Phân tích và xử lý

điên hay ko nó là tương đối
nếu cả thế giới bị điên mà có vài thằng bthg thì đối vs cả thế giới thì vài thằng đấy bị điên! =;

mình trả lời logic quá nó cũng bảo mình thần kinh seriously

Chắc phải đánh trống lảng sang chuyện khác thôi. "Giỡn hoài à".

em lại nghĩ khác :-j mình lập luận càng logic thì đối phương càng khó bẻ :-j nếu mình lập luận thực sự logic và chặt chẽ thì nó có nói kiểu gì cũng thành thằng nói cùn :))

thằng tư dưng thở ra 1 câu nhận xét rất dễ bị đá xoáy thế chắc cũng vấn đề;))

vớ vẩn - nói linh tinh tổn thọ tao :-ss

tình huống: bạn vừa nói "người thần kinh ko biết mình bị thần kinh"
thì thằng bạn bạn hỏi ngay câu : " thế mày có thần kinh ko ??"
thì bạn trả lời sao ?? :-??

hình như người thần kinh cũng ko biết ng` khác có thần kinh ko :))

bạn đến nhà họ hàng mình
rút tờ tiền chẵn duy nhất của mình ra (50k) mừng tuổi cho con của chị họ mình thì đúng lúc đấy một đống cháu họ từ phòng trong chạy ra nói :"chú mừng tuổi cháu với" cùng với những đôi mắt chan chứa hy vọng và thắm tình thương yêu :-ss
bạn nên làm gì :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
bốc 1 nắm kẹo từ khay bánh kẹo ( tết nhà nào chẳg có ) rồi phát cho mỗi đứa

như bác Hồ phát kẹo cho thiếu nhi ý =))

k sướg à :>

vớ vẩn nào, năm mới các cháu pahir mừng tuổi chú chứ :-j (chìa tay ra ăn xin các cháu 8-})

Bọn trẻ con trông thế thôi mà đánh hội đồng kinh lắm đấy.
Rút điện thoại ra, giả vờ nói chuyện. Ra ngoài đứng để nghe rõ hơn.
Xong rồi chạy vào chào cả nhà bảo cháu có việc gấp xin cáo từ
Bọn trẻ con cứ đòi thì mình lại rút điện thoại ra...
rồi chuồn

còn lâu chúng nó mới để yên cho mà nói chuyện, chúng nó tụt quần đấy. Nếu như thực sự ko còn xu nào thì cứ ném cái ví ra cho chúng nó khám "Lì xì cho cả cái ví mà dùng cả năm nhá :))" đảm bảo chúng nó ném trả lại thôi mà :-j

bị nhiều òy, nên bây h` có cách : mang 1 cái ví có tiền, giấu kĩ, 1 cái vì to đùng ko có tiền, lúc cần thì mang ra hành sự thôi =))

ga lăng hơn bằg cách đi xin bố mẹ chúg nó tiền mừg tuổi và lấy số đó mừg tuổi lại =))

bố mẹ nó chỉ mừng mình 1 tờ thôi chứ, làm sao mà phân phát cho cả lũ đc, hay là lúc đấy các em đợi anh đi đổi tiền lẻ =))

Back
Bên trên