-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn Nguyễn Minh Trang - CE <Shin> nào!!!-----

tớ hỏi với:MTrang tự nhận xét về bản thân, về ưu khyết điểm của mình xem?

Hỏi mày câu nữa, ko riêng tư: mày thấy ava của tao thế nào? Trung thực nhé!

Sự lựa chọn cho tương lai của Shin?

^_^, ko quá khó?!

mẫu người bạn lý tưởng trong mắt ấy?người con trai lý tưởng trong mắt ấy?người giáo viên lý tưởng trong mắt ấy?

Phạm Đức Anh đã viết:
Sh1n ch0 3m hỏi 1 câu, cuộc sống của sis sẽ thay đổi ra seo <về tình bạn, tình yêu> nếu như 1 ngày nèo đó, gia đình sis thấy Sh1n học giỏi wá => quyết đ!nh chuyển sis sang bên Trung du học 8-}8-}8-}, và sis phải lòng 1 anh thanh niên to cao lực lưỡng, đẹp jai nhà jàu... nào đó ở đất khách quê người... <nghe hơi điêu 1 tý :p>
đây là câu hỏi điên khùng nhất 8-}
Môn Trung là môn sis ngu nhất em ạ 8-}
Đi du học hả, US đê :))
Chuyện còn lại thì nghĩ đã muốn ọe [-x

Sh!t đã viết:
COn Shin được gọi là phỏng vấn ah, trang trọng ghê hah!:)
Shin ui tao hỏi mày dạy con mày abc bao lâu roài muh bi h nó abc pro như thía? quả mít nó cũng ko tha?

Uh, vì tao nhờ Linh đổi tên topic là Phỏng vấn b-)
Con tao á, nó còn kinh nghiệm hơn tao ý 8-}
Chuyện riêng của nó, mình ko can thiệp sâu +_+

Sh!t đã viết:
Hỏi mày câu nữa, ko riêng tư: mày thấy ava của tao thế nào? Trung thực nhé!
:)), mày mới đổi ava là mẹ Xôi à :))
Rất giống con cún Eddie của mẹ Xôi :))

Giang Hương Lê đã viết:
Sự lựa chọn cho tương lai của Shin?

^_^, ko quá khó?!
Ý ấy nói là trong thời gian nào, tớ dự định học đại học ở US :x (mơ :()
Có lẽ là về kinh tế, hoặc quản trị kinh doanh $__$
Tương lai gần là thế :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Trần Hoàng Nam đã viết:
tớ hỏi với:MTrang tự nhận xét về bản thân, về ưu khyết điểm của mình xem?

bản thân tớ á, tớ nóng tính, tớ hay khó chịu, thỉnh thoảng tớ hơi điên 8-}
Ưu điểm thì tớ ko biết mình có ưu điểm j ngoài việc tớ ko fải là người thix đánh giá người khác một cách nhanh chóng 8-|

Khuyết điểm : á á nhiều ko kể hết :((
1 là ăn mãi ko béo lên được :((
2 là học quá ngu môn Trung + Hóa :((
3 là tính tình ko ổn định 8-}
4 là lúc cáu lên thì dễ làm tổn thương người khác :|
5, 6 ,7 ,8 ..................N nhiều khuyết điểm lắm nhưng nói hết ra bọn ấy đánh hết vào điểm yếu của tớ à :p

Trần Hoàng Nam đã viết:
mẫu người bạn lý tưởng trong mắt ấy?người con trai lý tưởng trong mắt ấy?người giáo viên lý tưởng trong mắt ấy?
Người bạn lý tưởng và ng con trai lý tưởng đều fải là người ko sống 2 mặt /:), luôn luôn lắng nghe và chỉ cần đôi lúc cũng hiểu :p, nhưng túm lại là dù là ai đi chăng nữa cũng phải là người cá tính, ko nhút nhát.
Người bạn tốt nhất là người bạn ko bao giờ nói chuyện gì về mình sau lưng mình, ghét nhất cái trò đã là bạn với nhau mà nó cứ đi nói thì thầm thì thầm với đứa khác về chuyện mình mà giấu mình X( blah blah...

