PHÁP2 – Inbox tạm thời

huhuhuhuhuhu chưa đi mà mấy ng đã thế này thì tớ bít làm sao. Cả Chi-m và đại ca cùng đi thì ai chơi với tớ , ai "bắt nạt" tớ ai mắng tớ "hư" nữa huhuhuhuhuhuhu :(( :(( :(( :(( :(( Chưa gì đã nhớ mọi ng wa huhuhuhu . My ơi còn mỗi tao với mày thui cấm mày bỏ tao vào Sài Gòn đấy, không tao ghét mày cả đời, nhớ đấy :(( :(( :(( :(( :((

Hoàng: dép nó mua 25 khìn..... :))
Chi : em là em của chị mừ.. thế nên đầu óc nó mới hơi tưng tưng thế đấy 8-|
Đạt : khỏi tay chưa mày, may mà mày dùng tay đấm vào cửa kính chứ ko dùng đầu( đúng là đi nước ngoài thì khôn ra) =D>
My yêu: tình hình là iem tôi viết bài hơi nhiều, cả 2 năm học mới viết được 2 bài, thế mà bây giờ..... yêu mình vào có khác, hehehe, 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
-to Hoàng : Tôi muốn đặt ông lên đầu tiên vì tôi cắn rứt quá, huhuhuhuhuhu, tối qua , tôi quả thực ngủ không yên (cấm hiểu bậy bạ ) , trời ơi, làm thế nào để "giải tỏa" mình nốt những ngày còn lại đây ? Tôi "áy náy" quá ! Tôi xin lỗi ! tôi xin lỗi ! Tôi xin lỗi ! Tôi thề trước tất cả mọi người là trong 2 tuần tới, tôi không"sai bảo" ông gì hết, không dọa dẫm ông gì hết .HUHUHU ! Xin lỗi mà, thực sự đấy ! Tôi xin lỗi ! (còn sau khi trả xong ....thì hehehehe ,tôi báo trước là sẽ có những hình phạt cỡ "atomic bomb" đấy ) .huhu, ai bảo ông tốt với tôi quá cơ, nói gì cũng nghe với dạ ( he, vì không dạ ,không nghe để chết à ! hí hí , nói cho ông biết là tôi ngày càng biết được nhiều các vụ bê bối của ông đấy , độc quyền copyright by CHI , hihihi)
Lại áy náy rồi....HUHUHUHUHUHUHUHUHUHUHU
Tôi xin lỗi ( 1 vạn lần ) -> nói đủ rồi đấy nhé !
-to Quanh , My, Dê , Cuan :(...) -> tặng bạn 8 giây yên lặng - la silence parlante
bọn ấy biết là có những lúc đến lớp , tớ chỉ biết mỗi bọn ấy, chỉ nhìn thấy bọn ấy mà...Đi thì nhớ , nhg biết làm thế nào ...thôi, có hết cùng nhau nhiều kỉ niệm là vui rồi ! Không phải nói ( dù có đứa nào đang nói xấu tớ sau lưng , he' he') thì tớ vẫn luôn tin tưởng bọn ấy luôn luôn yêu tớ (tất nhiên, tớ là người BẠN TỐT muh , hí hí ) -> lúc nào cũng đầy năng lượng (để làm gì ? không cần biếtm hí hí )-> sống vui và tốt !
Thanks bọn ấy nhiều....
-to Thảo : tao cũng muốn nói nhg y hệt của My với mày, tao rất vui vì sẽ có lúc còn gặp mày bên kia, biết đâu, lại còn thân nhau , hì, tính mày cũng giống tính tao lắm ! (he, tao lấy được vé rồi nhé, bay luôn sang avignon mà vẫn giá 1 vé : 600 usd )
-to Tex : Mình ơi, mình nhớ giúp tôi chuyện load nhạc,hì, tôi sẽ khuyến mãi cho mình mật ong dùng đủ thêm 2 năm nữa , hi`

mọi người ơi, thống nhất là thứ hai đi thăm thầy cô nhé, hẹn nhau lúc 9h ở cổng trường, tớ sẽ gọi điện thoại cho thầy cô trc, chắc là sẽ đi thăm co BÍnh, thầy Minh với cô Bach Dương. Ai co ý kiến gì thi phone cho tớ sơm nhé, chắc là tối nay tớ sẽ gọi điện thông báo lại cho mọi người.

