-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Làm thịt Phạm Hồng Anh - CE <shit bất lực> nào!!!-----

Ơ, thế quên câu hỏi của tao à?
mày nghĩ thế nào nếu tao tặng mày 1 bao diêm nho nhỏ, ở trong có 1 con thạch sùng to to?
Yêu cầu mày phải trả lời hết
Mà trả lời ko nhanh là tao vác... thạch sùng đuổi đó :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Nó chỉ lên HAO được buổi sáng thôi, nhà nó ko có mạng! Vì vậy mong các bạn thông cảm cho nó nhé! Nó ko trả lời ngay được đâu!
Tranh thủ hỏi luôn 1 vài câu: tại sao mày uống sữa nhiều mà ko cao lên?:D
Tại sao mày lại ghét con em mày thế?
Tại sao mày lại mê đcl??

oài con này đâu rùi, hay chạy rùi...
Nhắc l;ại câu cũ: mày còn thik thằng đấy ko :)):)):))
Câu hỏi mới: mày với thằng F là thế nào, sao thằng DA lại phao tin chúng mày có chuyện gì...
Câu 2: đứa rêu rao lung tung tầm bậy chuyện của tao.. cái chuyện mà chả có thật tý nào ý, là mày huh
:-> ;;);;) trả lời mau ko tao tìm mày b-(b-(

nguyễn thế phong đã viết:
Ờ, thêm khoai tây với khoai lang nữa :))

ngu thế :)), mang ra rán ăn rồi biết :)) khoai lang ngọt hơn :))

lá lách, và bắp cải ... lá là lá, bắp là bắp (!!!) :))

Lại Thùy Liên đã viết:
Shit đâu...không lên trả lời thắc mắc của mọi người à???? :))
để tao tổng kết hộ mày:
1. Tại sao mày bị gọi là Shit bất lực
2. Bọn chúng nó quây mày , có làm j` không :))
3. Mày stu đến mức ko phân biệt được xà lách và bắp cải à?
4. Mày có còn thik cái thằng đó nữa không
bổ sung nữa là mày ko biết fân biệt chanh và quít 8-}
điển hình vụ hội trường :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Ở con Shit còn có vụ luộc trứng bằng lò ví sóng cơ, cuối cùng quả trứng bị nổ, bắn ra tung tóe, Shit ngây thơ hỏi: Lò này bị hỏng à? :))
Shit: sao lại sợ thạch sùng thế?

shit ơi tao hỏi mày 1 câu
bí quyết để mày có thể phởn mà cũng có thể gọi là bấn suốt ngày

Mọi người ui! Khổ thân em we'! Bi h thì trả lời mệt!
mày ơi tao hỏi
nguyên nhân của cái tên shit bất lực

Bời vì hồi xưa bọn toa chơi 3 người, có 2 con tên là Chim với Bird roài, mà tao chỉ bít tiếng Việt với tiếng Anh nên bọn nó gọi toa là Shit:(( Rồi toa lấy 4 vợ mà ko đẻ đc đứa con nào ---> bất lực! Thô thế cơ chứ!:((

cho tao hỏi một câu tế nhị..
mày vẫn thik thằng đó chứ trả lời hay ko cũng được ..
Thằng đó hả... ý mày là thằng nào? Dạo này bấn quá, nhìn ai cũng thik. Nếu là thằng làm tao bấn loạn trong suốt mùa Valentine vừa rồi ý, thì tao đang quên và sắp quên đc rồi, miễn là ko nhắc đến nó nữa. Tao với con bạn tao, mỗi lớp khối 10 nhặt ra 1 bạn để thik, cho nên bi h cứ loạn lên, chả bít thik ai nữa:))

Shit ơi, tao muốn hỏi mày một câu:
Lý do gì mà mày stu thế? Nhất là trong 1 số lĩnh vực như nội trợ chẳng hạn? Tại sao mày lại ko phân biệt được xà lách và bắp cải???

Đừng gọi tao là Stu chứ, bởi vì mẹ tao ko dạy tao, từ hồi bé cứ cho toa ăn rau mà ko nói là rau gì, vả lại là tao cũng ko tò mò:) nên ko hỏi:)) Tao có bao h nấu nướng đâu!

