-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

dm cứ phải chối nhỉ:))
Mày là cái con lôi tao vào con đường thô bỉ. Nhìn lại mình đi em:))

:-? Đọc chả hiểu gì cả :))

Đoán nhớ :D Hu die có phải là ch** 8-}

Còn pi gu :-? Ek biết 8-}

Đúng là mấy con thô bỉ
Diao da rồi tao nhớ từ này rồi
hay nhất trong tất cả các từ tiếng Trung tao biết

Chết rùi càng ngày càng nhiều bạn thắc mắc mấy cái từ ý :))
Lạc đề quá rùi nên các bạn quay lại phỏng vấn bạn Hậu đi nhá :| Ko cần để ý mấy từ ý đâu mừ :D

Ack, bây giờ mới lên HAO.
@ Tennis: tao xinh thì có xinh8-} nhưng mà ko đọ được với Lưu Diệc Phi đâu người yêu ạh:))
Mà sao người yêu cứ bôi bác chị em CE thế! Bu xing!
@ Shit: Bỉ nhân hội của chúng ta là vô đối mày ạh!:))
Trong 3 đứa mình tao nghĩ mày bỉ nhất Shit ạh! Ngồi cạnh mày tao mới thế chứ trước kia tao ngoan ngoãn ngây thơ trong sáng lắm!
Người iu của mày thì hihi, thix làm ngược người khác, Listerine và DH, nhớ ko? :))
Người iu của con Xôi, tức là tình địch của tao, thì diao khúc khủyu!!! Un-đỡ-able luôn!
@ Xôi em: câu này anh đã húi dá khi chơi trò nói thật ở Tam Đảo rồi mà em! Mà gọi là Hong mao nghe thô quá:))
Hôm nay anh cáu nhiều chiện em ạh, giao lưu bị hoãn, rồi các em cứ cầm vở anh đi lung tung... Ức chế đầy mình!
@ Nhĩ: đoán sai rồi em, mày ko bít đâu! Thâm thúy lắm! Mày thì làm sao hiểu hết cái sự thâm thúy của Hán học!!:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em thấy anh mới là bỉ nhất trong 3 đứa :)) "Khúc khuyủ" mới sợ chứ :))
Mà hỏi thật anh làm sao nghĩ ra đc cái DH thế :)) Thông minh quá :))

Cái DH đấy là con Shit nghĩ ra chứ ko phải anh!!:))
Đang nói chiện bạn ý đánh răng thì nó nghĩ ra cái đấy!:))

Bố ơi cho con hỏi tại sao bố lại lấy bà bán xôi hả bố:D , để bây giờ nhà mình toàn phải ăn xôi*-:) *-:)
Con thích ăn hoa quả dầm cơ , hay là bố lấy thêm cái chị chủ quán BOCHA bây giờ nhá;) \:d/ :-j

@ con: bố lấy mẹ Xôi của con là vì ngày xưa bố ko biết mẹ con bán cái thứ ấy!! Chậc, bố bị lừa tình mà con!!! Mẹ con ngày xưa thảo mai thảo quả lắm, đến lúc bố rước về mới biết là bán xôi!!
Chị chủ quán Bocha bây giờ đang chửa mà con:)) Bố ko lấy đâu!

@ con: bố lấy mẹ Xôi của con là vì ngày xưa bố ko biết mẹ con bán cái thứ ấy!! Chậc, bố bị lừa tình mà con!!! Mẹ con ngày xưa thảo mai thảo quả lắm, đến lúc bố rước về mới biết là bán xôi!!
Chị chủ quán Bocha bây giờ đang chửa mà con:)) Bố ko lấy đâu!

Thằng chồng láo lếu nhở [-( Lúc cầu hôn thì van xin này nọ :)) Chẳng qua tôi thấy anh cũng cao to đẹp zai , diao da :)) nên tôi mới thương tình , đồng ý kết hôn nhá :)) Bây h thì suốt ngày chê vợ :-w lúc nào cũng dính với Rùa thôi :-w Anh cẩn thận ko là tôi li hôn :-w Ko còn ai bán xôi mà nuôi anh đâu nhá :)) Con Rùa xinh nhưng mà vô dụng lắm :))
@Diệp : con cái láo nhể :-w Muốn có mẹ mới hả :-w Đã thế cắt tiền tiêu vặt của mày ;))

Vợ chồng nhà mày cứ vạch áo cho người xem lưng thế à :)) Chậc, xấu mặt cho lớp quá [-(

Back
Bên trên