-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Làm thịt Phạm Hồng Anh - CE <shit bất lực> nào!!!-----

Ặc ặc, bó tay với mẹ Dòi, lại phao tin đồn nhảm!
Ai bảo chúng nó yêu nhau nhưng bố mẹ ko chấp nhận?
Đầu đuôi là thế này, 2 bạn thầm thương trộm nhớ nhau năm lớp 9, vậy mà éo le thay, do hoàn cảnh xô đẩy, Béo lại thành con zai của Shit, khiến mối tình ko thể vượt qua rào cản về đạo đức và luân thường. Vì vậy, từ đó đến nay, Béo ngày nào cũng trêu Shit để vơi bớt nỗi nhớ nhung.:))
@ Sự: ai bảo là em sợ giun, vớ vẩn!:))
@ Shit: tao hỏi mày tiếp:
Hôm nay kiểm tra văn 2 tiết, vốn là học trò cưng của Sịch, mày có cảm nghĩ gì về thơ Đường- thứ thơ đầy triết lý lố bịch???

Lý Khánh Hậu đã viết:
Ặc ặc, bó tay với mẹ Dòi, lại phao tin đồn nhảm!
Ai bảo chúng nó yêu nhau nhưng bố mẹ ko chấp nhận?
Đầu đuôi là thế này, 2 bạn thầm thương trộm nhớ nhau năm lớp 9, vậy mà éo le thay, do hoàn cảnh xô đẩy, Béo lại thành con zai của Shit, khiến mối tình ko thể vượt qua rào cản về đạo đức và luân thường. Vì vậy, từ đó đến nay, Béo ngày nào cũng trêu Shit để vơi bớt nỗi nhớ nhung.:))
@ Sự: ai bảo là em sợ giun, vớ vẩn!:))
Hôm nay kiểm tra văn 2 tiết, vốn là học trò cưng của Sịch, mày có cảm nghĩ gì về thơ Đường- thứ thơ đầy triết lý lố bịch???
kinh đây kinh đây, papa Hậu mà không sợ giun à >> ;;)
hỏi con Sh!t câu này, thường thì trên lớp toàn thấy mày cười toe nhưng mày lại kể ở nhà mày hay khóc -> vì sao ?? :-/, có ở nhà 1 mình nên hay nghĩ quẩn chăng

Shit ơi!Cho tao biết điều mà mày ấn tượng nhất về Sịch là gì?
Sịch lố bịch mày ah!

thì lố bịch cũng đúng.thật ra đó là từ tớ định dùng nhưng vô duyên quá nên thôi đổi từ khác cho nó tử tế.mà thằng béo thì thô bỉ rồi nó chuyên môn bày trò ở lớp tớ.ấy nghe nó kể chuyện xxx mới ghê.nhưng mà bạn hồng anh quen biết gì nó mà được nó chú ý thế?
chả bít tớ thù oán gì vs nó từ kiếp trc' mà ra thế:((

Ơ thế ấy ko biết a? Hai bạn ngày xưa yêu nhau thắm thiết lắm, nhưng gia đình hai bên ko cho phép, vì các cụ bảo trông ko xứng đôi vừa lứa, thế là tình yêu tan vỡ!
Nhưng bây h thì tình cũ ko rủ cũng đến mà!
Con dog Dòi nhá! Mày chết với tao! Tao là tao học trò cưng cô Cùi đấy!

Đầu đuôi là thế này, 2 bạn thầm thương trộm nhớ nhau năm lớp 9, vậy mà éo le thay, do hoàn cảnh xô đẩy, Béo lại thành con zai của Shit, khiến mối tình ko thể vượt qua rào cản về đạo đức và luân thường. Vì vậy, từ đó đến nay, Béo ngày nào cũng trêu Shit để vơi bớt nỗi nhớ nhung.
@ Sự: ai bảo là em sợ giun, vớ vẩn!
Lại mày nữa! Mày chết rồi con ah!
Mày ko nhớ là bít bao nhiu lần tao bỏ cả h đồng hồ thao thao với mày về sự cao quý, giá trị, rồi thì những triết lý cao cả của thơ Đường à? Hỏi lắm! Nhờ Sịch mà tao có đc ngày hum nay! Toa lun nhớ và bít ơn cô:))

hỏi con Sh!t câu này, thường thì trên lớp toàn thấy mày cười toe nhưng mày lại kể ở nhà mày hay khóc -> vì sao ?? , có ở nhà 1 mình nên hay nghĩ quẩn chăng
Chả bít, năm ngoái ở lớp toa cũng khóc n`...:)) Năm nay vui mà, nên ko hay khóc, với lại tao ko thik ng` khác thấy tao khóc. Từ hồi... chuyện tình cảm linh tinh... tao khóc nhìu hơn, nhưng thg` khóc 1 mình, vì chẳng chia sẻ đc nhìu như lớp 9 mày ah!:)

hic cười đau hết cả bụng

Tại sao mày có duyên với các bạn mũm mĩm???