Ờ, thêm khoai tây với khoai lang nữa

Ờ, mà từ tiểu học đến h, mày thích tổng cộng mấy thằng rồi ( 8 thì phải )
THôi nhá, đừng bàn về vấn đề này nữa! Xấu hổ! Còn thik mấy đứa à? Ko nhớ, nhưng tao thik số 7 mày ah:))

Ơ, thế quên câu hỏi của tao à?

Trích dẫn:
mày nghĩ thế nào nếu tao tặng mày 1 bao diêm nho nhỏ, ở trong có 1 con thạch sùng to to?

Yêu cầu mày phải trả lời hết
Lạy mày,t ao sợ thạch sùng lắm! Bi h chưa phát minh ra thuốc diệt thạch sùng nên toa thấy nhân loại còn lạc hậu lắm! Sợ vãi cả linh hồn!

Tranh thủ hỏi luôn 1 vài câu: tại sao mày uống sữa nhiều mà ko cao lên?
Tại sao mày lại ghét con em mày thế?
Tại sao mày lại mê đcl??
Tao uống sữa vì tao iu milk!:) CÒn ko cao là vì tao thik câu:"Dù bạn ko coa nhưng ng` khác vẫn phải ngước nhìn":))
Tao ghét con em toa vì nó stu hơn tao, nhưng lại hay khóc, đc chiều, ko thèm nghe lời tao, hay mách lẻo, với lại nó... nói chung là lười, tao sai đi quét nhà hộ tao mà nó dek làm, ghét thế!
Tao mê dcl vì ... chả bít...Hè hè

Câu hỏi mới: mày với thằng F là thế nào, sao thằng DA lại phao tin chúng mày có chuyện gì...
Câu 2: đứa rêu rao lung tung tầm bậy chuyện của tao.. cái chuyện mà chả có thật tý nào ý, là mày huh
:-> trả lời mau ko tao tìm mày
Này, tao bị trêu với thằng điên ấy mệt đủ rồi. Làm gì có gì! Thằng Phúc đẹp tria như thế mà, với sao đc:))
Cái chuyện rêu rao của mày là do 1 thằng lớp mày và 1 thằng lớp khác:) Ko nói đâu!

bổ sung nữa là mày ko biết fân biệt chanh và cam
điển hình vụ hội trường
Tao phân biệt đc, nhưng hum ấy quả gì đấy nó nhỏ quá, tao tưởng là chanh!AI mà bít đc!

Ở con Shit còn có vụ luộc trứng bằng lò ví sóng cơ, cuối cùng quả trứng bị nổ, bắn ra tung tóe, Shit ngây thơ hỏi: Lò này bị hỏng à?
Shit: sao lại sợ thạch sùng thế?
Đừng có lợi dụng topic này để bêu xấu tao:(( Lò vi sóng ah... uh... vụ này từ năm ngoái rùi,t ao là ng` không có quá khứ:)) CÒn thạch sùng là vì thế này... hồi lớp 1 toa ko bít con TS là ocn khỉ mẹ gì. 1 hôm thấy xac1 con, chỉ còn 1 tí thịt, bị kiến đang rỉa... xương trong xương ngoài lòi ra... Ghê dek chịu đc. Mẹ tao bảo đấy là con TS, và từ đấy tao sợ:)) Ngớ ngẩn thật!

shit ơi tao hỏi mày 1 câu
bí quyết để mày có thể phởn mà cũng có thể gọi là bấn suốt ngày
Nhiều lý do lắm mày ah. Toa là đứa thik cười và vui tính. Nếu tao ko cười và vui tức là tao bị điên mày ạ. Phởn suôtys ngày vì tao thik thế, cuộc sống đẵcng thẳng mà ko phởn thì stu lắm:)) Toa thik mọi chuyện đc phóng địa, cường điệu lên. VD, tao có thể ngồi liên tưởng đến 1 ngày tao đc 10.0 Văn, đc học bổng tiếng TRung... uh, vui mà, có mất mát gì đâu. CÒn vụ bấn loạn... thì n` khi ko thể chịu đựng đc nữa... mún cười mà cũng ko đc... thoai, đành bấn vậy:))
Phù....

Good job gal :)>-
Mày cho tao hỏi câu cuối cùng, mày có fải là đứa dễ bị bắt nạt ko?
Tao thấy mày luôn là mục tiêu bị trêu của bọn nó :-?

