PHÁP2 – Inbox tạm thời

Nguyễn Diệu Linh đã viết:
Diều này là đương nhiên ;;) :x :)>- b-)
Đương nhiên á :eek:, quả thật từ trước đến nay tôi vẫn biết là Anh kém nhưng ko ngờ nó kém đến thế này đấy, đá nhạt một cách toàn diện :|. Kể ra cũng thương cho bọn Gerrard, Lampard.. phải chịu dưới trướng 1 thằng HLV thuộc loại ngu nhất thế giới /:) :-$.

Trích dẫn:
Anh vô địch
Diều này là đương nhiên

Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Nguyễn Diệu Linh
Diều này là đương nhiên
Đương nhiên á , quả thật từ trước đến nay tôi vẫn biết là Anh kém nhưng ko ngờ nó kém đến thế này đấy, đá nhạt một cách toàn diện . Kể ra cũng thương cho bọn Gerrard, Lampard.. phải chịu dưới trướng 1 thằng HLV thuộc loại ngu nhất thế giới .

ko có hứng thú :D. Tranh thủ câu bài một tẹo :p

Nguyen Nhat Cuong đã viết:
Kính thưa toàn thể các bạn.
Tuy hội NSTT mới được thành lập, tôi đã thấy dường như có một luồng gió mới thổi khắp toàn cơ quan. Những mong chúng ta hãy cùng nhau, chung vai gắng sức, góp gió thành bão, kiến thiết hội ta ngày càng đàng hoàng hơn, to đẹp hơn, sánh vai với các cường quốc năm châu, tiến nhanh lên chủ nghĩa xã hội, thỏa ước mong của bác Hồ vĩ đại cũng như các bậc tiền bối Mác Lê.
Trong không khí vui vẻ, hồ hởi chung của toàn hội, tôi tuy ở nơi đất khách quê người, nhưng trăn trở ngày đêm, trằn trọc băn khoăn không ăn không ngủ, chỉ ước ao có được chút đóng góp dù nhỏ nhoi cho sự phát triển của hội. Và sau đây sẽ là một ý tưởng thấm đẫm tâm tư, tràn đầy nhiệt huyết, kết tinh từ trái tim và khối óc của tôi: chương trình KHÁCH MỜI CỦA HỘI.
Đại khái là thế này. Đi chơi nhiều thế này mà chỉ sinh hoạt nội bộ thì phí quá. Nên tăng cường giao lưu gần xa. Mọi người một năm ở nhà có quen được bạn nào mới hay ho một tí (ừ thì... xinh chẳng hạn, rồi thì... đại khái thế) thì tích cực mời đến tham dự cùng hội. Nếu thấy được và tiện thì ta... kết nạp luôn, không ổn thì buổi sau ta lại mời người khác, nhể!!!
Thế nhé.

@ Tex và Hoàng TB: sau này mà bọn mình lập công ty đi bán bảo hiểm thì phải biết. Hót cho chúng nó mua hết sạch tiền thì thôi.

