Pháp 09-12: 2 in 1 - Đoàn kết là Sức Mạnh >:D<

Re: Pháp 09-12: 2 in 1 - Đoàn kết là Sức Mạnh>:D<

Các chú trình j mà đòi so sánh với các a;))

Bắt đầu về a Hoàng Long nào.<:p
Hoàng Long's profile:
- Tên: Ng Hoàng Long
- DoB: 6-6-1993 (cái này mng ko cần nhớ)
- Nickname: Híp, Cá vàng, Can....(nhg cái khác sẽ nói sau, xem thái độ bạn ý tnao đã);;)
- Sở thích: nghe nhạc (sến), nó kêu giọng nó hợp mấy bài của Thùy Chi8-} , suốt ngày bị tra tấn%-( , nó còn thích điện tử (thấy bảo nó chơi dota rất ngu), thích làm quen với các bạn gái (đặc biệt là các bé gái---các em nữ phải cẩn thận đấy):-?? , còn 1 vài sở thích bệnh hoạn mà chắc c ko nói ra các e cũng biết (kiểu cái forum này public quá, e nào cần biết chi tiết sag 11p1 gặp c);;) .
- Đặc điểm: mắt híp, cao to đen hôi mồ hôi dầu, hay tụ tập đàn đúm vs chỗ nào nhiều con gái, và còn vài đặc điểm ko tiện public, lại gặp riêg c nhớ.;;)
- Địa chỉ: ko rõ nhg mà là 1 trog mấy cái nhà ở khu Hoàng Cầu ý (chỉ biết là nhà to lắm, rộng lắm, đẹp lắm):D
Th này là 1 trog nhg~ th bệnh nhất lớp chị. Đc cái học hành tạm ổn (vẫn lên đc lớp đấy thôi), thân thiện, hòa đồng nên mọi ng có tí iêu mến. Nhất là quả mặt lứa tình với cái cách nói chn rất là nhẹ nhàng, th Long có rất nhiều e nữ. Nchug là nó vẫn có tí tốt.0:)
Vụ ảnh các e chờ c up lên photobucket rồi post lên đây sau. Các e cứ chuẩn bị tinh thần từ bây giờ, mấy ảnh c chụp nó chả có ảnh nào tử tế cả, chỉ có ảnh láo thôi. ;;)
@C: t zìm hàng m, uh uh thứ 2 chúng ta nói chuyện riêng, chúng ta đôi bạn thân thiết mà;)) . Dạo này m có dấu hiệu của bệnh "chơi với mad dog quá nhiều" rối đấy =))).
Các e muốn biết chn gì cứ hỏi, còn mấy chn riêng tư quá thì phải gặp riêng nhỷ. Các e cứ hỏi bất cứ ai lớp c, mng đều biết rõ anh ý đấy, anh ý nổi tiếng lắm. H ra chơi, các e xuống cantine mà khát thì bảo anh ý mua nước cho, anh ví dày lắm;)) , toàn mua nước với mì trộn cho c lũ con gái bọn c thôi;;).
C làm cái bài này là xác định tih thần bị nó xử rồi nhg mà sợ gì, chấp luôn =)) =)) =)).
** e ! kiểu này chage plan ngày t2 từ Fuc-K Bun thành Fuc-K Lia nhá ! m` toi r` >:)
hình như a Hiếu nổi tiếng lắm :-< K biết anh hiếu có bảo kê cho mình khỏi HIP k :-<
HIếu thì a cân cả nhà nó :-"
tick bài cho Phương=)))
mày đc lắm=))))))
thứ 2 c e ta úp nó=)))
cái loại BM ! a còn chưa chạm vs ng` e đã hét toáng lên r` =))
Uây a Híp fan Thùy Chi àk:">:"> Anh em fan thùy chi ko tàn sát nhau:x:x:x
ko ! zọg a cao thôi! a mù âm nhạc =))
L thích trẻ nhỏ là chính=))
Nó ngây thơ ko phù hợp v vẻ đẹp già dặn=)))

BM zà zặn r` ! nên a ko ;;) đâu =))

Chẹp, sao nh e nam fan Thùy Chi vậy, các e thử nghe th Long hát nhạc Thùy Chi xem có thích Thùy Chi đc nữa ko :-?. Uh đấy, dũng cảm vượt bậc, nó mà xử thì tởm lắm (tởm đúng nghĩa ý :|)
@BM: ok cô gái, thứ 2 chị e ta úp nó :D.
Các e up ảnh đê, xem các em năm nay cho rõ nét nào;))

Hồi trước có cái link giới thiệt về chú Kẩn ở cái topic Phỏng vấn ở box 08-11 đấy,thằng nào giỏi đào bới xuống tìm thử đi =)),nhiều cái thú vị lắm =)).

thì e còn đc sốg 2 ngày nưũâ Phương ạ ! r` đón nhận cái tởm đéy :-j

Chẹp, sao nh e nam fan Thùy Chi vậy, các e thử nghe th Long hát nhạc Thùy Chi xem có thích Thùy Chi đc nữa ko :-?. Uh đấy, dũng cảm vượt bậc, nó mà xử thì tởm lắm (tởm đúng nghĩa ý :|)
@BM: ok cô gái, thứ 2 chị e ta úp nó :D.
Các e up ảnh đê, xem các em năm nay cho rõ nét nào;))

Phương Rexona rất dũng cảm. Đáng khâm fục:x
T2 mềnh xin dành 5p mặc niệm cho bx của Cousteaux:x
@C: M cân ai:-w. Chú muốn j/:)

Oạch thật ko chị BMV. Các em of gần hết rồi. Muốn có ảnh thì chi cho em cái máy ảnh em săn ảnh cho ;))

thì e còn đc sốg 2 ngày nưũâ Phương ạ ! r` đón nhận cái tởm đéy :-j
Chết r, thôi làm thì chịu, a phải biết là dù chn gì xảy ra đi chăg nữa e vẫn iêu anh mà :x :x. Thứ 2 bọn t úp m. Mấy cái t viết mới chỉ kiểu hơi hơi thôi, còn nhiều chn nhg t có kể đâu, bạn bè ai làm thế =))

Chị BMV???
Bình Minh Vẩu?=))

Có cần lính đánh thuê ko em giúp. Đang nung nấu trả thù vụ chiều nay :( riêng anhLong cc thôi :D

vẩu:|
BM mà vẩu:|
đấm vào mặt:|
răng đều vùa đẹp:|
nha sĩ còn fai khen

ối xời , bạn Phương DH mới lên đã quăng 1 đống sít vào mặt cậu Long thế =))

hơ cái đẹt cak chị! dìm hàg kiểu này thì ak quá :))

Đâu BMV là tên xe oto mà :))

Toàn nói sự thật=))

Back
Bên trên