-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn Lê Thùy Link lớp lý 1 :)) !!!-----

Hehe :)) tống nó lên đi anh em :)) Chúng mày hồi trc h*** thằng Phú tn thì bi h lặp lại thôi mà anh em :))

hic :)) từ nay anh sẽ quy ẩn giang hồ :))

Quy ẩn mà vẫn lên câu bài như đúng rồi thế ku :D
Thôi, túm lại là cho thằng Phú lên nhé anh em :D Tao thấy tình hình là có một số ng` muốn hỏi Phú 1 số việc :)) khá là... nhạy cảm :))

khá là nhạy cảm mà mày...:((` :)) Link khá lắm, chắc chắn mày về tao sẽ chốt mày :)) ảnh mày bị 1 thằng phán là già hơn nó :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Mày cà khịa tao ah :)) thách đấy anh em :)) già hơn thì ko nói làm j vì tao còn bị ông anh tao chê là già hơn ông ý mấy tuổi :)) quen mẹ nó roài anh em :))
Về nhà mày thik làm j nào :)) để tao trấn xong đám truyện của tao rồi nói j thì nói :D

Topic này biến thành topic lý 1 ver.2 rồi!

Đề nghị đổi đi, cho pa pa Hậu lên, hot boi (or hot gal) :x
Ko thể để các bạn L1 chiếm đất lâu thế :p

@Xanh: nhìn ngứa mắt nhỉ mày nhỉ?
L1 vào đây cũng hơi ác rồi :)) Khéo lại bị ăn warn thì đâm đầu xuống Singapore River chết mất anh em :))

Mày và "con dê con" là thế nào đấy ????? tao hơi nghi nghi nhưng ngại ko dám hỏi.Chỉ physical contact thôi hay còn contact gì khác?

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) anh em chơi khó nhau quá :)) chỉ thế thôi anh em ạ :)) ko có j đâu :)) bọn thái mới chơi 2 chị em tao 1 vố chiều nay :)) anh em dạo này nhạy cảm thế :)) có cái trò ko dám hỏi nữa :)) bạn bè cả có cái j ko rõ thì cứ hỏi nhé :D

Tao sợ thằng dê nửa đêm tao đang ngủ nó tung chăn tao rồi dí cái mẹt nó vào cái mẹt tao thì :(( :(( :(( cả tuần ko thể ngủ đc nữa.

Hehe mày sợ ma nó vừa phải thôi :)) N mà mặt nó dí vào thì ko ngủ đc 1 tuần là may rồi anh em :D Chứ nó mà thêm hiệu ứng ánh sáng và âm thanh vào nữa thì tao cá là mày ko ngủ đc cả đời luôn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
^^ trym đi với shit --> cao gày đi với béo lùn :p :">

đừng đấm tao nhá :))

Bạn Hậu cho tớ hỏi tạm biệt cả hẹn gặp lại tiếng Trung là j` :D
Thanx :x

Bạn Hậu cho tớ hỏi nếu sau này, ấy đoạt cu'p "Hoa hậu Amx-téc-đam", thì cuộc sống về sau của ấy sẽ có thay đổi như thía nào? Ấy sẽ gặt đc j` và bỏ mất j` ? :D:D:D <có lẽ câu hỏi này hơi lo xa, nhưng biết đâu đấy là sự thực, hĩ hĩ , cứ chuẩn bị tinh thần đê là vừa :D >

Back
Bên trên