Hehe, đúng là ý tưởng lớn gặp nhau đấy, ông quả thật xứng đáng là đại sứ đặc mệnh toàn quyền của hội ở CH Pháp :)).
Kính thưa toàn thể các bạn, dân tộc ta, trải qua 4000 năm lịch sử, phải đối mặt với biết bao nhiêu khó khăn,thử thách nhưng lần nào chúng ta cũng xuất sắc vượt qua, để lại sự thán phục và ngưỡng mộ cho nhân dân tiến bộ toàn thế giới. Sở dĩ chúng ta làm được như vậy chính là nhờ tinh thần "tương thân tương ái", "lá lành đùm lá rách", "một cây làm chẳng nên non, 3 cây chụm lại nên hòn núi cao". Hồ chủ tịch muôn đời kính yêu của chúng ta đã chẳng từng nói : "Đoàn kết, đoàn kết, đại đoàn kết. Thành công, thành công, đại thành công" đó hay sao :)>-. Chính vì vậy, trong thời điểm nhạy cảm hiện nay, khi mà hội chúng ta vẫn còn đang trong thời kì non trẻ, chập chững bước những bước đầu tiên ra thế giới thì tôi xin khẩn thiết kêu gọi các thành viên trong hội nâng cao tinh thần đoàn kết, cùng đồng tâm, hiệp sức đưa hội của chúng ta tiến lên sánh vai với bè bạn năm châu, làm thỏa nguyện mong ước của các bậc tiền bối vĩ đại, xứng đáng là kiểu mẫu của trí tuệ và tinh thần Việt trong thời đại mới =D> =D> =D>.
Với tinh thần như vậy, tôi xin hân hạnh được đặt bút kí vào bản dự án phát triển KHÁCH MỜI CỦA HỘI do đồng chí Cương đề xuất =D> =D> =D> =D> =D>. Xin đồng chí thư kí cho tôi mượn cái bút tí nhể :p.

À nhân tiện đây, tôi cũng xin thông báo lại cho các đồng chí biết về các chức vụ quan trọng của hội hiện nay.
1. Chủ tịch hội : Đồng chí Nguyễn Ngọc Quang :> :)>- b-) =D> =D> =D> =D> =D> ....
2. Phó chủ tịch hội : Đồng chí HoàngTB =D> =D> =D>
3. Trưởng ban đối ngoại : Đồng chí Tương hươi :p =D> =D> =D>
4. Thư kí : Đồng chí Dê =D> =D> =D> (à đây, trả đồng chí cái bút B-))
5. Đại sứ đặc mệnh toàn quyền của hội tại CH Pháp : Đồng chí Cương =D> =D> =D> (ặc, nghe tên như kiểu người Tàu ý nhỉ B-)).

Kính thưa Ban chủ tịch, kính thưa toàn thể các anh chị em hội viên, cũng như tất cả những anh chị em đã nộp đơn khẩn thiết xin gia nhập Hội mà chưa đủ điều kiện kết nạp, đang ko ngừng phấn đấu ..để đủ điều kiện tất nhiên roài. :> :)>- =D>
Tôi, thay mặt toàn thể anh chị em trong Ban Đối ngoại (mà tạm thời bi h mới có 1 thành viên), cũng như cá nhân người lãnh đạo như tôi, xin có đôi lời. =D> =D> =D>
Trước đà phát triển ko ngừng của Hội, dù mới thành lập đc có ít hôm, trước sự tín nhiệm của toàn thể đồng bào, cũng như trước xu thế đổi mới của đất nước, xu thế hội nhập toàn cầu hóa trên toàn thế giới, đúng như lời Hội trưởng đã căn dặn trước lúc..., í nhầm ko có đoạn sau (tại thằng này cứ nhắc đến Hồ chủ tịch muôn năm của chúng ta làm mình lộn b-) ), chúng tôi thấy không ngừng nâng cao tình đoàn kết tương thân tương ái, đồng tâm hiệp sức trong nội bộ các thành viên đồng thời không ngừng bành trướng ("mở rộng" nó ko mãnh thú bằng :> ) phạm vi hoạt động của Hội trên trường quốc tế là hợp với quy luật, là 1 tất yếu khách quan ko thể phủ nhận, ko thể cưỡng lại được :> :> :> :)>- (chúng ta hãy coi sự thất bại của CNXH ở Liên Xô trước đây như tấm gương về sự đi ngc lại với quy luật tất yếu ắt sẽ dẫn đến sụp đổ [-x :> ). =D> =D> =D>
Vậy nên, thay mặt... (à ở trên nói rồi nhỉ), tôi xin hứa sẽ nỗ lực hết sức để hoàn thành tốt nhiệm vụ được Chủ tịch Hội, Ban chủ tịch, và toàn thể anh chị em... đã tin yêu giao phó. Tất cả vì sự phát triển trong tương lai của Hội, và cũng là để góp 1 fần nhỏ nhoi vào công cuộc kiến thiết đất nước ngày 1 giàu đẹp, công bằng, dân chủ, văn minh, tiến nhanh, tiến mạnh, tiến vững chắc lên CNXH!!!
=D> =D> =D> =D> =D> (Nói trong tiếng vỗ tay) Bài phát biểu của tôi đến đến đây xin được kết thúc, chân thành cảm ơn sự chú ý theo dõi lắng nghe của quý vị. =D> =D> =D> =D> =D>