Shit ơi tao mãi vẫn ko thể hiểu sao mày lại thik bạn Ph** :)) (viết hẳn tên thằng ý ra chắc con Shit ném shit vào mặt mình quá :( )

Chắc vì bạn ấy hoành tráng Quanh ạ ^_^

bạn Phùng ah?hay tên la phở?:))

Sh!t oi tao muốn hỏi, rằng là làm thế nào mà mày lại có thể phởn nặng đến thế (thường xuyên có hành động bấn loạn + kiểu cười 102) khi giáp mặt các bạn hen shuai và cả hen bu shuai :D
có điều này muốn nói nữa: tao rất ấn tượng với kiểu chạy của mày :)
câu hỏi Thái Hà nữa mày: theo mày thì, phải chăng mày có duyên với những bạn mũm mĩn? :))

Sh!t kia, mày nghĩ j khi nghĩ định cho bạn Nam đi kưa mấy đứa lớp mình /:)
bấn à ?

Tại sao mày có duyên với các bạn mũm mĩm???
Wo bu zhi dao! Mới cả có mỗi thằng béo chứ lấy đâu ra các bạn hở mày?:))

Shit ơi tao mãi vẫn ko thể hiểu sao mày lại thik bạn Ph** (viết hẳn tên thằng ý ra chắc con Shit ném shit vào mặt mình quá )
Mày ko vít hẳn tao đã ném vào mặt mày roài đấy! Ức thật! Tao ko thik nó! Điên mà đi thik bạn hen shuai ấy! CHỉ có mày với ban C** hen đẹp của mày thoai!

bạn Phùng ah?hay tên la phở?
Sai rồi, đừng đoán đc ko?

Sh!t oi tao muốn hỏi, rằng là làm thế nào mà mày lại có thể phởn nặng đến thế (thường xuyên có hành động bấn loạn + kiểu cười 102) khi giáp mặt các bạn hen shuai và cả hen bu shuai
có điều này muốn nói nữa: tao rất ấn tượng với kiểu chạy của mày
câu hỏi Thái Hà nữa mày: theo mày thì, phải chăng mày có duyên với những bạn mũm mĩn?
Mày hỏi thế thì tao ans thế nào?:) Tao trả lời con 50 roài hay seo ấy, đọc lại mấy trang trc' xem...:)
Còn với mấy bạn ấy thì...tao ko bít mày ạ! Các bạn ấy... thế nào nhỉ? Chưa bao h tao học ở trong một MT mà cả khối có nhìu người hen shuai như vậy. Hồi năm ngoái tao học thì đâu có đến nỗi nào. Với cả bản tính "soi trai" nó đọng lại từ bé:)) đến h ko change đc:))
Tao chạy thế nào hả mày?

Sh!t kia, mày nghĩ j khi nghĩ định cho bạn Nam đi kưa mấy đứa lớp mình
bấn à ?
Buồn đời nói vậy thôi, mày ko nhớ cái hum toa sang Hóa 2 nhờ thằng béo nó chỉ bạn Nam cho tao xem, phản ứng của tao +Dòi+Hậu ra sao à? Tao nghĩ nếu bạn ấy muốn thì giúp cũng được chứ sao? Mất gì nào?

Shit ơi mày quên thằng chồng mày à??? hơi bị mũm mĩm đó

Chồng tao là ai hở mày? Bi h chỉ có ng` iu chứ làm dek có chồng?

Sh!t oài, mày lên 23 điểm chất lượng rồi kìa ^^!
Hỏi mày câu cuối cùng : mày nghĩ thế nào về bạn Doom lớp mình
2 thằng con trai còn lại thì sao ?

Ủa, lên 23 roài ah?:))
Về bạn Doom ah? Tao thấy nó tính cũng tốt, hơi thiếu trách nhiệm, có quả đầu chất mày ạ!:)
Còn thằng Dũng thì hơi bị abc, bít nói thế nào nhẻy? Hơi bị ngại, ko nói nữa. Thằng này hơi xét nét vấn đề, như con gái ấy! Còn môn C thì giỏi quá:))
Thằng Cường bạo lực và ko xác định đc giới tính:)) Nó thik bạn Fuk mà cứ đổ cho tao, ngại we'!

mày nói thế thì chiều mày chết với bạn ý /:)
Đầu bạn Doom vô đối rồi :))
Shit ơi - Bu de bu ai - Gotta love you :))
Mày thấy cô của mình chất chứ ;;)

Shit ơi cho tao hỏi nghiêm túc. Mày phải trả lời thật lòng đấy!!
Tao với con Mei ai xinh hơn :D

Hiz cứ quên bạn Shit mãi :(( thông cảm cho tớ :-s ấy sẽ lên nốt tuân này rồi xuống :"> tuần sau bạn shin lên :)>-

CÁI J +________________+
KOOOOOOOOOO :((
Sao lại là tớ +___+
Plz dont kill me :(
Linh ơi đừng Linh ơi :((

Aha, con Shin lên thớt hả? Vui rồi đây!:))
Shin ơi, bố có rất nhiều điều thầm kín muốn hỏi con mà bây giờ mới có cơ hội! Hay quá rồi!:))

Tuần sau đến lượt Shin ah :)) Con ơi lên... thớt bình an nhé :)) Mẹ luôn ở bên cạnh con :))

Back
Bên trên