KHA KHA :lol:
mai moi thay bon ay viet duoc mot ty goi la co y nghia, nhung sao uot at qua zay :))
Thu hai di tham thay co ha, the thi di luon co thao thay hoang di, cho to gui loi hoi tham luon (nhan bon no rui nhung khong tin tuong duoc =; )
to QA: co the chu, cho mai moi thay ay xuat dau lo dien 8-}
to Chi-m: cho van xuoi lau wa
to nhung dua nao di tay: lien lac voi tui nha: le minh tuan :eek: nham,
[email protected]
Chi chap nhan lien lac qua hom thu, khong qua yahoo.messenger, trong gio hanh chinh tat ca cac ngay lam viec trong tuan
to...to beo beo :))
lau lau vao choi mot ty, zui wa, zui wa!!! :roflmao: :drummer:
the thoi nha, viet nhieu la moi tay ton muc lam :mrgreen:

chào mọi người!
Thế là lớp mình sắp phải chia tay nhau rùi,đứa thì đi Pháp,đứa thì học ở những trường cách nhau hàng cây số.Biết bao giờ lớp mình mới gặp được nhau,thế nên em có kiến xin mọi người góp ý nha:lớp mình nên nghĩ ra ngày sinh nhật lớp đi,rồi hằng năm lớp mình tụ họp đông đủ tổ chức đi chơi 1 bữa bét nhè.nếu các bác thấy ý kiến đó khả thi thì lớp mình chọn ngày đi.

to con Mắm:con à,tổ chức sinh nhật đi,bố đói lắm rồi.À mà thôi tổ chức muộn cũng cũng dc cho chúng nó đi Pháp bớt đi cho đỡ tốn kém con ạ(dc thể bố ăn nhiều hơn cho đỡ béo,con KA xấu tính toàn bảo bố "nần nẫn" cú wa trời)

sì pam.......

được 6 bài roài, mai là = thằng Hà, kekekeke

Anh em con zai tính nhậu riêng ko??? Wa nhà tao tao khao lẩu + bia hơi dởm hôm trước mua 18500= 5 lít :((

Sao bảo thằng Hùng bận ớ nhà ôn thi?! Không đi thăm các thầy cô cùng lớp, hóa ra là tính đi nhậu nhẹt hả. Giờ thì lòi đôi chuột xấu xa ra rồi nhá. Sĩiiiiiĩ....
Bực quá, lúc chiều viết bài mật bao nhiêu công mới xong thế mà ko gửi được. Thôi, bây giờ viết vắn tắt lại nội dung là thế này:
Lớp mình có chuyện gì thì dù ít hay nhiều cũng đã đều hiểu và thông cảm cho nhau cả rồi. Tớ bây giờ cũng chỉ chúc lớp mình dù ai có đi đâu (ko chỉ riêng đi Pháp) cũng đều thượng lộ bình an và vui vẻ, thế thôi.
Còn chuyện SN lớp, cũng hay đấy. Kể ra thì lớp mình cũng nên để ra 1 ngày gọi là để tưởng niệm, quên, tưởng nhớ (có khác gì nhau ko nhỉ) về 1 thời.. (hehe) Thế thôi, chứ còn chuyện tụ tâp sau này (vào ngày í) thì tớ nghĩ (riêng với lớp mình) thì khó lắm. Nếu có muốn tụ tập 1 hôm thì tụ tập luôn đê (hê). Hà ới vẫn thừa tiền đúng ko?! Không được đánh lẻ đâu nhá!

@ QuangTex: hội trưởng ơi, sorry hội trưởng nhá, hội phó chỉ muốn thể hiện tài năng tí thôi.. Mà vấn đề là ngoài hội trưởng ra thì hội phó còn có rất nhiều bạn bè.. Hội trưởng thì hội trưởng nhưng nếu nói xấu bạn hội phó thì cũng ko thể dung thứ (chết cha, ác liệt quá). Huống hồ HP (viết tắt cho nhanh) cũng chỉ nói "sự thật", mà nói cũng là nói trước lúc HT đề ra bất kì 1 luật lệ lào, ko thể tính là vi phạm. (Mà nói thật nhá, HT nói xấu QA là hơi liều đây! hơn nữa người ta nói "tai vách mạch rừng", HP ko nói thì đứa khác nói thôi(đùa mà chat thì lam gì có đứa thứ 3 nào bít nhỉ?), đằng nào thì QA cũng biết, đầu hàng đê!(sao mình thấy câu này quen dữ))
Thế nên, với tất cả các lí lẽ trên, HP chỉ cảnh báo HT (1 cách trân thành +khẩn cấp): BE CAREFUL (hehe..hehe.. hihihi..)

