-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Làm thịt Trần Quang Hưng - Hóa 1 nào!!!-----

à bạn Hưng thì tớ nghe tên lâu roài :)
học ngon, bóng rổ giỏi, hoành tráng lém :))
rất tiếc là tớ vữn chưa đc diện kiến dung nhan bạn ý :((
mọi ng` post ảnh cái nhể :D

:D Xin lỗi mọi người vì tớ chỉ hay lên net buổi đêm thôi, ko trả lời ngay được. Để tớ trả lời từng người một nhé:
1. Hồ sơ cá nhân:
Tên: Trần Quang Hưng
Ngày sinh: 29-5-1990
Lớp 10 hóa (pí thư nè:d)
Sở thích: Hóa học ( nói cái này ra khéo mọi người cho là mọt sách, nhưng mà đúng là thik thật), bóng rổ (trình còn còi lém) ,âm nhạc (hát cũng tàm tạm), games (những ai thik star đều là bạn), thik làm thí nghiệm, thik ra biển, phim ảnh, slamdunk.......... lung tung xèng nhiều thứ nữa.
Cấp 2: Ams
Cấp 1: NAm Thành Công
Chìu cao: 1m72 gì đó lâu rùi ko đo
Cân nặng: 58 kg
Chắc chỉ cần sơ sơ thế thôi nhỉ :D
2.@Lê Linh: Dự định năm nay hả? Ôn thi hóa năm sau thi QG nếu được, vào ban chấp hành Đoàn nếu đủ khả năng, ôn thi TOEFL, phấn đấu vào tuyển chính bóng rổ trường. Gần nhất trước mắt là kiếm cái giải Olympic đã :)
3.@Hòang Sơn: Nói thật, tôi còn chưa biết thế nào là cưa, túm lại là tậm tịt về vấn đề đấy, nhờ anh em chỉ giáo ko sợ sau ế vợ:"> :))
4.@Ly: Tớ ko ăn ảnh đâu, nếu mà post thì toàn ma với quỷ thui.:">

----------

Thanks Lê Linh đã lăng xê, tớ sẽ trả công :D, nhưng mà lăng xê hơi wa', tớ làm gì mà kinh thế được :d

Chỉnh sửa lần cuối:

Khiếp... :D Nghe cái dự định trong năm nay của bạn Hưng nghe như kiểu chuẩn bị làm leader rồi ấy... :D b-)

Kể ra thì cũng khâm phục thật đấy... :)

Dự định thì thế, nhưng mà thực hiện thì chưa biết thế nào. Ko bít Olympic có giải gì ko đây :d
AH ai chưa biết tớ là ai thì tối thứ 3 ( tức là hôm nay ) xem trên me xanh ý, nhưng mà ngố lắm, xem xong đừng chê nhé :">

Chỉnh sửa lần cuối:

ấy mà đ.c 1m72 á :))

ấy mà được những 58kg á ? 8-}:))
Hôm vừa rồi vừa mới bảo là cầu mong đừng ai xem me xanh ý thế mà hôm nay đã thấy quảng cáo trên này rồi :|

Chỉnh sửa lần cuối:

Hix chả ai tin mình cả ah :d chiều cao và cân nặng thì gần đúng thôi, lâu rồi ko cân đo lại :d.
@Giang: Thà để mọi người nhìn thấy tớ trên tivi còn hơn thấy mấy cái ảnh :">
Mà quảng cáo 1 tí cũng có sao :"> :d.

trưởng hư quá
ai lại đi bóc mẽ bạn ý thế :))

Giang nói cũng đúng:">, nhưng mà nói là "quảng cáo" thì hơi quá, nghe như bán hàng ý, gọi là "tự giới thiệu" thì đúng hơn :D

;;) oai thế ko khoe sao được :"> mới cả bạn Hưng ko khoe ;;) qua tay bạn Linh =)) thì nó ko còn được tử tế thế đâu :D nên có nói có hơn

@ bà: hiz ông Đinh mà cao 1m75 8-} thì bạn Hưng phải cao trên 1m72 là chắc chắn :D hình như cháu đứng tới vai bạn ý 8-} hoặc cao hơn 1 tí :((

nhưng nặng 58 kg thì 8-| gầy thế cơ á?
< hình như cảm xúc của mình khác hoàn toàn mọi người>

@Mai Linh: oài :D nghe khủng nhờ ;;) thế mà đúng tất đấy :p đã bảo bạn ý đỉnh cao lắm b-) sợ lắm ;;)

@ Hưng: sắp hết quý 1 của năm :D theo ấy thì việc gì tốt nhất ấy đã làm được :D và việc gì tồi tệ nhất đã xảy ra 8-|

Thằng Hưng thế kia mà cũng có đứa nói móc, bó tay :)) Hưng ơi mày đừng Tôi Tôi ông ông, Tao-Mày cho nó thoải mái, ok ? :D
Mà nó 58 kg thì gầy cái gì 8-}, người thế là đẹp bỏ mie :D

anh ơi :D bạn Hưng văn minh lịch sử :-? nói thật anh nói nghe đầu đường xó chợ quá 8-}
58kg mà lên bàn cân thể nào cũng có cái giọng chua chua thé thé " hơi gầy 4 kg, đề nghị bồi dưỡng thêm" :-?

Chỉnh sửa lần cuối:

Ặc ặc em đùa à, tức là em muốn nó 72 kg á ??? 8-} khi nó cao 1m72 á 8-} Lúc nó lên 14 kg thật.... thế nào em cũng muốn nó đi giảm cân :)) Mà nó tăng cân thế sao chơi bóng rổ đc, người nó thế để phù hợp với chức năng mà :))

ưng thế nhỉ, bạn hưng lên thì có khối chuyện hay đây:)) :)) :))
hôm wa tưởng có me xanh làm mình mốc mặt ngồi chờ:-s
@ chicky( sorry quote lại ko nhìn dc tên): biết đâu lại là con rể tớ đấy:)) ;;) b-)

chết chết :D em nhầm b-) công nhận đẹp thật ;;) :)) dạo này cộng trừ hơi bị kém :D

@ mẹ: :-? [-x

chị Giang nói thế là chưa đúng rồi! mà chưa đúng là phải nhớ nhận lỗi với bạn ấy nhé!! "quảng cáo" thì hơi nặng lời phải nói là "lăng xê" mới đúng

nói ko phải chứ mấy ấy có biết gì ko mà cứ mỉa mai nhau thế :) b-(
Uh thì lăng xê đấy [-( uh thì quảng cáo đấy :| ko bằng người ta thì ghen àh :-s hay sao mà phải nói cái kiểu đấy :| :))

Thấy người ta hot, đc chú ý bắt đầu mỉa mai soi mói :)) Hưng đừng khó chịu nhé :D

Ko sao, tôi ko khó chịu đâu, vì bạn ý nói cũng đúng muh :d
@ Lê Linh: Quý 1:
Điều tốt nhất mà tớ làm được là....... :"> tổ chức mùng 8-3 cho các bạn nữ trong lớp ( dù ko thành công cho lắm, vì chuẩn bị chưa đầy đủ muh) chỉ là tốt trong ý tưởng thôi.
Còn tồi tệ nhất hả? Chuyện đấy tớ ko muốn nhắc lại.
Xin lỗi nhé

Nguyễn Ngọc Hải Thanh đã viết:
@ chicky( sorry quote lại ko nhìn dc tên): biết đâu lại là con rể tớ đấy:)) ;;) b-)

:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

*hưng : nhà có mạng ko ?? hôm nào bớt " học " vào hamachi star với tao -_-', dạo này tao kém lắm rồi +_+

Back
Bên trên