Pháp 09-12: 2 in 1 - Đoàn kết là Sức Mạnh >:D<

Re: Pháp 09-12: 2 in 1 - Đoàn kết là Sức Mạnh>:D<

Thằng zuy béo này lúc nào cũng hỏi có bạn nữ nào onl ko :)) Bây h có bạn Thuỷ Tiên + bạn Khánh Linh onl trên HAO thôi =))

K linh có thấy đâu đâu :p. EM spam mới được 80 còn chậm lắm :(

Hờ. Ko thấy là sao ? Nhìn xuống phần bên dưới, đoạn những người đang onl í :))

Hừm. Ngoài anh ra thì ở đây còn ai là MBBG =)) biệt danh đấy là của anh mà :))

MBBG là gì hả đại ka

:|Onl dông nc cho vui.Cha hiêu các mem pháp dâu rôi:|

Thấy lớp mình ko ai khiến mình rung động thì phải quay sang xem các hoa hậu xì tin 93 thôi ^^
:|
Cậu định tiếp bước MBBG à =)) Anh Hiếu có cần em diễn dịch cho bạn ý ko? :-j

Đang đọc cái topic gì mà Nhận xét về gái Ams :)) Cười đau ruột =))

@ chị BM: :"> Hôm nay em có chụp bằng ĐT, nếu chị thích thì đợi em xíu, để em post :">

Chỉnh sửa lần cuối:

MBBG mà được như cái ava ở YH anh thì khối thằng mong chả được :-".
Khổ nỗi mình chả có cái MB nào :(.

các e up ảnh r githieu dê=))
xong a chị cũng làm thế=))
cho côg bằng =)))

à máy bay bà già ak khổ quá. Em có cái ảnh độc nhưng mr Z ko send cho em ^^. mà bảo lớp mình với các đai ka cho xin YM mà ko ai cho à :(

Chỉnh sửa lần cuối:

ko e nào upp ảnh ah=))
chán qá
=)))
chị đợi mãi
piano đây

Chị đợi xíu, em đang có trục trặc kĩ thuật :-j

@ Hưng: cần Y!M của tớ ko ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

Thôi cho xin tạm :(. Hết đứa spam rồi sao ;))

Bắt đầu về a Hoàng Long nào.<:p
Hoàng Long's profile:
- Tên: Ng Hoàng Long
- DoB: 6-6-1993 (cái này mng ko cần nhớ)
- Nickname: Híp, Cá vàng, Can....(nhg cái khác sẽ nói sau, xem thái độ bạn ý tnao đã);;)
- Sở thích: nghe nhạc (sến), nó kêu giọng nó hợp mấy bài của Thùy Chi8-} , suốt ngày bị tra tấn%-( , nó còn thích điện tử (thấy bảo nó chơi dota rất ngu), thích làm quen với các bạn gái (đặc biệt là các bé gái---các em nữ phải cẩn thận đấy):-?? , còn 1 vài sở thích bệnh hoạn mà chắc c ko nói ra các e cũng biết (kiểu cái forum này public quá, e nào cần biết chi tiết sag 11p1 gặp c);;) .
- Đặc điểm: mắt híp, cao to đen hôi mồ hôi dầu, hay tụ tập đàn đúm vs chỗ nào nhiều con gái, và còn vài đặc điểm ko tiện public, lại gặp riêg c nhớ.;;)
- Địa chỉ: ko rõ nhg mà là 1 trog mấy cái nhà ở khu Hoàng Cầu ý (chỉ biết là nhà to lắm, rộng lắm, đẹp lắm):D
Th này là 1 trog nhg~ th bệnh nhất lớp chị. Đc cái học hành tạm ổn (vẫn lên đc lớp đấy thôi), thân thiện, hòa đồng nên mọi ng có tí iêu mến. Nhất là quả mặt lứa tình với cái cách nói chn rất là nhẹ nhàng, th Long có rất nhiều e nữ. Nchug là nó vẫn có tí tốt.0:)
Vụ ảnh các e chờ c up lên photobucket rồi post lên đây sau. Các e cứ chuẩn bị tinh thần từ bây giờ, mấy ảnh c chụp nó chả có ảnh nào tử tế cả, chỉ có ảnh láo thôi. ;;)
@C: t zìm hàng m, uh uh thứ 2 chúng ta nói chuyện riêng, chúng ta đôi bạn thân thiết mà;)) . Dạo này m có dấu hiệu của bệnh "chơi với mad dog quá nhiều" rối đấy =))).
Các e muốn biết chn gì cứ hỏi, còn mấy chn riêng tư quá thì phải gặp riêng nhỷ. Các e cứ hỏi bất cứ ai lớp c, mng đều biết rõ anh ý đấy, anh ý nổi tiếng lắm. H ra chơi, các e xuống cantine mà khát thì bảo anh ý mua nước cho, anh ví dày lắm;)) , toàn mua nước với mì trộn cho c lũ con gái bọn c thôi;;).
C làm cái bài này là xác định tih thần bị nó xử rồi nhg mà sợ gì, chấp luôn =)) =)) =)).

Hầy, xin tạm thì đây không thèm :))

Sao cậu không rủ thêm bạn mod lớp mình vào đây tung hứng cùng ;))

Back
Bên trên