Người con trai lý tưởng ý hả, nói nó vừa vừa fai fải thôi, nhưng cũng đừng có như bát nước nhạt thếch +__+, ko được dỗi bõ vớ vẩn như trẻ con, ko fảI là người đứng núi này trông núi nọ hay là kẻ thùng rỗng kêu to >.<

Gviên lý tưởng là như cô Hoa dạy thêm Anh cho bọn tớ, gần gũi như một người bạn/anh/chị, nhưng quan tâm đến học sinh như cha mẹ mình, tôn trọng ý kiến học sinh, ko áp đặt cho người khác và tốt nhất là người ko bảo thủ ........ à thêm cái nữa là chấm điểm dễ tính, dạy đủ hay để học sinh ko ngủ gật :))

Mệt quá +____+

Chỉnh sửa lần cuối:

Con ơi điều mà con mong muốn nhất bây giờ là gì?

Cho đến lúc này 7h25ph tối thì điều con mong muốn nhất là con xuống ăn cơm mà ko bị mẹ con mắng và mong 1 ng trở về :|
Có lẽ 1 tiếNg sau con lại ước cái khác :p

Cho tớ hỏi cấp 1 ấy học trường nào thế...^^:D ?

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Cho tớ hỏi cấp 1 ấy học trường nào thế...^^:D ?

Oh, tớ hình như học cùng trường với ấy cấp 1 :p
Hồi đấy cũng quen 1 bạn tên y hệt ấy :D
trường Phan Chu Trinh :p

Chỉnh sửa lần cuối:

bạn Trang trả lời tớ dài nhất nhỉ.căn bản mình hỏi hay.toàn mấy câu thi hoa hậu thế giới hay dùng.:))
hỏi típ:
1/nghề nghiệp mong muốn sau này của ấy là gì?qua các câu trả lời của chính mình, ấy thử tự nhận xét xem ấy có làm được mấy nghề như diễn viên, ca sĩ(thường xuyên bị phỏng vấn) được ko?
2/nếu ấy là miss Ams ấy sẽ làm gì để trường mình tốt hơn?(câu này đúng chất thi hoa hậu, ko có câu này hơi phí:)))
3/ko thích đánh giá người khác một cách nhanh chóng là ưu điểm tự nhận của ấy.thế ưu điểm đó giúp ấy thế nào trong cuộc sống?
4/ấy có nghĩ mình là người hạnh phúc ko?nếu ko thì trong các mối quan hệ bạn bè gia đình... và sự nghiệp học hành của ấy ấy chưa hài lòng ở điểm nào?nếu có thì sao ấy thấy ưng ý nhất với khía cạnh nào của cuộc sống hiện tại?
5/với ấy hạnh phúc là như thế nào?
MTrang trả lời xong thì chắc điểm chất lượng phá vơc kỉ lục của HAO luôn.:))

Trần Hoàng Nam đã viết:
bạn Trang trả lời tớ dài nhất nhỉ.căn bản mình hỏi hay.toàn mấy câu thi hoa hậu thế giới hay dùng.:))
hỏi típ:
1/nghề nghiệp mong muốn sau này của ấy là gì?qua các câu trả lời của chính mình, ấy thử tự nhận xét xem ấy có làm được mấy nghề như diễn viên, ca sĩ(thường xuyên bị phỏng vấn) được ko?