@Tex: Ban Đối ngoại là làm cái dek gì thế? (cái này là đi xuống nói nhỏ với thằng Chủ tịch Hội)
Mà tôi vẫn ko đồng í ông viết tên tôi lăng nhăng thế đâu nhá! /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Kính thưa ban lãnh đạo hội NSTT và toàn thế các anh chị em hội viên đã và sẽ (bị ép) kết nạp :p, sau khi nghe những bài phát biểu không thể súc tích và dẻo mỏ, ý lộn, phải nói là vô cùng chân thành và đầy nhiệt huyết :p hơn của đồng chí Chủ tịch hội NGUYỄN NGỌC QUANG (tức TEX) =D> =D> =D> , đồng chí Phó Chủ tịch hội HOÀNG TB =D> =D> ,đồng chí Trưởng ban Đối ngoại NGÔ THƯ HƯƠNG (hơi tươi :p) =D> =D> và đồng chí "đại sứ đặc mệnh toàn quyền của Hội tại CH Pháp NGUYỄN NHẬT CƯƠNG =D> =D> , tôi - tuy chỉ đc nhắc đến với tư cách một thành viên chưa chính thức, không thể kìm lòng mình mà xin mạn phép lên đây phát biểu đôi lời về hoạt động của hội =D> =D> =D>

(vâng, xin cảm ơn :p)

Là hội viên (chưa chính thức) đầu tiên cũng là người đẩu tiên đc tham dụ lễ khai mạc (chắc cũng chưa chính thức lun), tôi cảm thấy tự hào và vui mừng khôn tả xiết. Đến với Hội, bạn sẽ thấy mình trường thành ;;) lên từng khoảnh khắc, khối lượng kiến thức sẽ đầy lên nhanh chóng mà phải nói là việc hấp thục chúng không hề khó khăn một chút nào... Vâng, cụ thể là thế này ah, bạn sẽ biết đến những khái niệm mới như "yêu cái đẹp" "tắm nắng là chính, bơi là phụ" "thời gian dư thừa trừ vào thời gian bơi"..v.v và v.v... Bên cạnh đó, bạn sẽ đc chiêm ngưỡng những động tác rất chi là lành nghề mà có khi đến cả các vận động viên chuyên nghiệp nhìn cũng phải thèm thuồng (có khi chảy cả nước ***** không bit chừng :)) ) như: lướt ván trên lưng, lộn mèo, bơi mình dẹt ;;), bơi lệch ;;)... Và tôi xin đặc biệt lưu ý các hội viên nên luyện nhai kẹo cao su từ bi h cho cơ miệng dẻo dai ah :)) ;;)

Vâng, bài phát biểu đã dài, tôi xin phép đc kết thúc ở đây ah, hy vọng Hội của chúng ta sẽ ngày càng lớn mạnh và nhanh chóng đạt đến những tầm cao mới :)>-

=D> =D> =D> =D> =D>

xin cảm ơn ah (cười duyên và cúi chào :p)

Chỉnh sửa lần cuối:
Khốn thật! Lâu lắm mới bị 1 hôm ko post đc. Viết lại vậy!

Ơ kìa, ko ai phát biểu gì tiếp à? :eek: :-/ :-?
Chán thế! /:)

Này, đứa nào sắp về thì đăng kí gia nhập Nhịp sống thể thao trước đi kẻo lúc về lại hết chỗ. Mà đứa nào ko về thì cũng nộp hồ sơ vào lớp giáo dục từ xa lun đi, lớp này dù chưa mở nhưng mừ ko nhanh là ko còn chỗ đâu nha!

