-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Làm thịt Trần Quang Hưng - Hóa 1 nào!!!-----

Thực ra toán làm được 80%, nhưng mà sai mất 1 bài, còn hóa thì ko biết đúng được mấy câu, chưa chắc đã được giải gì đâu mà đi khao.
Ah đúng rồi, kem+bánh chuối ngày nào cũng ăn :D quên mất.
Mod linh bị làm thịt rùi, trả lời hay lắm , ko như tớ đâu:D
Mai phải tặng wa` mod nhỉ, ko thì mod giết mình mất :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Bạn Hưng cứ nói thế! Bạn Hưng mà là mèo thì có mà bao nhiêu chuột đến chẳng cần đi bắt ý LINH nhờ!!!

Bạn Hưng hôm trc' lên ME XANH, mẹ tớ khen ấy đẹp trai, ăn nói có duyên... Mẹ tớ bảo là:" Những bạn như thế này (chỉ ấy) thường chỉ học hành và công tác Đoàn, ko iu đương chơi bời gì đâu!". Tớ mún hỏi là, ấy có ng` iu chưa? Và nếu có thì làm sao mà ấy học giỏi thía?>

yêu như điên rồi.:)).mẹ ấy nhầm rồi.những bạn học giỏi mới hay yêu.ấy thử nhìn các hot boy trường mình xem, học giỏi, đẹp trai thế họ có người yêu nhiều hay ít.còn về vấn đề học giỏi là vì tình yêu là động lực mà.ai bảo yêu là sẽ bỏ bê học hành nào.học kém người yêu nó khinh cho=>phải giỏi lên.

Ủa, tưởng chuyện yêu đương của QH thì cả làng cả tổng phải bít chứ ;;) khối sáng rành lắm đấy shit ah, có cần tao kể cho (sorry QH nha :-s:D)
mà ngày nào ông cũng ăn bánh chuối và kem ah :eek::eek: ăn thế mà ko béo lên ah :eek::eek: có bí quyết gì đây :-? :((

:D chuyện của tớ hả, ko dám gọi là yêu đương đâu . MÀ sao bạn Nam lại bít tớ iu như điên rồi là thế nào :D
Hầu như ngày nào tớ cũng ăn kem, (bánh chuối thì ít thôi), ko ăn kem là bị viêm họng :d thế mới lạ
Thực ra ko phải cứ hot là iu đâu, tùy thôi, có những bạn như Hải lớp anh 1 học giỏi, tính hay, hot sôi lên ý chứ, mà có iu đương gì đâu ?( mình có nhầm thì các bạn A1 đính chính nhé) :d

Chuyện tình của bạn Hưng thì :-" ai muốn kể thì tớ kể cho
Hay lắm;)
Càng lúc càng tình củm hưng nhỉ

càng lúc càng tỉnh củm á /:)
em Hương cần nói rõ

Hưng ơi bé nào diễm phúc làm ng iu mày vậy :)) :D

Phạm Lan Hương đã viết:
Chuyện tình của bạn Hưng thì :-" ai muốn kể thì tớ kể cho
Hay lắm;)
Càng lúc càng tình củm hưng nhỉ
< chic is me !! >

bạn hương kể đi ^^

thằng hưng tối nay dỗi ko +_+, star với tao cái nào +_+ , noob lắm rồi đây

Thôi muh, tha cho tớ, ko có đâu.
Có đôi nào muốn tham gia ứng cử "đôi_bạn_cùng_tiến" :)) đẹp nhất trường ko? trong ngày hội anh tài hình như có nội dung đấy đấy, zui lắm :D
Trường mình mới có Miss Ams, chưa có Men Ams nhỉ, năm nay phải tổ chức cho các bạn nam thi người đàn ông khỏe nhất trường Ams mới được, nội dung thi là quẩy 2 gánh, mỗi gánh 1 bạn nữ qua sân bóng rổ............ :d, ko bít có ai bê nổi ko đây, khéo "Khi đi trai tráng, khi về bủng beo mất" :))

----------

@ Chick: Nhà tôi còn chưa có Hamachi star, sao mà đánh được? Để cóp đã

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) bố ơi quà con :))

uh bạn Hưng trông thế thôi :-? chuyện tình cảm lằng nhằng lắm ( chuyện gì hả Hương @-))

ôi sinh nhật vui quá

:D cảm ơn về con piglet :D bạn tớ thik piglet lắm :"> Hưng ạ :p nó cứ đòi xin [-x

Trần Quang Hưng đã viết:
Thôi muh, tha cho tớ, ko có đâu.
Có đôi nào muốn tham gia ứng cử "đôi_bạn_cùng_tiến" :)) đẹp nhất trường ko? trong ngày hội anh tài hình như có nội dung đấy đấy, zui lắm :D
Trường mình mới có Miss Ams, chưa có Men Ams nhỉ, năm nay phải tổ chức cho các bạn nam thi người đàn ông khỏe nhất trường Ams mới được, nội dung thi là quẩy 2 gánh, mỗi gánh 1 bạn nữ qua sân bóng rổ............ :d, ko bít có ai bê nổi ko đây, khéo "Khi đi trai tráng, khi về bủng beo mất" :))

----------

@ Chick: Nhà tôi còn chưa có Hamachi star, sao mà đánh được? Để cóp đã
làm được thế thì dek phải là người hưng ạ:))

úi bạn Hải mà bạn HƯng nói hình như học A2
chứ A1 làm gì có bạn nào tên HẢi nhỉ :D

Hề mọi ng` tiến cử mod Linh và bạn Hưng đi thi "Bộ đôi thanh lịch" đấy :))
Ý kiến thế nào nhể :-?
Chắc là ok roài :D

:D Hưng đồng ý ko bạn? :)) lên đýa mình học tập anh Đinh và chị PAnh chim lợn :p

Xời :D để = đc bộ đôi "chim :mad:)" của trg` mình thì còn fa?i cố gắng nhìu :))

úi bạn Hải mà bạn HƯng nói hình như học A2
chứ A1 làm gì có bạn nào tên HẢi nhỉ :D
uày :)), chính là thế đấy :>:>:>

hải A2 tao thề cho hót gơn cả trường nhảy vào cưa cũng chả đứa nào cưa được :D:D:D:D

ấy :>, mà sao bạn hưng này biết được bạn hải hót lớp tớ í nhờ :>:>:>

uẩy, tưởng ông H cưa gái khổi sáng chứ bây h lại thành ra cưa gái khối chiều ah 8-} :eek: :));;) --> not good [-x
mà có khi ông H lại được quả men ams ấy nhỉ, quẩy thế chứ quẩy mỗi gánh 3 đứa cũng được cơ mà.... ngày nào cũng ăn kem với bánh chuối muh :)):)) ;;);;)

Back
Bên trên