Đề nghị mọi người tránh xa thằng QuangTex ra nhá. Nó mắc bênh truyền nhiếm đấy. Đùa, mà hình như mình cũng có dấu hiệu mắc bệnh rồi thì phải..hắt xì..
Bệnh hoang tưởng là khó chữa nắm.

..... 7 bài

ở đây dễ câu bài vật

chúc iem iu sang tuồi mới ko già đi mà chẻ ra, ah nhầm, trẻ ra chứ ai " chẻ" được em, đến thằng Lửa TBH còn pó tay nữa là

Đi mưa về ốm đừng có kêu đấy :x

Chúc thằng Minh Ngọc an tốt ngủ tốt,sang pháp 1 tháng béo chục cân...!!! :)>-

Này, có phải lớp mình cũng muốn làm một buổi liên hoan đúng ko, và vấn đề là chua có đứa nào đưa đầu ra chịu trận đúng ko? Bây giờ có rồi đấy. Mọi người thấy chọn địa điểm là nhà Mme Bính thế nào? :))
Nói đùa tí thôi. Thực ra vì hôm trước mấy đứa đi thăm cô ở ...sân tennis, cô mời. Mà tớ thấy cô cũng muốn rủ lớp mình đến nhà cô lâu lâu rồi. Chẳng hiểu í mọi người thế nào. Dù sao cũng là cô chủ nhiệm, lớp mình cũng nên đến thăm cô tại nhà 1 bữa (tiện thể phá phách luôn cho nó bõ công).
Tớ nói thật đấy. Mọi người thử nghĩ xem sao. Vì tớ thấy cô thật sự quý lớp mình...

Ngô Thư Hương đã viết:
Này, có phải lớp mình cũng muốn làm một buổi liên hoan đúng ko, và vấn đề là chua có đứa nào đưa đầu ra chịu trận đúng ko? Bây giờ có rồi đấy. Mọi người thấy chọn địa điểm là nhà Mme Bính thế nào? :))
Nói đùa tí thôi. Thực ra vì hôm trước mấy đứa đi thăm cô ở ...sân tennis, cô mời. Mà tớ thấy cô cũng muốn rủ lớp mình đến nhà cô lâu lâu rồi. Chẳng hiểu í mọi người thế nào. Dù sao cũng là cô chủ nhiệm, lớp mình cũng nên đến thăm cô tại nhà 1 bữa (tiện thể phá phách luôn cho nó bõ công).
Tớ nói thật đấy. Mọi người thử nghĩ xem sao. Vì tớ thấy cô thật sự quý lớp mình...
ê con vợ có ý hay đó.đến nhà cô ăn uống đập phá luôn thể.đứa nào có điều gì bực tức đến nhà cô xả luôn một thể.với lại hôm đó bọn con trai tổ chức đánh hội thằng Khánh nữa.có nhiều lí do để đánh thằng đó lắm:cái thằng mất dạy cứ ngồi trong lớp cái măt nó{(cái mặt vừa bẩn vừa xấu,trông như cái mẹt vừa bị chim ị cho mấy bãi :)) ,nhưng vẫn đẹp hơn khối lần so với mặt thằng Quang "tex"} cứ vênh lên ngứa mắt lắm rồi,đã thế con lợn này còn đỗ thủ khoa nữa chứ :-? .với từng đó lí do đánh nó là phải rùi.lớp mình xếp lịch hôm nào wa cô Bính quậy đi(cơ hội có 1 không 2 đó) ;)lớp găng đi nha!

Chỉnh sửa lần cuối:
Em là em rất bực mình với cái forum của nợ này X( X( X( X( X( X( X( X( X( X( X(mỗi lần gửi bài mất cả ngày zời chả gửi được cái wai gì cả. Ma em cứ viết linh tinh chửi bới tùm lum thì gửi được thậm chi gửi được ngay thế mà bài nào viết dạt dào cảm xúc tình cảm thắm thiết y như rằng gửi kiểu gì cũng khôgn gửi được. :(( :(( :(( Các anh các chị xem thê nào bảo em với chứ thế này có ngày tức chết (May nhà em dùng miễn phí chứ không dễ em phá tan cái forum này rùi, chứ như em tươi hình như mất một tiếng mới gueir được nhục không chịu được )
cái thằng mất dạy cứ ngồi trong lớp cái măt nó{(cái mặt vừa bẩn vừa xấu,trông như cái mẹt vừa bị chim ị cho mấy bãi ,nhưng vẫn đẹp hơn khối lần so với mặt thằng Quang "tex"} cứ vênh lên ngứa mắt lắm rồi,đã thế con lợn này còn đỗ thủ khoa nữa chứ cái thằng mất dạy cứ ngồi trong lớp cái măt nó{(cái mặt vừa bẩn vừa xấu,trông như cái mẹt vừa bị chim ị cho mấy bãi ,nhưng vẫn đẹp hơn khối lần so với mặt thằng Quang "tex"} cứ vênh lên ngứa mắt lắm rồi,đã thế con lợn này còn đỗ thủ khoa nữa chứ
Anh zai nóng tính thế làm gì thù nó thế anh "thủ khoa văn" của lớp mà chưa khao đâu xem thế nào đi chứ thế này là hỏng
lớp găng đi nha!
Chả mong chờ gì vào lớp mình đâu!!!!!!!!!!!! [-( [-( [-(