Đùa, Thảo đen, Chi-m, QuAnh, MN, Mic, KĐ,... đâu hết cả roài, lên tiếng đê chớ :-/
Mấy đứa ở nhà nữa, chết hết đâu cả rùi! :(( 8-|

@Tout le monde: Mọi ng ui, tình hình la cúp pờ đu mông thía nào roài. Tớ ở giữa trung tâm thủ đô đất nước mà mù tịt à.
Hôm nào cafe bóng đá fát cho anh iem mở mang tầm mắt cái! b-) :)>-
Trận nào hay nhỉ? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Trích dẫn:
Trích dẫn bài viết của Nguyễn Diệu Linh
Diều này là đương nhiên

Đương nhiên á , quả thật từ trước đến nay tôi vẫn biết là Anh kém nhưng ko ngờ nó kém đến thế này đấy, đá nhạt một cách toàn diện . Kể ra cũng thương cho bọn Gerrard, Lampard.. phải chịu dưới trướng 1 thằng HLV thuộc loại ngu nhất thế giới .
:( :((
Mà lí do thiếu Rooney thì còn tạm chấp nhận đc, chứ cái thàng Sony Ericsson lại còn lấy lí do này http://worldcup.dantri.com.vn/worldcup2006/2006/6/122675.vip khốn nạn X( . Buồn Eng wa :((
Kính thưa ban lãnh đạo hội NSTT và toàn thế các anh chị em hội viên đã và sẽ (bị ép) kết nạp , sau khi nghe những bài phát biểu không thể súc tích và dẻo mỏ, ý lộn, phải nói là vô cùng chân thành và đầy nhiệt huyết hơn của đồng chí Chủ tịch hội NGUYỄN NGỌC QUANG (tức TEX) , đồng chí Phó Chủ tịch hội HOÀNG TB ,đồng chí Trưởng ban Đối ngoại NGÔ THƯ HƯƠNG (hơi tươi ) và đồng chí "đại sứ đặc mệnh toàn quyền của Hội tại CH Pháp NGUYỄN NHẬT CƯƠNG , tôi - tuy chỉ đc nhắc đến với tư cách một thành viên chưa chính thức, không thể kìm lòng mình mà xin mạn phép lên đây phát biểu đôi lời về hoạt động của hội

(vâng, xin cảm ơn )

Là hội viên (chưa chính thức) đầu tiên cũng là người đẩu tiên đc tham dụ lễ khai mạc (chắc cũng chưa chính thức lun), tôi cảm thấy tự hào và vui mừng khôn tả xiết. Đến với Hội, bạn sẽ thấy mình trường thành lên từng khoảnh khắc, khối lượng kiến thức sẽ đầy lên nhanh chóng mà phải nói là việc hấp thục chúng không hề khó khăn một chút nào... Vâng, cụ thể là thế này ah, bạn sẽ biết đến những khái niệm mới như "yêu cái đẹp" "tắm nắng là chính, bơi là phụ" "thời gian dư thừa trừ vào thời gian bơi"..v.v và v.v... Bên cạnh đó, bạn sẽ đc chiêm ngưỡng những động tác rất chi là lành nghề mà có khi đến cả các vận động viên chuyên nghiệp nhìn cũng phải thèm thuồng (có khi chảy cả nước ***** không bit chừng ) như: lướt ván trên lưng, lộn mèo, bơi mình dẹt , bơi lệch ... Và tôi xin đặc biệt lưu ý các hội viên nên luyện nhai kẹo cao su từ bi h cho cơ miệng dẻo dai ah

Vâng, bài phát biểu đã dài, tôi xin phép đc kết thúc ở đây ah, hy vọng Hội của chúng ta sẽ ngày càng lớn mạnh và nhanh chóng đạt đến những tầm cao mới
xin cảm ơn ah (cười duyên và cúi chào )
chúng mày thi văn trên này đấy a`?
@Tout le monde: Mọi ng ui, tình hình la cúp pờ đu mông thía nào roài. Tớ ở giữa trung tâm thủ đô đất nước mà mù tịt à.

