PHÁP2 – Inbox tạm thời

QTex đã viết:
đứa phá hoại tùm lum làm box lớp mình tụt thẳng xuống trang 4

Đứa nào mà láo thế? Đập chết nó đê!

Đ** đã viết:
Chắc lớp mình hè này có kế hoạch nhiều lắm nhỉ , hơi tiếc là tui không về , hy vọng sẽ sớm được găp lại
Hy vọng là mọi người không quên là lớp F2 có người tên là Trần Hồng Đức

Tiếc zè [-x :> :D
Trần Hồng Đức là đứa nào thế ;;) ;)

Trần Hồng Đức đã viết:
Chắc lớp mình hè này có kế hoạch nhiều lắm nhỉ , hơi tiếc là tui không về , hy vọng sẽ sớm được găp lại :)
Hy vọng là mọi người không quên là lớp F2 có người tên là Trần Hồng Đức :-/
Chán quá, vài hôm lại có một ông từ đâu nhảy vào câu bài, chắc lại T2.

Kính thưa quý vị và toàn thể các bạn.
Sau một thời gian dài công tác, xây dựng cơ sở cách mạng và đảm đương trọng trách Đại sứ đặc mệnh toàn quyền Hội NSTT tại cộng hòa Pháp, tôi đã có vinh dự được chi Hội NSTT tại cộng hòa Pháp (hiện đã có 1 Hội viên và vẫn đang không ngừng lớn mạnh) cử về tham dự đại hội Hội lần thứ nhất tổ chức tại Hà Nội.
Trước cuộc trở về lịch sử, tôi đã tổ chức chuyến công du các nước Đức, Anh, Bỉ, Hà Lan, Tây Ban Nha, Áo. Với tư cách Đại sứ đặc mệnh toàn quyền của Hội NSTT tại Pháp, và cũng là đại diện cao nhất của Hội tại châu Âu, tôi đã có những buổi gặp mặt chính thức với nguyên thủ các quốc gia nói trên. Các cuộc tiếp xúc diễn ra trong không khí thân tình, đằm thắm, chủ yếu toát lên tình cảm nồng hậu của nhân dân và chính phủ các nước châu Âu dành cho Hội.
Trong khuôn khổ các cuộc hội đàm, với tinh thần cởi mở, thẳng thắn, nhiều vấn đề quan trọng đã được giải quyết triệt để với sự thống nhất cao từ các bên tham gia. Tiêu biểu trong số đó có thể kể đến việc kết nạp Hội vào WTO, chấm dứt sự hiện diện của Mỹ trong NATO, vấn đề hạt nhân của Tehran và Bình Nhưỡng...
Sau cùng, các nguyên thủ tỏ ý khâm phục và chúc mừng những thành tựu to lớn mà Hội nói chung, cũng như chi Hội tại cộng hòa Pháp nói riêng đã đạt được trong thời gian qua. Bên cạnh đó, bằng những lời góp ý chân thành, các nguyên thủ còn chỉ ra một điểm yếu mang tính chất sống còn của Hội: Đại sứ đặc mệnh toàn quyền của hội tại cộng hòa Pháp chưa có một nữ thư kí trẻ (khỏe) và đẹp. Các nguyên thủ mong muốn vấn đề trên sẽ được khắc phục nhanh chóng nhân kỳ đại hội Hội sắp tới, và coi đây là điều kiện tiên quyết cho những bước phát triển sau này của quan hệ giữa hội và phương Tây.
Chuyến công du kết thúc lúc 19h ngày 23/06/2006
Paris - FRANCE

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, sorry, bài trên là thảo viết nhưng lấy nick của Nga nên phải xóa đi

@All: khiếp thật,mới đi xa thành thị về nông thôn làm tá điền được 2 tuần 3 ngày quay lại đã thấy chúng nó tí ta tí tởn rủ nhau lập hội NSTT mà ko cho mình tham gia với :((

