-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Làm thịt Nguyễn Thu Trang0 - ^ Dô ^ Anh 1 nào!!!-----

Nguyễn Nhật Anh Quang đã viết:
nhưng mà lucky ko in lên chỗ tử tế mà lại in ở cái wuần dưới ...... rún! Nó đập vào mắt thế=> kinh waaaaaaaaaaá !!!!!!!!!!!!!!!
aaaaaaaaaaaaaaaaaa

gay man ... nên tránh xa ...

hờ hờ :D sắp hết một tuần chưa :D
@Chiêng : tớ có nh` thời kì khó khăn lắm :-? nhưng đến bây h tớ nhớ đ.c + kể được thì là một chuyện năm lớp 9 . Đi thi hsg Anh vòng quận vòng 1 để lên thành phố 8-} lúc làm bài quận thì đề có 2 tờ giấy và 4 mặt . Lúc ý tớ chỉ làm 3 mặt đầu rồi ngồi chơi :| chả hiểu bọn nó viết j` mà lắm + lâu thế :| Đến khi nộp bài xong thì mới biết là còn một mặt cuối nữa 8-} là đề bài luận < ts nó chứ, tờ ý in đề luận nên bỏ trắng cả trang, chỉ ghi tí đề bài phía trên ai mà để ý được 8-} > => tớ chạy lên xem bài của mình ng` ta có in thiếu ko, đầu óc choáng + shock nặng , chân tay bủn rủn :| bọn nó kể mặt tái mét rồi cứ thế đi chậm chậm từ từ ra khỏi phòng 8-} Ra đến khoài bắt đầu khóc nhè . :))khóc rầm trời khóc liên tu bất tận rồi ngồi sau xe mẹ cứ khoc tu tu :)) :D nghĩ lại đến h vẫn thấy hãi , rồi buổi tối ko ăn uống j` suốt cả tối hôm ý khóc nhè :)) xong rồi mệt quá ngủ thiếp đến sáng hôm sau . Vẫn khóc :)) đầu óc còn bị rối loạn nữa cơ :)) . Rõ ràng là mình có làm mặt hai nhưng ko hiểu sao lúc đấy tao cứ khăng khăng rõ ràng là tờ giấy của tao ko có mặt hai 8-}. Tao cứ khẳng định đinh ninh là tờ của tao ko có, mà thầy cô + bọn nó bảo có .Mà cứ cam đoan chắc chắn là ko có => thần kinh căng thẳng quá hình như nó rối loạn 8-} :| < nghĩ lại thấy sợ tớ lúc ý thế 8-} , nhỡ sau vụ ý có việc j` xảy ra với tao, như kiểu phát điên lên :-s >. Thế xong rồi bố mẹ + mọi ng` an ủi . Nguôi nguôi đi nhưng vẫn buồn. Mà hôm thi đúng giáng sinh năm lớp 9 mới dogdead chứ 8-} .
tèn tén ten :D ở hiền gặp lành :D quả đấy ăn may vãi lúa :D tên tao vẫn đứng cuối trong danh sách n~ đứa lọt vào vòng sau :D , bài luận 20 điểm, tao vẫn nhớ tao đ.c 64 điểm , thế mà vẫn vào mới sợ :))
chắc bọn ấy đoán ra cảm giác lúc ấy ntn nhở :D bị ném xuống địa ngục xong rồi tung lên giời :D tớ còn nh` chuyện kiểu thế lắm cơ :)) cái hôm thi tốt nghiệp tưởng vào dân lập đến nơi, lại suy sụp :)) nhưng chả hiểu chấm nhầm bài thi Sinh thế nào mà vẫn đ.c 8,5 :)) => :D hôm nào đến lớp tớ kể cho :D
@Trưởng : tất nhiên khi đấy thì tớ sẽ nhớ mẹ tớ + em tớ nhất :D + bọn cậu + Mắn + thứ ba :D còn ngoài ra có nhớ ai ko thì phải đi thử đã :))
@Chu : Tao muốn học toefl + sat I + SATII đ.c điểm cao rồi vào trường nào tốt tốt một tí =p~ kiểu Bates với Connecticut College ý
xong rồi về VN lấy chồng :D :))
@Hiền : /:) [-(
@Hồng Anh : ờ tớ cũng thấy giống ấy :D:D:D
nick này có từ hồi lớp 7:|

oài iem này có năng khiếu kể chuyen was.Đọc xong mà khóc không ra nước mắt hu hu hu

em Bik nhầm chị Trang nào à =)) :)) :)) ( nhầm chị Dòi CE rồi :)) )
chị Trang zô này sn tháng 7 cơ mà :)) :D :p

oai`!!!!!! Dô kể chuyện làm mình xúc động wá!!!!!!
Từ trước tới giờ mìn cứ nghĩ những người Dô thì rất là lạnh lùng láo lếu lì lợm cơ ( :D 6L :p ) Bây giờ thấy Dô kể khóc mà choáng!!!!!!!!!!!!!!!!
Mà tớ chưa biết mặt Dô :D, thật đấy, hôm nào cho phép tớ " soi " xem Dô thế nào được hôn ???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

