-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

dm con Xôi ăn nói với vẩn. Hỏi con Trym thôi. Cấm lôi bố mày vào:((
Hỏi con Hậu là sao mày lại xăm hu die ? Lại còn lên pi gu. Có thể cho tao kan đc ko?

dm con Xôi ăn nói với vẩn. Hỏi con Trym thôi. Cấm lôi bố mày vào:((
Hỏi con Hậu là sao mày lại xăm hu die ? Lại còn lên pi gu. Có thể cho tao kan đc ko?

Ôi giồi ôi con bố . Đàn ông đàn ang không có hu die thì thôi , sao lại thèm thuồng đến mức phải chơi hàng giả thế :))
-------------

Thế từ bây h mày là ny tao nhá Hậu ơi ;) [Danh nghĩa là ny nhưng vẫn xưng mày tao nhé :))]

Tao vô cùng ủng hộ chuyện này . nếu mày làm người yêu hotboi thì sẽ được làm ... con dâu tao :))
-------------

Hậu ơi cho bố hỏi vì sao con lại đẹp giai thế :D

Ôi giồi ôi con bố . Đàn ông đàn ang không có hu die thì thôi , sao lại thèm thuồng đến mức phải chơi hàng giả thế :))
-------------

Tao vô cùng ủng hộ chuyện này . nếu mày làm người yêu hotboi thì sẽ được làm ... con dâu tao :))
-------------

Hậu ơi cho bố hỏi vì sao con lại đẹp giai thế :D

Nít làm con dâu thì mẹ con vứt đi đâu :((

Papa ơi, tiết lộ là suốt ngày ông khen papa xinh :x à quên, đẹp trai b-)

@ Xôi em:Chậc, giáo viên anh iu nhất là cô Hương Lan, ấn tượng về cô lắm!
Giáo viên ghét nhất là Pít( bi giờ) còn ngày xưa thì nhiều lắm!
Giáo viên sợ nhất là Pít nốt! Giờ ông ý lúc nào cũng đau tim! Bố khỉ ông ý còn nhớ tên mình mới tởm chứ!!!
Còn quan hệ của anh với Rùa áh??? Hihi, abc lắm em ạh! Àh mà anh tiết lộ là từ hôm đi tham quan về anh bao em Shu rồi!! Cả em Hằng hôm thứ 2 cũng vừa... :))
@ Shit: tao xăm hu die lên pi gu là vì bắt chước cái film Hu die fei fei đấy mày ạ! Nhưng mà tao ko xăm lên mắt cá chân mà xăm lên pi gu cho nó sành điệu!!:)) Ni bu neng kan. Chỉ có em Xôi của tao và vài cô bồ khác được kan thôi!!!:))
@ bố Khoai: Con xăm hu die chứ có làm gì đâu hả bố?? :)) Cho đẹp mà!!!:)) Còn lý do con đẹp zai áh? Vì con là con bố Khoai và mẹ Dòi!:))

@ Xôi em:Chậc, giáo viên anh iu nhất là cô Hương Lan, ấn tượng về cô lắm!
Giáo viên ghét nhất là Pít( bi giờ) còn ngày xưa thì nhiều lắm!
Giáo viên sợ nhất là Pít nốt! Giờ ông ý lúc nào cũng đau tim! Bố khỉ ông ý còn nhớ tên mình mới tởm chứ!!!
Còn quan hệ của anh với Rùa áh??? Hihi, abc lắm em ạh! Àh mà anh tiết lộ là từ hôm đi tham quan về anh bao em Shu rồi!! Cả em Hằng hôm thứ 2 cũng vừa... :))
@ Shit: tao xăm hu die lên pi gu là vì bắt chước cái film Hu die fei fei đấy mày ạ! Nhưng mà tao ko xăm lên mắt cá chân mà xăm lên pi gu cho nó sành điệu!!:)) Ni bu neng kan. Chỉ có em Xôi của tao và vài cô bồ khác được kan thôi!!!:))
@ bố Khoai: Con xăm hu die chứ có làm gì đâu hả bố?? :)) Cho đẹp mà!!!:)) Còn lý do con đẹp zai áh? Vì con là con bố Khoai và mẹ Dòi!:))

Một hình mẫu tiêu biều, một thành viên quan trọng của hội bỉ nhân 8-}
Tởm quá
May mà các lớp khác nó ko hiểu, ko thì nhục lắm :))

Haha, hay mà con!!!
May mà các bạn khác ko hiểu đấy! Ko lại mất hết hình tượng hotboi của bố, Shin nhờ??:D

Hay là để em dịch cho mọi người cùng hiểu nhỉ :))

Anh iu sau này anh thik làm nghề j :D Có định làm ng mẫu ko :D

Sao tự nhiên sáng qua mày lại gọi tao là ny thế :-/ .Giật cả mình :))

@ Xôi: em ơi đừng dịch, thô bỉ lắm!!:))
Sau này anh định làm nghề gì àh? Hì, anh cũng chưa bít em ạh!
@ Tennis: ơ hay thế mày chẳng nhận tao làm người iu còn giè, gọi thế lại còn giật mình, yếu bóng vía thế!:))

Thô bỉ và mất dạy quá, đề nghị ko nói về vấn đề nó nữa ko ai biết tiếng Trung vào đây đọc thì nhục :|

Bố kìa, mai này có định làm ng mẫu ko :>
Dáng tuyển thế lại còn
Nhưng tính tình Eminem làm mẫu hơi fí :x :))

@ Xôi: em ơi, diao da mà mặt xấu thì anh xin kiếu!!
Anh ko như con Shit, anh ko thix chi diao mà cần diao da:))
@ Shin: thôi xin con, bố thì mẫu cái giè :))

:-?Mày thấy mày giống Lưu Diệc Phi của thằng Dũng ko???:-/
Thi thoảng trông giống vi eo ;;)

ôi zời ơi đọc bài Doom mà tao lăn lộn cười từ nãy đến h:))
Hậu ui tao hỏi mày có suy nghĩ gì về Bi ren Hui và về người iu của tao và xon Xôi?:x

mày... dơn chiếc đek j:))
Đi Tam ĐẢo chả quay clip sex thiếu nhi:))
Chết mama nó mất:))
Hậu ui mày nghĩ trong 3 đứa mình ai bỉ nhất

Back
Bên trên