Tao đi hái cerises, bi h đen + béo :D, ăn cerises thì đến bội thực (cho dù ngon thì ngon thật nhưng ăn mãi thì cũng đến lúc chán). Bây h chảnh lắm, cerise phải to gấp rưỡi ngón chân cái mới ăn

Lớp mình có 2 đứa về thôi à, Cương và Mic? Về ít nhỉ ...

hẹn gặp mọi người hè năm sau nhé :D

Đại sứ đặc mệnh toàn quyền Hội NSTT tại CH Pháp đã viết:
Đại sứ đặc mệnh toàn quyền của hội tại cộng hòa Pháp chưa có một nữ thư kí trẻ (khỏe) và đẹp. Các nguyên thủ mong muốn vấn đề trên sẽ được khắc phục nhanh chóng nhân kỳ đại hội Hội sắp tới, và coi đây là điều kiện tiên quyết cho những bước phát triển sau này của quan hệ giữa hội và phương Tây.

Khỏe à, có kham nổi không? ;;)
(Những con trâu bò theo kiểu đó thì cũng không đến nỗi thiếu đâu :>)

:-? Cái gì cơ??? Con Thảo chán ăn cerise bi h lại thích ăn ngón chân cái hả? Thành tá điền Tây rồi có khác, gớm thật!

Chỉnh sửa lần cuối:
Pháp 3 - 1 Tây Ban Nha!
Ko thể tin được!!!Incroyable!Merveilleur!!!
Allez les bleus!!!
Sắp về nhà xem WC rồi!Mọi người chuẩn bị đi cafe bóng đá nhé!:>

@Mic: ờ đúng là incroyable. ông ko bít nửa đêm hôm qua |-) , thực ra là rạng sáng hôm nay mà tôi nhảy tưng tưng hét ầm lên như 1 con điên giữa nhà (may mà lúc í bố mình buồn ngủ quá mức roài nên ko fản ứng đc gì ko thể nào cũng bị chửi) =D> . Niềm tin vào les bleus đã quay trở lại :)>- :p . ông về đê, tôi với ông caf bđá ;)

@KAnh: Dek hỉu mày nói zè 8-} :)) . Nhưng mừ nếu mày có í nói Thanh đáng thương là vì có account mà ko bít dùng, lại để ng khác dùng thay thì tao nhất chí lém :)>- [-x

Bùi Huy Minh đã viết:
Pháp 3 - 1 Tây Ban Nha!
Ko thể tin được!!!Incroyable!Merveilleur!!!
Allez les bleus!!!
Sắp về nhà xem WC rồi!Mọi người chuẩn bị đi cafe bóng đá nhé!:>
Ông cứ về đi, về đi :-w.

@KAnh: Dek hỉu mày nói zè . Nhưng mừ nếu mày có í nói Thanh đáng thương là vì có account mà ko bít dùng, lại để ng khác dùng thay thì tao nhất chí lém :)>- [-x

rất đáng để tặng cho một tràng pháo tay =P~ =D> =D> =D> (thực ra là cả chân cũng được nếu mày yêu cầu :p :)) )

Mic có cái avatar thật xấu xí, chẳng dễ thương tí nào, trông béo ị lại còn xanh lè

tá điền kết thúc mùa vụ về thành thị rồi, kiếm đc tiền đi solde thôi :D :D

@Thanh hoặc ai đó biết nick của Thanh : Nga học insa toulouse

@Hương: tao viết rõ ràng là "cerise to gấp rưỡi ngón chân cái mới ăn" chứ tao kêu mút ngón chân cái hồi nào

em Hương bi h tham gia hội NSTT đầu óc lú lẫn rồi, tình hình là hội trưởng cần xem xét lại các thành viên nhé, chết chết