Nguyễn Nhật Anh Quang đã viết:
oai`!!!!!! Dô kể chuyện làm mình xúc động wá!!!!!!
Từ trước tới giờ mìn cứ nghĩ những người Dô thì rất là lạnh lùng láo lếu lì lợm cơ ( :D 6L :p ) Bây giờ thấy Dô kể khóc mà choáng!!!!!!!!!!!!!!!!
Mà tớ chưa biết mặt Dô :D, thật đấy, hôm nào cho phép tớ " soi " xem Dô thế nào được hôn ???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

ko còn nghi ngờ gì ... giọng văn ko phải dại gái thì vũng là gay -.-

DÔ : hic, mày ơi :| chẳng may cái thằng kia nó lên lớp địa nó gọi tao là gay thì sao :| ... >.<" đấm nó nhé >.<"

hớ..
tớ xin phép hỏi 1 câu rất nhạt là cái tô bích này nói về cái gì thế..:-s..:">

Cho tớ hỏi ấy thích bài hát nào nhất..?

@NNAQ : à ừ soi vô tư :)) bạn Dô xấu nổi tiếng rồi :))
@chicki : mày ơi kệ nó mày cứ rủ thằng ý đi chơi cho tao , cấm mày làm lộ đấy tao xin mày đấy :( bây h tao ko thấy tội nghiệp nó nữa
cho nó bài học cái tội dại gái 8-}
mà chết tao rồi hôm nay thấy nó offline cái mặt :> , ko biết có bị lộ ko :(
@Mo: ờ tụi tao đang chơi trò chơi tung đồng xu may mắn ý :D
@CG : tùy vào từng hoàn cảnh thì tớ thik n~ bài khác nhau, ví dụ khi nào chán đời thì Don't cry , khi nào lãng mạn :D hoặc có chuyện j` đặc biệt thì November Rain, thường thì nghe The Beatles cho nó yêu đời :x , thích rất nhiều bài , hôm nào đầu óc rối loạn thì metallik , pantera , iron maiden mà chơi , hôm nào ngơ ngơ thì nir , opeth , khi nào sến thì cry on my shoulder với lại :D only love :D , khi nào in love thì ballad với Bon Jovi :D

zo^ : cái thằng đó dại gái lắm >.<", lúc nó đang " tưởng nhầm " nói năng ( chat :| ) ưỡn a ưỡn ẹo =.=

Tớ hỏi 1 ngày ấy học E mấy tiếng mà giỏi thế...:D:D8-}

Dô oai, ấy thi HKII thế nào? Cảm nghĩ sau hai nagyf thi đầu tiên!

để tao trả lời ... ( cho tao :| )

thi địa ... quá pờ zồ ...
thi văn ... nat cả oc nôn ra được 4 trang -.-

Tao đc 6 trang rưỡi nè :D
Dô ơi, ấy nghĩ ấy sẽ đc mấy điểm thi các môn thi HK:D

Đỗ Thu Hương đã viết:
Tao đc 6 trang rưỡi nè :D
Dô ơi, ấy nghĩ ấy sẽ đc mấy điểm thi các môn thi HK:D

má, hơn tao 1 trang >.<", khủng thế +_+

Tao hơn mày 2 trang rưỡi chứ :)) ah, mà TLV tao làm đc 5 trang, uh :))

Đỗ Thu Hương đã viết:
Tao hơn mày 2 trang rưỡi chứ :)) ah, mà TLV tao làm đc 5 trang, uh :))

:| tao làm 5,5 trang, mày 6,5 trang thì mày hơn tao 1 trang thôi chứ :p ...

làm cái đíu gì dài thế -.-,cái bài 1 1/2 trang :| bài 2 phân tính ít í bỏ xừ :| 1,5 trang , bài 3 1 trang, + cái hình 0,5 trang, tao còn chép lại số liệu :)) :)) =1 trang :)) .... mới được 3 trang rưỡi ... :-? :-? :-? 8-} 8-} 8-} 8-}

à, còn gạch xóa nữa :|

Mày thế thì trình coid quá Chick ơi, hèm... thực ra lúc đau khổ quá thì ng` ta cũng nên lạc quan 1 chút...
Lạc quan nè: Thực ra đối với tao, 2 ngày thi đàu tiên ko có gì băn khoăn.... Môn văn bét nhất chắc cuungx 9.5....Kém thế đấy, môn trung, hè chắc 10 ngay thối ấy mà!:))
Nghe xong lại khóc 1 chặp.....:((

tao thì càng nghĩ đến kết quả tốt đẹp thì cuối cùng càng aqbxyz .... :(( :(( ---> bi quan :|

híc khổ thân em Dzo(à chết khổ thân chị Dô mới đúng) bị làm thịt thế này.Mà chị Dô gầy gò thế kia thì lấy đâu ra thịt mà làm chứ nhỉ:)).Nhân tiện hỏi Dô câu này:mày học cô Vân lúc nào,học phí ra sao và bây giờ tao học có đc ko và làm thế nào để đăng kí.Giúp tao đi tao biết mày kind lắm mà:)

Back
Bên trên