[-( chả có tinh thần j cả.
Tình hình là sắp thi mà tối nào iem cũng thức xem hết. sáng thì ngủ đến ch chả lúc nào để ''tiếp thu kiến thức' cả, bùn ghê gớm:(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là sắp thi mà tối nào iem cũng thức xem hết. sáng thì ngủ đến ch chả lúc nào để ''tiếp thu kiến thức' cả, bùn ghê gớm

:( hix, bùn wá, iem cũng bùn lây với bác :( :( :(

(héhé, lại thêm bài nữa roài, dạo này mình chim lợn wé :)) )

bọn lớp mình vừa mới đi học 1 khóa cảm tình Đảng về à???:| :| :|

Càng ngày càng bôn...pó tay...

Ah! Hùng đã lộ diện! Có ng để chửi roài!
Cái ava của ông hãm quá cơ. Bỏ đi ngay nhá! xấu cả topic :))

Êu, thế có nhu cầu để bọn tôi cảm tìm Đảng cho fát ko?? ;;)

Mọi ng ơi, tình hình là tớ đã được nghỉ hè, dù là chưa chính thức nhưng nghỉ thì cũng vấn là nghỉ, nghỉ là tốt roài :D. Sáng nay đã đánh xong trận cuối cùng, và dù ko đến nỗi chiến thắng oanh liệt nhưng mừ ko bỏ mạng là tốt lém rùi.
Tối qua trằn trọc mãi ko ngủ đc cơ, chỉ lo sáng nay ko đi thi đc. Can tội quen mui mấy hôm vừa roài toàn thức xem WC :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Ngọc Quang sinh năm 1987, mất năm bao nhiêu chưa biết ( có thể sẽ thọ đấy ), là một cây bút trẻ tài năng trong giới tuyên truyền cổ động. Mặc dù tuổi đời còn khá mới mẻ nhưng phong cách viết và đề tài anh chọn hoàn toàn không hề xa lạ chút nào với bạn đọc. Tác phẩm đầu tay của anh là " Hội ", thấm đẫm cái nhiệt huyết tràn trề của tuổi 20, của niềm khao khát mãnh liệt, được cống hiến cho quê hương đất nước và của sự trăn trở, trằn trọc trong bao nhiêu năm trời với những suy nghĩ không giống ai.
Hội, vâng, nhưng chứa đựng bao nhiêu cảm xúc, suy tư của tác giả. Tiếng " hội " vang lên trầm trầm, nhẹ nhàng mà đi sâu vào tâm hồn người biết thưởng thức. Chỉ một tiếng " hội " đã thức tỉnh được bao nhiêu con tim, những người vẫn ngày ngày đắn đo, mong tìm ra một con đường đi cho riêng mình mà vẫn không tách biệt khỏi cái chung, cái truyền thống của toàn xã hội. Chỉ một từ ngữ rất đỗi bình thường có ba âm tiết, nhưng tác giả đã lồng trong đó một bề dày sự trầm lặng trong tâm hồn mình để rồi thốt lên : " Hội ". Phải chăng đó là đỉnh cao của nghệ thuật dùng từ, hay chỉ là nơi sâu lắng nhất của một tâm hồn non trẻ mà đầy nhạy cảm với cuộc sống. Nếu mỗi người chúng ta, những chủ nhân tương lai của đất nước, hàng ngày hãy bỏ ra ít phút nhìn lại những gì mình đã làm được cho đời, thì cũng sẽ hiểu và cảm nhận được cùng với tác giả nỗi suy tư này. Bên cạnh đó, không chỉ là dấu lặng trầm ấm, tiếng " hội " còn được đưa vút lên cao, được bao người tán thưởng ngay sau khi ra đời cũng như cái tên của chính tác giả vậy, NGUYỄN NGỌC QUANG, âm sắc đi lên thật cao, rơi vụt xuống rồi dội lại vào không gian một thang ngang ( phè phè ).
Trải qua bao nhiêu năm tháng, tác phẩm " hội " vẫn sẽ luôn in đậm mãi trong lòng người đọc, nhắc nhở mỗi chúng ta về những khoảng lặng trong tâm hồn.

