-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn anh Giang Hương Lê - P2 !!!-----

Giang Hương Lê đã viết:
..XD..nhớ lại..chữ "U...F...K" ghép lại có vẻ ấn tượng. ^0^. Nhưng "Funky Beats" thì vẫn tuyệt nhất, tớ thích cái tên này, bạn nào nghĩ ra thế? ;)

Do tớ nghĩa ra, tại nghĩ đến ctrình Nhịp điệu vui của Vn :p

Lê ơi cho hỏi câu này nữa, ấy ghét nhất là con trai ntn?

Do tớ nghĩa ra, tại nghĩ đến ctrình Nhịp điệu vui của Vn

:x Nice idea!

Lê ơi cho hỏi câu này nữa, ấy ghét nhất là con trai ntn?

:)) Ghét tất..... <.<.í * quên, quên*, tớ...uhm, ghét người ko chân thành, cả con trai lẫn con gái đều vậy thôi. Uhm, nhưng các bạn trai hãy luôn tôn trọng con gái, đó là tiêu chuẩn đầu tiên.

á há há ;;) anh Nê bị lên thớt :D:D:D
anh Nê ui, ngoài rock ra anh còn thik thể loại nhạc gì,., làm sao mà anh lại có kiến thức âm nhạc sâu rộng thế ?
hỏi thế đã :))

Cho tớ bon chen tí :| :|
Sao mọi người lại gọi bạn là anh Lê :| :| :|
Tớ vào HAO muộn ko rõ lắm 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

em McGona đã viết:
á há há anh Nê bị lên thớt
anh Nê ui, ngoài rock ra anh còn thik thể loại nhạc gì,., làm sao mà anh lại có kiến thức âm nhạc sâu rộng thế ?
hỏi thế đã

+_+ Cô em có vẻ thích thú vì anh bị lên thớt nhề. :))

Ngoài rock ra, hm, anh thích nhạc cổ điển, không lời, New Age <hòa tấu hiện đại> và nhạc Trịnh. ^0^ Đây là những dòng nhạc hơi kén người nghe, nhưng rất đáng quan tâm đó.

Còn về kiến thức âm nhạc sâu rộng...thì ko dám nhận đâu, chỉ có những dòng nhạc thật sự cá nhân quan tâm thì mới rành thôi. ^^ Từ Yêu trở thành Đam Mê, và từ đó Tìm Tòi, Bổ Sung...:)) chắc là do cái tính tò mò và ham hố.

Cho tớ bon chen tí
Sao mọi người lại gọi bạn là anh Lê
Tớ vào HAO muộn ko rõ lắm

:)) :)) *cười*. Ko biết trả lời sao, XD~ có lẽ do mọi ng` tôn trọng sở thích xưng hô của tớ nên thế.

Con Shin rất điêu, tao là đứa nghĩ ra chữ Funky Beats chứ, nhận vơ quá! :D
LÊ ơi còn cái chữ đẹp đẹp tớ xếp cho ny tớ nữa, ko thik ah? ;;)

^^

Giang Hương Lê đã viết:
<_<...aha...>.>...* đỏ mặt*.

Cám ơn lời khen của Hoàng, ^o^ có lẽ hôm nào tớ phải nhờ ấy thỉnh giáo chút guitar nhỉ [đang tập tẹ món đàn này] :D.

:"> :)) có biết gì đâu, chỉ là học thuộc lòng cách đánh thôi :| 1 năm nay mới tập được mỗi bài polonaise :| ( tập 2 tuần rồi đánh loạn xạ trong 1 năm ^^ ) ... hic ... ghê thế X_X đánh piano ( chắc là giỏi :p ) lại còn thêm guitar nữa X_X ... khủng =.=

mà chik ( hoặc chicki ) not chicken :))

mà bạn Lê thu âm vài bài piano tự đánh hay hay ,rồi up lên được ko ?? ;;) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Lê oai cho tớ hỏi, sao mod box ta làm ăn chán thía, ấy rõ ràng là
mà sao lại đặt là 'anh' :-s Ko lẽ cóa cái j` kỳ thú xoay quanh biệt danh của bạn bè trong lớp đặt cho ;) chắc bạn này hiếu động ham chơi bời lắm đa :D

@T.Hoàng: chicky[Bri-Eng] hay chicki[Ame-Eng] tiếng Eng hình như là gà <adj> hả mày ???

chicki nhìn kute hơn =)) và nó khac người =)) chứ bri hay ame EL gì ở đây =))

chicki giống cái tên hơn là chicky =))

Bạn Lê chất chờ cho tớ hỏi câu này :

Hmm, bạn đến với rock từ bao h :-? Bạn nảy sinh tình yêu với nó ngay lần đầu tiếp xúc ( tình yêu điện giật :)) ) hay là sau 1 thời gian ( cụ thể là bao lâu :D )

Căn bản tại tớ nghe mãi cũng chỉ dừng ở mức " thích " chứ chưa đạt đến độ " đam mê " :p

Cho anh hỏi em Lê có thik bạo lực không?

bạn Lê đâu rồi :| ....

up it nhạc Lê đánh lên đi >:) >:) ... cho mọi người thưởng thức chứ :|

*ánh : sao cái lí do xóa bài nhạt thế /:) ...

thấy mọi ng` gọi la` anh Lê cứ tưởng là đực!!!

