hội họa ^^....uhm, thích mưa gió, bão bùng...=.=', chắc hết rồi đấy.

@Lê : sao Lê muốn làm anh thế hả Lê

.-. sở thích .-., khoái làm đại ca của ng` khác :))!

Nhưng mà ai dịch chữ nhịp điệu vui ra tiếng anh? Tao chứ ai! :)) Cứ để nhịp điệu vui thì chả ai khen hay đâu, nhé! :)) Nhận vơ quá chị ạ!
Lê ơi sao này ấy muốn làm nghề gì? ;;)

Sao bạn lại thik mưa gió bão bùng ? Bạn giống tớ quá :D

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Nhưng mà ai dịch chữ nhịp điệu vui ra tiếng anh? Tao chứ ai! :)) Cứ để nhịp điệu vui thì chả ai khen hay đâu, nhé! :)) Nhận vơ quá chị ạ!
Lê ơi sao này ấy muốn làm nghề gì? ;;)

thực ra mày thật là vớ vẩn, tao đâu có bảo đặt nó ở TViệt /:)
Thôi stop ở đây yawn :)|

Sáng nay đang thích Somewhere của Lê :x
Lê ơi có bài nào nữa ko share đi :x

Chỉnh sửa lần cuối:

CCHS mới đổi giới tính à? 8-}
Anh còn đang định bảo thằng nào nghe tên quái thế 8-}

Bạn lê làm việc giúp các bạn bên Download... có vất vả ko? Có bao nhiu ng` đang hỗ trợ bạn :D

Lê sướng nhé, cầu mưa cầu gió là y như rằng....
Bon chen phỏng vấn bạn 1 câu: Phát biểu về lớp mình đi (làm cái publicite ^__^)

Lê ơi sao này ấy muốn làm nghề gì?

Ưm, muốn thì nhiều, [ví dụ rocker, nhà soạn nhạc, etc..] nhưng xác định hướng thì chắc là thiết kế hoặc nghiệp báo chí,truyền thông.

Sao bạn lại thik mưa gió bão bùng ? Bạn giống tớ quá

thích vì....nó mát..:)), euh, giải tỏa căng thẳng, và mưa gió cũng rất đẹp, phải ko?

Sáng nay đang thích Somewhere của Lê
Lê ơi có bài nào nữa ko share đi

:p Rất sẵn lòng thưa cô nương.

CCHS mới đổi giới tính à?
Anh còn đang định bảo thằng nào nghe tên quái thế

+_+ Vào đây hỏi câu hay ghê. +_+. Tên quái thì sao, miễn bình loạn ở đây nhé AVAVT

Bạn lê làm việc giúp các bạn bên Download... có vất vả ko? Có bao nhiu ng` đang hỗ trợ bạn

Thỉnh thoảng cũng hơi bí, vì ko check đc những bài hát bọn ấy cần. ví dụ: nhạc Korean, China thì tớ thường bó tay. Nhưng tớ rất khoái share nhạc nên chẳng thấy phiền gì ^0^.
Hỗ trợ thì có Dô A1, Shin CE, và cả...bé..<-< Te nít..:)), và nhiều bạn nữa...merci cả nhà nhiều.

Lê sướng nhé, cầu mưa cầu gió là y như rằng....
Bon chen phỏng vấn bạn 1 câu: Phát biểu về lớp mình đi (làm cái publicite ^__^)

Lớp mình đa tính cách, phong cách, việc dung hòa nó khá khó, nhưng nếu đc thì sẽ trở thành một tập thể cực vui.

Chỉnh sửa lần cuối:

Giang Hương Lê đã viết:
và cả...bé..<-< Te nít..:))

[/COLOR]
[-x Chậc,ko biết ai "to" hơn ai đâu nhé :))

+_+ Vào đây hỏi câu hay ghê. +_+. Tên quái thì sao, miễn bình loạn ở đây nhé AVAVT
Nếu là tên con trai thì quái ^^
Nói ra thì.... lớp toán của tớ có 1 con bé tên Lê Hương Giang..... gọi tên cứ nhầm loạn cả lên :))

Bạn ko hài lòng điều j nhất về bản thân ?

Um..... cchs join GVN đc bao lâu rồi? :)

Lê thân iu :x, cảm tưởng của Lê về bộ đồng phục mới của trường ta
:| :| :| :|

Em Lê có hát được không?