Ko bao giờ muốn làm những nghề đó, câu này trả lời Lê rồi :|
Trần Hoàng Nam đã viết:
2/nếu ấy là miss Ams ấy sẽ làm gì để trường mình tốt hơn?(câu này đúng chất thi hoa hậu, ko có câu này hơi phí:)))

tớ ko là miss Ams, tớ ko trả lời /:)
Trần Hoàng Nam đã viết:
3/ko thích đánh giá người khác một cách nhanh chóng là ưu điểm tự nhận của ấy.thế ưu điểm đó giúp ấy thế nào trong cuộc sống?
ít khi nhìn lầm người tốt xấu, vậy thôi

Trần Hoàng Nam đã viết:
4/ấy có nghĩ mình là người hạnh phúc ko?nếu ko thì trong các mối quan hệ bạn bè gia đình... và sự nghiệp học hành của ấy ấy chưa hài lòng ở điểm nào?nếu có thì sao ấy thấy ưng ý nhất với khía cạnh nào của cuộc sống hiện tại?
Tớ là người rất bt, có hạnh phúc ở điều này, có điều ko hạnh phúc ở mặt khác. Chưa hài lòng á, tớ chưa hài lòng về bất cứ cái gì cả, nếu tớ đã hài lòng rồi thì sống chả cần phấn đấu làm gì, cứ hưởng thụ cho rồi :|

Trần Hoàng Nam đã viết:
5/với ấy hạnh phúc là như thế nào?
Hạnh phúc ko phải chỉ có nụ cười, hạnh phúc nhất là thấy hai chữ : BÌNH YÊN, ko có j phải lo lắng cả
và người hạnh phúc nhất là người ko bao giờ fải ước gì hết :)

mặt khác, nhắn bạn THNam : muốn biết j về tớ, nếu nói được tớ sẽ nói, đừng đưa những câu hỏi khuôn thước sáo rỗng, nghe nặng nề lắm

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Oh, tớ hình như học cùng trường với ấy cấp 1 :p
Hồi đấy cũng quen 1 bạn tên y hệt ấy :D
trường Phan Chu Trinh :p
:D ấy còn ngồi cạnh tớ nữa cơ mà...:D lớp 1,2 ^^'

Hồi đấy ấy đánh X,O 3 hàng toàn thua tớ...:))b-)

Chỉnh sửa lần cuối:

:D ấy còn ngồi cạnh tớ nữa cơ mà...:D lớp 1,2 ^^'

Hồi đấy ấy đánh X,O 3 hàng toàn thua tớ...:))b-)
eo ơi nhớ lâu thế :((
:)), nhưng nhờ ấy mà sau này trình trò này của tớ lên hẳn :p
Kinh đây, bạn cũ :x

hì...tại nhìn ấy hum nọ trông quen quen...đoán ngay ra lớp trưởng hồi xưa mà...:D^^...

hì...tại nhìn ấy hum nọ trông quen quen...đoán ngay ra lớp trưởng hồi xưa mà...:D^^...
hơ, bạn Giang ko lôi chuyện cũ ra nữa nhá :-$
xấu hổ quá đi thôi >.<

cho tớ xin YM khi nào nói chuyện cho vui đi :p...

hix có giề mà nặng nề:((.mấy câu này trước đây cũng có người được (bị) hỏi mà.ấy lật về đầu mà xem.mấy câu đó quá thường gặp mà.
hỏi về bản thân ấy thì cũng chỉ có cân nặng, chiều cao là hết.tính nết thì tớ hỏi rồi.chả lẽ hỏi đến đây là tịt ah?hỏi mấy cau ngoài luồng nữa chứ.

Trần Hoàng Nam đã viết:
hix có giề mà nặng nề:((.mấy câu này trước đây cũng có người được (bị) hỏi mà.ấy lật về đầu mà xem.mấy câu đó quá thường gặp mà.
hỏi về bản thân ấy thì cũng chỉ có cân nặng, chiều cao là hết.tính nết thì tớ hỏi rồi.chả lẽ hỏi đến đây là tịt ah?hỏi mấy cau ngoài luồng nữa chứ.
umh, xin lỗi, bản thân tớ ko thix những câu đại loại như vậy :)
ấy hiểu tớ rồi thì thôi, không fải hỏi nữa :)

đã hiểu giề đâu.tớ mới chỉ hiểu là nói chuyện với ấy ko cẩn thận là bị ăn mắng thôi.thế giờ ấy muốn tớ ăn nói thế nào mới là ko khuôn thước sáo rỗng nào?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên