-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Làm thịt Trần Quang Hưng - Hóa 1 nào!!!-----

có mạng chứ :D online muộn thế cơ mà :D

@ Hưng: hỏi cho có chuyện thôi ;;) ấy nói thì hay chứ ko nói cũng chả làm sao mà :D
mai thi tốt nhé! Good luck!

mai thi rồi :D chúc cả nhà may mắn b-) riêng tớ thì đừng ai chúc :)) tớ chưa thuộc 1 câu kiều nào :)) quên cả thơ Nguyễn Trãi, :)) mai ngủ ngon đây >:)

mà cái bài hat trong chữ kí bạn linh là bài gì nhỉ >.<", hồng nhung hát bài này rất hay, trong album " bài hat ru cho anh " đúng ko :D

:p phỏng vấn tớ hử b-) uh bài này Hồng Nhung hát :D nhiều người hát :p tớ cũng ko rõ nó tên gì lắm :p hình như là "Tình yêu ở lại" thì phải :D nghe lời rất dịu và ngọt :D

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/
ý tớ bảo là Hưng có thể là... con rể tớ ý, ko fai là ấy:)) :)) ;;) ;;)
@ Hưng: zao lưu lớp hóa cuối cùng ấy định hát bài gì thế??;;) ;;) b-)

@Hưng:một ngày ấy học mấy tiếng?;;),mỗi bữa ăn mấy bát cơm?:D.Sáng ra ấy có ăn sáng ko?:)),ấy thích làm gì nhất trong ngày ngoài chơi bóng rổ?b-),mai thi rồi ấy có ý định học hành gì ko?:p.Câu cuối cùng,nếu ấy làm cho một bạn nào đó phát khóc thì ấy làm gì?:)

Hot Sơn đã viết:
Thằng Hưng thế kia mà cũng có đứa nói móc, bó tay :)) Hưng ơi mày đừng Tôi Tôi ông ông, Tao-Mày cho nó thoải mái, ok ? :D
Mà nó 58 kg thì gầy cái gì 8-}, người thế là đẹp bỏ mie :D
ai nói móc j`
bạn Hưng ko để bụng như ai ai đâu
nhở Hưng nhở
b-)
đối với bạn HS thì ng` ai mà chả đẹp :D

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
mà cái bài hat trong chữ kí bạn linh là bài gì nhỉ >.<", hồng nhung hát bài này rất hay, trong album " bài hat ru cho anh " đúng ko :D

uhm` ,,, sai rồi chic ơi, đây là trong album " ngày ko mưa ... " :D

heheh vừa xem Quang Hưng trên TV xong :)) nhìn ngố vãi à :)) nhưng đẹp trai ;;) Hưng nhỉ :D

Tao cũng vừa xem ME XANH< nhìn thằng Hưng ngố quá. trông ngoan *** chịu đc :)) :D

hỏi bạn Hưng câu này: Bạn Hưng có thích chơi trò mèo đuổi chuột ko? Nếu có thì ấy thích làm mèo hay thích làm chuột ;;)

:"> Tớ đã nói tớ ko ăn hình đâu muh, lên tv với chụp ảnh chỉ có xấu trở lên thôi, mong mọi người thông cảm :D
@ Dương: Sao toàn hỏi câu "hay" thế nhỉ :D ,tớ trả lời này:
_1 ngày tớ học 6 tiếng nếu là mùa hè, 4 tiếng nếu là trong năm học( đương nhiên có những hôm máu lười nổi lên chỉ ngồi được 1 tiếng là ko tập trung được)
_1 bữa tớ ăn 3 bát, bữa sáng thì chỉ 1,5 bát thui nếu quy ra thóc :d
_Trong ngày tớ thik nghe nhạc nhất (sau bóng rổ)
_Mai thi nên hôm nay tớ ko học nhiều, sợ ko vào, chỉ ngồi đọc lại sách vở tí chút thôi.
_Câu cuối cùng này khó wa', hình như tớ chưa làm ai khóc ( hoặc là chưa thấy người ta khóc vì mình bao h-mình có vô tâm wa' ko nhỉ:">) , ah` mà có rồi, có 1 lần hồi cấp 2 đá bóng trúng đầu thằng bạn, nó khóc huhu ngon lành, tớ phải dỗ nó đến cả mấy tuần+mua bao nhiu quà vặt nó mới chịu "Tha thứ":)) Nói chung tớ sợ những ai khóc lắm, chẳng biết phải làm thế nào, nhưng nếu mà là người quan trọng đối với tớ thì chắc việc đầu tiên tớ làm là ngồi cạnh người ta, nghe người ta thút thít.
@Thanh: Tớ hát mấy bài cổ lỗ ý mà: Forever, cry on my shoulder, wake me up when september ends, hòn đá cô đơn :D, còn hát có được hay ko thì chưa bít, còn tùy sự nghiêm khắc của ban giám khảo.
Tớ là cháu rể của cậu hả Thanh? :D Thế cháu cậu là ai thía :-> :d
@Hoàng: HAmachi star hả, được rồi, thi xong thì thoải mái, anh em ta cùng luyện, rủ cả thằng Bùi nữa.
Chúc mọi người mai thi tốt!!!!!!!!

sao ấy chưa trả lời câu hỏi của tớ /:)

cháu của Thanh mà Thanh là con tớ
=> tớ là bà hoặc là cụ ấy
=> cụ bà siêu nhân
ôi tôi già rồi :(

trông bạn Hưng ngố thật! Nhưng mà chắc là do cái TV thật vì trông bà Thảo bí thư cũng ngố không kém phần!!! Nhưng phải công nhận anh giai nói vãi tự tinh và vãi cả chất chỉ thua cái chị Thu ở điểm tốc độ< không hiểu còn ai nói nhanh hơn chị ấy không nhỉ :-? > Chúc mừng Hưng :beerchug:

----------

chúc các bạn mai thi tốt!

Nguyễn Xuân Lộc đã viết:
heheh vừa xem Quang Hưng trên TV xong :)) nhìn ngố vãi à :)) nhưng đẹp trai ;;) Hưng nhỉ :D
:))
chắc chắn là thằng lộc thích thằng Hưng rồi :))

@Giang: CẬu hỏi câu gì ẩn ý thế :d tớ trả lời nhé: Tớ ko thik chơi trò mèo vờn chuột, kể cả là mèo hay là chuột. Nếu là chuột thì tớ ko chịu được, còn nếu là mèo thì cậu nghĩ tớ là người thế nào? Đương nhiên có những lúc khó xử, thì cũng nghĩ cách giải quyết, chứ tớ ko "vờn" ai đâu.
@Chít: Ghê thế

Thằng Hưng thâm thuý vãi, người ta nói bóng gió hiểu ngay 8-}

:)):)) xem xong cái Me xanh hum nay đi thi nhìn ông Hưng mình tưởng thằng nào lảng vảng :)):)) công nhận là ngố thật đấy 8-} 8-}
Đọc cái này thấy cả đống người thik ông Hưng ấy chứ, từ mod đến Lộc :)):)) ;;);;) --> hot boy :)) =D>
Mà tình hình là ông Hưng tính dự định trong tuần tới thế nào.. mún làm thịt kiểu gì để anh em :))) cả chị em) còn xử nào.... :-? :))

Hơ hay thật! Các bạn sâu xa quá tớ không hiểu!Nhưng mà Hưng ơi! không thích là không thích! Chứ cần gì phải nói rõ là " kể cả mèo hay chuột"? Cậu nói thế mất cả sự trong sáng khiến mọi người nghĩ cậu sâu xa khó lường!!! mà kể cả thích thì có sao đâu? chuột thì đáng thương nhưng chắc hẳn nó phải làm cái gì khiến mèo tức thì mới bị vờn! chứ mèo bây giờ có đồ ăn riêng, thích thì đem mấy gói snack ra vờn. Còn mèo trông dễ thương như thế, nó vờn chuột không có nghĩa là sẽ làm hại cũng chưa chắc là quý con chuột nên đùa mà nó chỉ thể hiện ra 1 điểu nó rất sâu xa! thế thôi! Tơ thấy cậu trả lời Giang thế hơi dài dòng wa! cứ phải nói như tớ nè.
Ah! cậu thi hoá tốt chứ? Nếu tốt thì xin chúc mừng. Nếu không tốt thì cố gắng lần sau!:D

Back
Bên trên