Hihi, đã được chứng kiến tài vẽ của em Lê; đã được nghe nói tài đánh đàn piano của em Lê; đã được chịu hậu quả vì tính ngủ nướng và lười của em... :)) :)) :)) Em có thích chụp ảnh không?

Bạn ko hài lòng điều j nhất về bản thân ?

một câu hỏi hay ;). Nhưng nó phù hợp với tùy tâm trạng của mình, hài lòng vì mình là chính mình, ko phụ thuộc hay ảnh hưởng của người khác.

Um..... cchs join GVN đc bao lâu rồi?

hơn 1 năm [ cái này vào gvn có ghi trong profile mà +_+]

Lê thân iu , cảm tưởng của Lê về bộ đồng phục mới của trường ta

:D Rất phù hợp với học sinh, còn về mặt thẩm mỹ....hm, tùy gu của mọi người thôi ^^.

Em Lê có hát được không?

:)) Haha, tùy tai người thưởng thức thế nào.

Hihi, đã được chứng kiến tài vẽ của em Lê; đã được nghe nói tài đánh đàn piano của em Lê; đã được chịu hậu quả vì tính ngủ nướng và lười của em... Em có thích chụp ảnh không?

=_= ôi cái câu hỏi, =.=''' thích khi trông mã mình đc đc :)). But, em thích chụp cảnh và những thứ linh tinh hơn.

1 năm? :eek: :eek:
này nếu tớ ko nhầm thì từ hồi vào GVN đc 1 lúc đã nghe tên cchs rồi (tức là 3 năm trước á?)

Lê à, phát biểu ngắn gọn cảm nghĩ của em về Aerosmith. Hi vọng là em vẫn còn nhiệt tình về vụ làm ARTWeb.

uài oai chưa kìa...Lê được thầy Trực vào phỏng vấn

Lê à...vụ Tiên Bụt với bạn Nít là như thế nào thế? haha đi lấy tư liệu mai kia còn viết BNS cho CERF

mà sao trông Lê quen lắm ý...lúc mới vào trường đã thấy quen rồi...đợt để tóc dài buộc đằng sau + đeo kính

AVAVT đã viết:
1 năm?
này nếu tớ ko nhầm thì từ hồi vào GVN đc 1 lúc đã nghe tên cchs rồi (tức là 3 năm trước á?)

Quên, gần 2 năm rồi mới đúng, chính thức là 07-11-2004.

Thầy đã viết:
Lê à, phát biểu ngắn gọn cảm nghĩ của em về Aerosmith. Hi vọng là em vẫn còn nhiệt tình về vụ làm ARTWeb.

* Aerosmith là một trong những band em quan tâm, những rock fan chắc cũng ko xa lạ gì với cái tên này.
Aerosmith gạo cội, nhưng lại biết cách trẻ hóa sống động (xem clip thì biết +_+), âm nhạc của họ, giới trẻ hiện nay vẫn ưa thích. Điểm mạnh của Aerosmith là giọng Vocal đặc trưng của Steve Tyler, thứ nhạc vừa có chất punk tinh nghịch, vừa có sự giải thoát, phức tạp của progressive.

Xem những clip và ca từ của Aerosmith, phát hiện ngoài tiếng cười phù phiếm, đến 'lôm côm' ở vài cảnh, là sắc màu châm biếm, đả kích khá sâu sắc.

Nhưng dù sao, em vẫn chọn cho mình ca khúc yêu thích nhất của band này là I don't want to miss a thing.

** Về việc làm ART WS, em vẫn luôn ủng hộ, nhưng phải có cơ sở xây dựng rõ ràng, đã ko làm thì thôi - chứ đã dựng nên phải có nền tảng, có chất lượng ạ. ^_^ SẴn sàng nếu có cơ hội.

Thái Hà đã viết:
uài oai chưa kìa...Lê được thầy Trực vào phỏng vấn

Lê à...vụ Tiên Bụt với bạn Nít là như thế nào thế? haha đi lấy tư liệu mai kia còn viết BNS cho CERF

mà sao trông Lê quen lắm ý...lúc mới vào trường đã thấy quen rồi...đợt để tóc dài buộc đằng sau + đeo kính

....:| Vụ gì, đây là vụ trong topic down nhạc QT của tớ thôi. ^^.....<.<, ko to đến mức để ghi vào BNC của các bạn lớp CE đâu. :D

Tớ cũng thấy ấy quen, nhưng ko nhớ ra, :) dù sao cũng có duyên phải ko?

Back
Bên trên