Cho mình hỏi bạn thấy Phong lớp lớp mình thía lào ?????(tính cách,mặt mũi, chân tay....)

chích chòe XD~ đã viết:
:"> có biết gì đâu, chỉ là học thuộc lòng cách đánh thôi 1 năm nay mới tập được mỗi bài polonaise ( tập 2 tuần rồi đánh loạn xạ trong 1 năm ^^ ) ... hic ... ghê thế X_X đánh piano ( chắc là giỏi ) lại còn thêm guitar nữa X_X ... khủng =.=

mà chik ( hoặc chicki ) not chicken

mà bạn Lê thu âm vài bài piano tự đánh hay hay ,rồi up lên được ko ??

:) Nếu có dịp xin đánh trực tiếp để tra tấn lỗ tai bạn Hoàng, tớ ko thích thu nhạc qua mp3. ^_^

Đức Anh đã viết:
Lê oai cho tớ hỏi, sao mod box ta làm ăn chán thía, ấy rõ ràng là
mà sao lại đặt là 'anh' Ko lẽ cóa cái j` kỳ thú xoay quanh biệt danh của bạn bè trong lớp đặt cho chắc bạn này hiếu động ham chơi bời lắm đa

:)) ...XD~...*hiếu động, ham chơi bời* :))..., hm, thik đc gọi là anh có kì quặc ko nhỉ ^0^=, đơn giản là sở thích thôi.

=Phong]Bạn Lê chất chờ cho tớ hỏi câu này :

Hmm, bạn đến với rock từ bao h Bạn nảy sinh tình yêu với nó ngay lần đầu tiếp xúc ( tình yêu điện giật ) hay là sau 1 thời gian ( cụ thể là bao lâu )

Căn bản tại tớ nghe mãi cũng chỉ dừng ở mức " thích " chứ chưa đạt đến độ " đam mê "

Bạn Lê chất chờ cho
~> ?___?

Hm, đến vs rock từ khi còn bé, nghe Beaths đầu tiên ^^, tất nhiên vì kể cả những ng` ko đam mê Rock cuồng nhiệt cũng ít khi từ chối các tác phẩm của Beaths.

Hết cấp I, nghe MTV rồi lướt net, lùng đĩa ở chợ zời [:))], tớ dần dần cảm nhận sự phong phú, đa dạng và đặc biệt cuốn hút của Rock. Những giai điệu thực sự đạt đến sự ám ảnh, nhiều bài ca làm tớ phải suy nghĩ, nhức nhối khi nghe.

Và bây h tớ yêu rock hơn cả nhạc cổ điển, giao hưởng. CÁm ơn câu hỏi thú vị của ấy nhé! ;)

anh Vũ đã viết:
Cho anh hỏi em Lê có thik bạo lực không?

Nếu trả lời không thì là nói dối, nhưng nếu là có thì ko chính xác lắm. ^_^

Em thích xem film có chi tiết đấm đá, nhưng ko khuyến khích cuộc sống bên ngoài nhuốm bạo lực.

thấy mọi ng` gọi la` anh Lê cứ tưởng là đực!!!

Cho mình hỏi bạn thấy Phong lớp lớp mình thía lào ?????(tính cách,mặt mũi, chân tay....)

:|... <_< Phong tính cách chưa rõ, mặt mũi - chân tay bạn ấy tớ cũng chưa thông XD~~~~ :)) lol!

Tớ chưa quen Phong thì phải :D, nên hỏi câu này biết trả lời sao?

Bạn Lê lớp P2 mà toàn Nghe Rock Bằng tiếng Anh, hơn nữa còn dịch lời rất chuẩn:D Thế lớp Pháp có phải học MÔN Tiếng Anh ko?????

Bạn ơi tiếng Pháp anh yêu em là gì :))

Lê ơi,tiếng Pháp "bụt" là gì???:))

Nghe bạn lê nói Pro nhỉ? Bạn kòn thik cái j ngoài âm nhạc nữa ?

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Con Shin rất điêu, tao là đứa nghĩ ra chữ Funky Beats chứ, nhận vơ quá! :D
LÊ ơi còn cái chữ đẹp đẹp tớ xếp cho ny tớ nữa, ko thik ah? ;;)
Mày đừng có nhầm /:)
Chữ Nhịp điệu vui lúc đầu do ai nghĩ ra /:), có cần con Hin làm chứng ko /:)

@Lê : sao Lê muốn làm anh thế hả Lê ;;)

Back
Bên trên