Hơi buồn ngủ nhưng xin đọc hết và cùng cảm nhận. Xin cảm ơn !

@ông:ông ơi,thg tex nó cho ôg cái j mà ôg nịnh nó kinh thế :|
Mấy bố nhà mình hồi trước mà học văn cũng giỏi thế này có phải tốt k? :-s
ENGLAND IS NUMBER ONE​
Eng thắng rồi, Eng muôn năm, Eng vô địch =D> =D> =D> =D> =D>

ôi mẹ ơi, ở đây, Pháp tinh thần WC như WC thật ! HUHUHUHUHU, bar chiếu các trận direct mà hình fẳng to uỳnh mà ko ai thèm xem, huhuhuhu... Muốn xem WC quá mà ko có TV xem, HUHUHUHUHUHUHUHUHU ....
các đ/c ác chiến nhể ?
------------
ặc, mặc dù iem chả hiểu cái đêk gì về foot với ball ( food thì em hơi bị thích, ball thì là tính từ miêu tả "thân hình" em hiện giờ , hihihihi ) nhưng mà đội hình England và Tây ban nha hơi bị "được" + đội Korea ( e đang mê mẩn tinh thần bóng đá dân Korea + hơi bị nghiện mấy bạn "xinh tươi hát hay múa giỏi" như nhóm DBSK, S.Junior,...nên REDS GO TOGETHER !!!! ) nên em cũng quyết tâm về fe Dê !!!!!
------------------
Nghe các bác ăn chơi "fè fỡn" hơi bị sướng nhỉ ??? Nếu các bác biết em và bạn Thảo nâu ( bây giờ em và Thảo ko nâu nữa mà đen như nhau roài ) tình hình thế nào chắc là..."lòng đau như cắt, nước mắt đầm đìa " mất !!!!! Hoàn cảnh "bi đát" lắm, đến nỗi nghẹn lời ko kể được...Thảo nhỉ ?
----------------------
Bồ TEX nhé, lén lút đi bơi để tập luyện "mắt" cho nó khỏe à ? thích nhể, chả bù tôi và các con ở đây nheo nhóc ! thế mà gặp tôi thì mồm kêu luôn luôn nhớ tôi nhớ các con, làm việc học hành để nuôi tôi và các con, nào là chỉ biết mình tôi thôi, gru gru, sướng nhể ?
Nghe các con nói đây này :
bé Xì tin : " Dạo này bố chẳng hỏi thăm anh em mình gì cả nhỉ ?"
bé Lá Xanh :" Ừ, mẹ bảo bố chỉ giỏi dẻo mỏ thôi !"
bé Xì tin :" Thảm nảo, hôm trước em nói em bảo "chỉ có mẹ là nhất" thì mẹ véo má em bảo "Chỉ được cái giống bố mày, đúng là dòng nhà dẻo mỏ!" "
bé Lá Xanh : "Thế à ? Anh muốn gặp bố Tex quá, mẹ kể với anh là bố có nguyên một bộ đàn ở trên người hay lắm nhé !"
bé Xì tin :" Thích nhỉ ? Chắc bố có nhiều bạn gái lắm nhỉ ? vì hôm thấy em hôn một lúc 3,4 bạn gái cùng lớp, mẹ lại véo má :" Gớm, chỉ được cái đào hoa giống bố mày" "
bé Lá Xanh : " Mà gặp bố là phải đi ngủ ngoan đấy nhé ! Bố hay dặn tối phải ngủ sớm và ngoan, ko được thức giữa chừng, bố bảo tối bố còn mắc việc "
bé Xì tin : "Ừ, đúng rồi, nhớ bố quá !"
.......................................
Các con thì thương nhớ bố thế mà...
----------------------------------------------