Đấy viết bài chửi nó thì nó thì gửi một lần được ngay . CÁI MẠNG NÀY BỊ DỞ HƠI AH!!!!!!!!!!!! Cứ viết linh tinh trêu ng khác thì y như ràng gửi được BỰC CẢ MÌNH AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Cô BÍnh, hay đó, ăn cô BÍnh, ý lộn, ăn ở nhà cô BÍnh
Tình hình anh em mình thế nào rồi nhẩy, hôm trước lớp rủ tớ đi thăm thầy cô buổi tối, tớ có tí việc đột xuất không đi được, thông cảm nha. NÊN bi h lên forum lớp hỏi tí chuyện chia chác ý mà, hêhehe, mỗi người được bao nhiêu zaay?bao nhiều????

còn chuyện nữa, có nhiều người dụ tớ đổi ngành từ droit sang économie quá trời luôn. Tớ đang bị lung lay đây, có đứa nào cho lời khuyên cái nhẩy( xem trên mạng. một lớp 400 đứa, đỗ đâu có 100, đấy là năm đầu đó nha, không bít ra trường thì còn mấy mống, đúng là vào dễ ra khó) MÀ droit còn đỡ nhá, đứa nào chọn Administration còn trượt như ngả rạ hơn cơ

_ tình hình là tớ thấy đến nhà cô BÍnh đập phá cũng hay đấy (hay nhất là ý kiến đánh + chửi thằng danh nhân---> tớ rất chi là ủng hộ ý kiến này :)) ), nhưng mà lần này ai đứng ra làm chủ xị hộ cái nhé, tớ sắp đi vắng (hehe, nói cho oai b-) ) đến lúc về mới tổ chức thì muộn wá, mọi người nếu tập trung đc thì cứ đi nhé (hic, tớ cũng muốn đi lém nhưng mà ko đc, tiếc wá :(( ). Hay là em Hương với thằng chồng em (xin lỗi chị dê ạ) đứng ra hộ tao cái nhẩy, làm lẹ lên một chút để hội du học còn tham dự đc (nhất là những đúa đi sớm như CHi-m ý).

_@ Thaobeonhuconheo (đừng trách tao, đấy là mày tự nhận đấy nhé :)) ) : tao nghĩ mày cứ học Droit đi, tao nghĩ thi vào economie còn khó hơn vì đông người học Eco lắm---> tỷ lệ chọi cao+ nhiều nhân tài, hơn nữa tao thấy droit ko fải là ngành đc chú trọng nhất ở TOulouse1 (chẹp, ngành đỉnh nhất của nó là ECo muh :-$ ), nên chắc là thi sẽ đỡ căng thẳng và khó khăn hơn một chút :D .

Hehe đấy là anh nghĩ thế, còn em nên hỏi thêm các anh chị khóa trc xem tình hình tình báo như thế nào, chuyện này quan trọng đấy, em ạ b-) :D

xxxxxx
To Q-tex:Tex a, tuy to viet bai nay de chui mang ay nhung qua thuc to ko he muon the nay dau, la vi to da hua voi Thu Huong se viet mot bai de "đe nẹt" ay cai toi ba hoa luyen thuyen. To ko muon can ban la vi to da cho ay nem mui ngay tai tran tren yahoo-mess roi con gi, the la het nc het cai roi chang con gi ma chui nua ca. Voi lai day la thoi quen cua dan chim lon chuyen nghiep roi con gi, suot ngay thay bo dang dieu toa, hong hot cua ay nen quen mat roi. Hi`....Nhung ma ay cu lieu hon day, suot ngay ngoi sao voi cha minh tinh, "mỏng" nhu ay gap canh quay lộng gió la dưt phựt luon roi.
VOi lai to cung ko no chui mang ay luc nay,ay dang kho so ma nhi!
Thoi noi ay ti the thoi, chuc ay di "bơi lội" gặp nhiều may mắn nha!
He he he he.... :D b-)

Back
Bên trên