Phân tích và xử lý

mình chơi trò mừng tuổi nhá :))
lấy giấy ra viết cho mỗi đứa 10k :))

Bọn trẻ con nhà ai mà đáo để thế
tiền "giả" đời nào bọn jnos chịu nhận?

bị nhiều òy, nên bây h` có cách : mang 1 cái ví có tiền, giấu kĩ, 1 cái vì to đùng ko có tiền, lúc cần thì mang ra hành sự thôi =))

:Dông anh kinh nghiệm ghê.thế còn cái ví ko thì giải quyết tình huống ra sao?
nói chung tết nếu có mừng thì xem lại xem trong ví có nhiều tiền ko^^:))

có một người bạn của bạn
gọi là bạn vì chỉ coi là bạn thôi
tặng quà valentine cho bạn vs n~ lời ngọt ngào
nhưng bạn ko có tcmả gì cả
đáp lại thế nào đây?
:-?

tình huống thường quá =;

sao ko phải là 1 bạn ở lớp học thêm mà mình rất thik từ lâu rồi ( xinh dã man con ngan luôn í :x ) tự dưng hôm đấy vác hộp socola đến tặng mình vi "Bọn tớ chia tay rồi, chả biết làm j` vs cái này nên tặng ấy"

làm sao đây ;;) ;;) ;;) >:)

quan trọng là cách thức nhận và cách hỏi chuyện thế nào ấy chứ :-<

Tính huống nghiêm trọng đây, cần trợ giúp:

1 con bé xấu như ma cấu ( thế là xấu, vừa xấu vừa béo vừ vô duyên ) thích bạn. Trong khi bạn chỉ thích các em chân dài, tóc vàng, mắt xanh thôi. Ngày nào nó cũng lẽo đẽo đi theo bạn lúc bạn phải chạy từ lớp này qua lớp khác, đi wc thì nó rình ở cửa wc để chào hỏi. Đến giờ ăn trưa nó cũng ko tha cho bạn >"<

Bạn chỉ muốn chửi vào mặt nó là " cút mẹ mày đi ", nhưng sợ như thế lại làm mất hình tượng "thân thiện" mà bạn đã cố xây dựng bao lâu nay, chỉ để lấy lòng các em chân dài.

Vậy phải làm thế nào đây@@????

nói như thế nó lại đi ba hoa với đứa khác thì hỏng hết cả hình tượng mất chị ạh =((

kiếm một em chân dài nào rồi dính với em ý như hình vs bóng ;;) (tay nghề anh Hưng chắc cũng khá , chuyện này có vẻ hem khó ;)))

"bạn ơi mình bị gay đấy" :-" thế thì nó có từ bỏ không nhỉ?

Đã nói là làm sao để giữ được hình tượng mà.
Cái này nó khó ở chỗ đấy.

nói như thế nó lại đi ba hoa với đứa khác thì hỏng hết cả hình tượng mất chị ạh =((

kiếm một em chân dài nào rồi dính với em ý như hình vs bóng ;;) (tay nghề anh Hưng chắc cũng khá , chuyện này có vẻ hem khó ;)))

Cặp với 1 em như hình với bóng thì chả nhẽ bỏ lỡ các em còn lại à >:p

Khó nhỉ ;;)

Tụi mình làm bạn nhé ;;)

Ngay cả em xấu như ma mà mình còn galant tốt bụng nữa thì các em khác lại chẳng: ôi anh ý thật thân thiện, anh ý không hề phân biệt đối xử, anh ý biết nhìn rõ điểm tốt của con người chứ không chỉ là vẻ đẹp bên ngoài .... blah blah

Cứ để mọi người thấy rõ mình và nhỏ này là bạn, dần dà nó cũng cụt hứng thôi :-j

Khó nhỉ ;;)

Tụi mình làm bạn nhé ;;)

Ngay cả em xấu như ma mà mình còn galant tốt bụng nữa thì các em khác lại chẳng: ôi anh ý thật thân thiện, anh ý không hề phân biệt đối xử, anh ý biết nhìn rõ điểm tốt của con người chứ không chỉ là vẻ đẹp bên ngoài .... blah blah

Cứ để mọi người thấy rõ mình và nhỏ này là bạn, dần dà nó cũng cụt hứng thôi :-j

Với những đối tượng xấu bình thường thì em sẽ làm như thế :-l
Kiểu, ko sơ múi được gì thì nó cũng sẽ đi nói tốt cho mình ý.

Nhưng đối tượng này đặc biệt đến nỗi xấu cả người cả nết nên nhà nhà tránh xa cơ :(( ( thế mới đáng sợ ).

Mà chưa kể ai bị gán ghép với nó thì coi như tàn đời ý 8-X: ( đã có 1 số tâm gương đi trước rồi 8-X: )

Thế thì: nói thật là anh không muốn có quan hệ gì với em cả hết

Phũ thôi =))

Back
Bên trên