Thì bắt lực mà, có muốn chống cự cũng ko dc!
Shit: sao mày lại có tình yêu lớn với văn học thế? Có phải là nhớ sự đào tạo của cô giáo Kim Dung ko? :))

hỏi phát,mày có thâm thù j` vs bọn nó mà bị lên thớt thế này??????

ts mày hay đc làm quan trong lớp,như tao thik thế mà chẳng đc làm bao h;;) ;;) 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

mà hình như mày ko sợ jun thì fair????

Ối giời ơi là giởi, hum nào PM tao với mày nói chuyện nhá.. ;;)
Mà cái câu đầu tiên mà tao hỏi mày cái thằng đấy là cái thằng mà tao bị chúng nó trêu ah :)):)) (chịu khó hỉu đi cu >:) B-) )

hờ hờ đọc topic này thấy buồn cười quá.bạn Hồng Anh được phác họa một chân dung ngộ nghĩnh thật.tớ hỏi luôn là vụ lớp tớ ấy bị khi nào nhỉ.tớ toàn ngồi trong lớp mà chả biết giề cả là thế nào?có chắc là h2 ko?nếu đúng thì tiếc là tớ ko tham gia.thật là phí đời.:)):))

Trần Hoàng Nam đã viết:
hờ hờ đọc topic này thấy buồn cười quá.bạn Hồng Anh được phác họa một chân dung ngộ nghĩnh thật.tớ hỏi luôn là vụ lớp tớ ấy bị khi nào nhỉ.tớ toàn ngồi trong lớp mà chả biết giề cả là thế nào?có chắc là h2 ko?nếu đúng thì tiếc là tớ ko tham gia.thật là phí đời.:)):))
chắc chắn, cái này lớp nào cũng biết, trừ bạn Nam thôi :))
Chân dung j kia, theo ấy thì chân dung nó hiện nay ntnào?:-?

Shit: sao mày lại có tình yêu lớn với văn học thế? Có phải là nhớ sự đào tạo của cô giáo Kim Dung ko?

hỏi phát,mày có thâm thù j` vs bọn nó mà bị lên thớt thế này??????

ts mày hay đc làm quan trong lớp,như tao thik thế mà chẳng đc làm bao h

mà hình như mày ko sợ jun thì fair????
Em cũng ko phải là đứa dễ bắt nạt, nhưng mà em là người có tấm lòng cao cả , nhân đọa, giàu lòng hy sinh cao quý.... Túm lại vì em là ng` có phẩm chất tút nên mọi ng` cứ bắt nạt em:(( (tài hoa bạc mệnh!)

Mà cái câu đầu tiên mà tao hỏi mày cái thằng đấy là cái thằng mà tao bị chúng nó trêu ah (chịu khó hỉu đi cu )
Toa ko hỉu! Thực ra đầu tao có 1 noron thần kinh thoai!:)) Óc ngắn tũn, ko hỉu đc đâu!

hờ hờ đọc topic này thấy buồn cười quá.bạn Hồng Anh được phác họa một chân dung ngộ nghĩnh thật.tớ hỏi luôn là vụ lớp tớ ấy bị khi nào nhỉ.tớ toàn ngồi trong lớp mà chả biết giề cả là thế nào?có chắc là h2 ko?nếu đúng thì tiếc là tớ ko tham gia.thật là phí đời.

Chỉnh sửa lần cuối:

Chân dung ngộ nghĩnh á? Lố bịch thì có! :))
Shit: Thế ko phải xưng là em à? Còn lâu! :p

Con khỉ Shit :)) thôi hỏi câu này khó quá tao cũng chẳng bít diễn giải thế nào :-? ... Hum nào tao phải tìm mày xử lý vụ tung tin đồn nhảm [-x

Shit ơi!Cho tao biết điều mà mày ấn tượng nhất về Sịch là gì?:-? :-/

thì lố bịch cũng đúng.thật ra đó là từ tớ định dùng nhưng vô duyên quá nên thôi đổi từ khác cho nó tử tế.mà thằng béo thì thô bỉ rồi nó chuyên môn bày trò ở lớp tớ.ấy nghe nó kể chuyện xxx mới ghê.nhưng mà bạn hồng anh quen biết gì nó mà được nó chú ý thế?

Ơ thế ấy ko biết a? Hai bạn ngày xưa yêu nhau thắm thiết lắm, nhưng gia đình hai bên ko cho phép, vì các cụ bảo trông ko xứng đôi vừa lứa, thế là tình yêu tan vỡ!:))
Nhưng bây h thì tình cũ ko rủ cũng đến mà!:))

Back
Bên trên