Pháp 09-12: 2 in 1 - Đoàn kết là Sức Mạnh >:D<

Re: Pháp 09-12: 2 in 1 - Đoàn kết là Sức Mạnh>:D<

Thông báo
Theo nguồn tin đáng tin cậy từ tờ báo nổi tiếng anh Hưng prono1 thì chiều nay 1h ( chả nhớ chính xác vì đi muộn :) ) tại trường Ams 1 em nhỏ dễ thương trong sáng đã bị 1 hội đồi bại hành hung cướp đi hơn 100k vina dollars. Lí do cho biết do em mới vào trường bị mù đường nên đi nhầm cầu thang và bị trấn lột tra tấn thô bạo. Vì vậy hi vọng mọi ng` sẽ cảnh giác mà tránh xa nhất là nhữg bạn nữ ;)).
P/S: sao thằng Duy ko dính chưởng nhỉ :(
@Tiên: bạn bè cùng lớp 2k ko cho đồ keo kiệt :(
@ Phương huynh: cho em biết ng` yêu anh Long công chúa đi :D. Mà chi có thík phi công trẻ lái máy bay bà già ko ;))

(Vietkey hog? moi' vui chu'). Tu` hom nay se~ len day de zim` hag` ban. Hoag` Long ;-). Cac' e 09-12 thich nghe chuyen gi` de? c ke? nao`. Toan` chuyen. hay thoi, ngoi` cah. no' ma`=)). Thag` C chuan? bi. tih than` diii :D

Hầy :( Thích mỗi cái áo :((

Anw, lên sao rồi, là lá la... 8-}

@ chị Phương: chị tiết lộ một số chuyện "pỉ ổi" mà anh Long đã làm đi chị 8->

Chú nằm mơ hả Hưng;))
Ngồi mút chỉ đi:x

Bảo con Bun post ảnh dìm hàng nó=))

Phương dạ hương lên rồi hả=))

méy đứa chúng `m lại muốn lộn xộn hả :-w
riêg con Phương ! t2 đi học chúng `m nói chuyện riề [-(
@ all : cak chsu muốn đá 2/9 hay 4/9 đey :-?
hôm nào đôg gái đi đc hơn thì sẽ đá? ok?:-\

Long công chúa dê thế :|. đá 2/9 đi cả nước được nghi các bạn nữ dễ đi hơn nh ạ :D

Mấy thằng ôn đ' chịu chỉ các e gái xinh tươi cho mình=((

em ngồi bàn đầu dãy gần cửa đúng ko:|
:| Chuẩn. Anh thấy rồi mà không vẫy à :))

Thông báo
@Tiên: bạn bè cùng lớp 2k ko cho đồ keo kiệt :(
)
8-> Muốn tớ bao 2k thì phải làm tới nữa vào 8-> Cái tội hôm nay rõ đã đút tờ 2k vào túi rồi còn móc ra mà dử tớ, làm tớ đang quên mất vụ bị trấn 2k thì nay đã nhớ lại rõ ràng 8-}

@ anh Hiếu: ơ, thế hôm nay anh là anh nào thế? :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh nào dê kém mỗi anh Thanh thì là Hiếu xì tin ấy. Chỉ cần hotgirl lớp mình ra anh ấy bâu vào ngay :(

Mây lao jà dê dêk chiu dc;))

Thật ra a nhìn lướt qua chưa thấy e nào=((
Thằng Quý thì cứ chỉ bố láo:-w

Zuy ơi anh em ko ra tay nhanh là ko còn mục tiêu để cưa đâu. 1 đàn dê thế này :(. khổ nỗi 1 tuần đi hoc chưa bị ban nào hút hồn mới chán :((

E chi iêu môi Luu Diêc Phi thôi:xcòn lóp mìnk có ban khác pzo hon dag cua gái Sll:||

4/9 tui em vê Tô òi:|

Ừ nhỉ chuẩn anh Long cc dê mà cao kiến. Nhưng sợ nghe khai giảng xong chúng nó mệt ko con tinh thần thi đấuu ;))

tuỳ cak chú! tính xem số lượg e gái cso thể đi đc trog 2 hôm đi r` báo choa ! để a còn biết :-j

Khiếp quá,cái topic này được mod bảo kê có khác 8-},1 ngày chắc tầm hơn 10 page 8-}.
Các chú cứ lập team này team nọ còn anh thì sao =((,kiểu đi qua P1 thì 1 hội ra chào hỏi,sang 10 P thì thằng Quý ra "dạ,em chào anh" rồi abc 8-}.
Team nào thế mạnh người đông cho anh ké với =)).

còn team nào ngaòi team 11p1 =)) chiều nay cso 6 thằng mà cx định hổ báo ra úp cả lớp 10p h thể dục ! may àm a e suy nghĩ lại vì nhìn théy cak e gái ! mất hình tượg lắm :">

còn team nào ngaòi team 11p1 =)) chiều nay cso 6 thằng mà cx định hổ báo ra úp cả lớp 10p h thể dục ! may àm a e suy nghĩ lại vì nhìn théy cak e gái ! mất hình tượg lắm :">
Chú Híp dám ra giữa lớp 10P hét "anh chấp hết zai 10 P " thì anh đảm bảo chú sẽ được các em gái 10P nhìn với 1 kiểu khác,rất là hot.....=)).

Back
Bên trên