Bồ TEX nhé, lén lút đi bơi để tập luyện "mắt" cho nó khỏe à ? thích nhể, chả bù tôi và các con ở đây nheo nhóc ! thế mà gặp tôi thì mồm kêu luôn luôn nhớ tôi nhớ các con, làm việc học hành để nuôi tôi và các con, nào là chỉ biết mình tôi thôi, gru gru, sướng nhể ?
Nghe các con nói đây này :
bé Xì tin : " Dạo này bố chẳng hỏi thăm anh em mình gì cả nhỉ ?"
bé Lá Xanh :" Ừ, mẹ bảo bố chỉ giỏi dẻo mỏ thôi !"
bé Xì tin :" Thảm nảo, hôm trước em nói em bảo "chỉ có mẹ là nhất" thì mẹ véo má em bảo "Chỉ được cái giống bố mày, đúng là dòng nhà dẻo mỏ!" "
bé Lá Xanh : "Thế à ? Anh muốn gặp bố Tex quá, mẹ kể với anh là bố có nguyên một bộ đàn ở trên người hay lắm nhé !"
bé Xì tin :" Thích nhỉ ? Chắc bố có nhiều bạn gái lắm nhỉ ? vì hôm thấy em hôn một lúc 3,4 bạn gái cùng lớp, mẹ lại véo má :" Gớm, chỉ được cái đào hoa giống bố mày" "
bé Lá Xanh : " Mà gặp bố là phải đi ngủ ngoan đấy nhé ! Bố hay dặn tối phải ngủ sớm và ngoan, ko được thức giữa chừng, bố bảo tối bố còn mắc việc "
bé Xì tin : "Ừ, đúng rồi, nhớ bố quá !"
.......................................
Các con thì thương nhớ bố thế mà...
:)) :)) :)) . po' tay.Dúng là phong cách DT của Chi-m.Viết câu nào ý nghĩa câu đấy !!!!!!

----------

em cũng quyết tâm về fe Dê !!!!!
Iu thía :x ENGLAND MUN NĂM b-)
Tiện thể chửi đểu thằng tèo :"Sec bị dẫn roài!!!":))

----------

Hoho tôi tuyên bố là cộng hòa Sec đã thua rồi!!! SEC IS NUMBER ... 32 :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Chi-m: Thế còn các bé Softina hay Daily care... gì nữa thì nói sao ;;) :))?

@Dê: Cộng hòa Se* là đội nào mà ghê thế? :-? Đội của Quang à ;;) ?

PS: Cái bài trên tưởng gửi 2 lần hóa ra d** fải. Rõ ràng nhìn thấy 2 bài. Đến lúc xóa đi 1 cái thì lại *ek nhìn thấy cái nào nữa. Bực!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc, có đứa phá hoại tùm lum làm box lớp mình tụt thẳng xuống trang 4 :-s, up lên nào :D.

Xin chào mọi người , lâu lắm mới viết bài cho forum ...
Chắc bây giờ tất cả mọi người vẫn còn đang thi , tui thì thi xong được nửa tháng
rồi nên bây giờ rỗi rãi theo dõi World Cup , tha hồ đi chơi :>
Chắc lớp mình hè này có kế hoạch nhiều lắm nhỉ , hơi tiếc là tui không về , hy vọng sẽ sớm được găp lại :)
Hy vọng là mọi người không quên là lớp F2 có người tên là Trần Hồng Đức :-/
À , năm sau ông Hoàng sang thi lúc nào rảnh xuống Marseille chơi ..
Suýt nữa thì quên , năm nay Ý sẽ vô địch !!! Totti muôn năm .

Back
Bên trên