-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn Lê Thùy Link lớp lý 1 :)) !!!-----

hí hí... càng ngày mày vs tao càng les mạnh :))
Hỏi: mày cảm thấy lúc xa ae và lúc gần ae, lúc nào mày thác loạn mạnh nhất :)).. mày cảm thấy sang Sing đc nhất cái gì mà mất cái gì :-?

Đc thì ko mấy ah :)) tao nhận ra là tao thik ở nhà hơn tao tưởng :)) vs lại tao nhận ra nữa là cái hệ thống giáo dục của Sing ko thể nào mà mê đc :(( Túm lại là tao toàn nhận ra những cái mà tao muốn chết thêm thoai :))
Tuy nhiên, cũng đc kha khá bạn mới. Chúng nó ở đây khá tốt ah :D Lovely, mà nói chung là sang đến đây rồi thì chịu khó bảo nhau sống cho tử tế thôi. Senior của tao khá ổn, vui, active kinh dị :)) giúp đỡ bọn tao khá nhiều trong những ngày đầu tiên và nói thật là tao vừa quý vừa biết ơn các ông bà ý. Tao thấy có vài anh khá hay :)) tạm thời mới nhận 1 anh làm anh trai :)) Các anh suốt ngày lôi các em đi chơi vui vãi =)) Hum nọ đi vs mầy đứa xem Death note 12 h mới bò về đến nhà :D
Mất thì nhiều, điển hình là cái chuyện bố vừa buôn vs mày. Đi xa thấy nhớ anh em vãi cả ra ý :(( Ko đc ở nhà vs phụ huynh dĩ nhiên là ko hay rùi :( Có nhiều thứ để nhớ về HN hơn tao tưởng, n chắc cũng chóng quen.

Mày buôn vs tao đc mấy giây thì lại hỏng máy thế hả con kia :)):))
Chúc mừng mày có anh zai và em Dê con :)):)) sướng thế ko bít :(( tao ko có ai cả :((
Hỏi câu này chốt đây: mày có thấy đời sống tình cảm của mày phong phú hơn được tý nào ko :)) (nhất là từ khi có em Dê con)...
ah,thứ 7 này ae đi chơi đây :)):)) mày ở bên kia thía nào :)) ...

Nói chung là em Dê con chỉ có tác dụng hạ hỏa khi tao lên cơn cuồng và tăng nhiệt khi tao thấy rỗng thôi ah, còn đời sống tình cảm thì vẫn thế :)) Sang bên này thấy n` anh em tốt vãi cả ra :)) N mà ko có ý đong anh nào :)) Tiếc vãi :))
T7 này bọn tao có formal dinner, phải ăn mặc tử tế (ý tao bình thường là cũng ăn mặc tử tế :)) n hum ý cả đoàn mặc áo dài 8-}). Con gái VN đã quyết tâm nổi bật oánh tung hết con gái đoàn khác 8-} Nghe ghê vãi :( Thực ra tao đang muốn trốn, ra Singapore River vui hơn nhiều, n mà compulsory thì ... Trốn = chốt vào mặt :( Anyway, có thể là gửi ảnh về cho anh em nhìn Link có thay đổi j sau gần 1 tháng cắt cơm tổ quốc ko :))

:)) hỏi câu này nữa để khẳng định
Cân nặng của mày bây h là bao nhiu :))

Ối con Link mặc áo dài :*

Link ơi mày gửi ảnh về đi :D Lâu ko gặp nhớ mày quá :x

ờ,...đống ảnh mày gửi tao toàn ảnh Dê con vs anh zai mày :)) chả có cái nào của mày cả :))

Bố mày chụp ảnh trông như chập ý :)) Ảnh Quân mà mày chê mày nhìn ảnh bố thì 8-} biết đỡ thế nào :)) Con hâm :)) Mà ảnh tao cũng ko có ở máy tao, ở máy chúng nó hết rồi :)) Toàn ảnh ngủ lăn quay :)) Mày ở nhà nhìn tao ngủ chưa chán ah :))

:))hãy tưởng tượng Linh mặc áo dài, không hiểu có giống như mình tưởng tượng không nhỉ :))

Tùy nghi tưởng tượng ah :)) Trông cà tưng vãi cả cà tưng luôn :(( Hức, chờ mấy bữa nữa tao gửi ảnh choa :)) Cấm chúng mày chê xấu :))

ai chê bạn Linh xấu, tớ tình nguyện thanh toán hộ bạn Linh nhưng mà nhỡ không phải xấu mà xấu quá thì :))

thì bó tay :)) :))
Giữa tháng 11 thằng bạn tao bên Sing về đc, mày có về k thế Link ?

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) Về = niềm tin. Bọn tao đang học khóa dự bị ở đây chính vì bọn nó đc về nghỉ đấy ku :(( Nhục như con trùng trục. Bọn tao hết tháng 12 mới có thể về đc, n về 1 tuần thì thôi, vs lại bố mẹ tao sang đây :))
@Phú: /:) Dỗi rồi, ko nói chuyện vs mày nữa :((

:)) Phú lại trêu gái rồi..:))
Ảnh của mày mặc áo dài :* tao thấy ng ta bảo béo béo mặc áo dài ngộ nghĩnh lắm :)):))

Thì áo dài cũng thành áo ngắn :))

úi chết rùi :)) Linh dỗi rồi, đừng dỗi tao về tao cho mượn truyện :)) < dụ dỗ trẻ con>:))^^=))

Nhắc đến truyện mới nhớ Fu' *** ( sao :)) :)) ) ko mang inuyasha nữa à :))

:)) mày bảo tao mang vào lúc nào đây :)) hôm ít tiết mày bùng ==>mang để chốt ** tao a`
hôm nhiều tiết cặp nặng ==> nhồi mấy quyển vào trong *** mang đến lớp a`:))
như bạn Linh kia kìa, chơi nguyên cục rồi cũng trả nguyên cục làm tao mấy lần đứt hơi vác truyện về :)) vui quá :))

@Phú: ko nói là ko nói :)) Còn về mượn truyện thì lại là vấn đề khác :p
@Xanh: Ờ. Mấy bữa nữa ảnh về đến nhà thì biết :D

Back
Bên trên