@all: tao ở đây nhưng dek thèm xem Wc và càng ngày càng ghét Pháp, chả bít tại sao, đội bóng châu âu mà toàn đen với rệp, thấy ghét :(, ko nhưng thế lại đá bóng rõ may
Hôm nọ cổ vũ cho Hàn Quốc, hehe, rất sung sướng khi mấy đứa Pháp đập bàn đập ghế đi về, còn dân VN thì nói cười phớ lớ :D :D

anti les bleus

Ngày mai xách vali về nước...
Quang ơi, thằng Cương về chưa hả ông? Chuẩn bị cho bọn tôi nhập hội NSTT chứ nhỉ! :D
He he, bạn Thảo có vẻ ghét Pháp nhỉ. Đúng là lúc đầu tôi cũng chẳng thích Pháp lắm, vừa vừa thôi, vì như bà nói đấy, toàn đen với cả rệp. Nhưng mà sau trận vừa rồi gặp Tây Ban Nha, thấy Pháp càng vào sâu trong giải đá càng hay, lại thêm có bọn bạn tôi ngồi bên cạnh cổ vũ cho Pháp nữa nên đâm ra lại đặt hy vọng vào Pháp rất nhiều năm nay. Hy vọng Pháp sẽ thắng Brazil (để tôi còn được bọn bạn khao đi "boire un coup", he he :D )

Thảo đen đã viết:
Nga học insa toulouse

Ừa đúng rùi, Insa Toulouse cơ mà! Ờ hờ, ờ hờ

em Thảo đã viết:
@Hương: tao viết rõ ràng là "cerise to gấp rưỡi ngón chân cái mới ăn" chứ tao kêu mút ngón chân cái hồi nào

chị Hương đã viết:
Con Thảo chán ăn cerise bi h lại thích ăn ngón chân cái hả?

Tao cũng viết rõ ràng là "ăn ngón chân cái" mà! À, thế hóa ra là "mút" à? ;;)

em Thảo đã viết:
@all: tao ở đây nhưng dek thèm xem Wc và càng ngày càng ghét Pháp, chả bít tại sao, đội bóng châu âu mà toàn đen với rệp, thấy ghét , ko nhưng thế lại đá bóng rõ may

Chán em Thảo! [-(

Allez les bleus!!! :>

Cương đây, Cương đây. Về rồi đây.
Đem nhiều sách về quá, không biết có học được gì không đây :((

Về rùi à Cương ;;), thế bi h liên lạc với ấy kiểu gì? Mà nhà ấy bi h ở đâu thía?

Thế làm thủ tục kết nạp chưa Cương. À, nhầm. Kết nạp rùi nhỉ, chức vụ còn hơi to. :>
Này, Đại sứ đặc mệnh toàn quyền ở CH Pháp về nc rùi thì fải có track nhiệm nhắc nhở Chủ tịch Hội tu dưỡng rèn luyện nhá! Dạo này là bê trễ lắm![-(

Tình hình là cho đến hôm nay đã có thêm 2 nhân nữa về nước. Lớp mình fải tính kế đập phá hoành hành thế nào cho hè này chứ nhỉ?!:>
Mọi ng cho í kiến nhá! ko hết hè đến nơi roài!
Đi Sapa okie ko? Đi biển thì khó lắm, vì sắp mùa bão rùi[-x . Đi Sapa nhá! Mát mẻ, lãng mạn, ;;) hí hí! Khoảng giữa tháng 7, xong WC & An thi xong, nhỉ :)>- ? Nhưng fải bàn từ bi h đê, ko là dek xong đc, lại như mấy lần trc... [-x :D
Mọi ng đề nghị cho í kiến biểu quyết & lôi kéo thêm các nhân nữa đê! ;)
2thằng đi Tây về thì tự giác liên lạc với mọi ng nhá! Về mà ko thăm hỏi gì anh em bạn bè là ko đc nha! b-)

Hhuhuuh, thấy chúng nó về tới tấp, muốn về VN quá. Được đi SAPA cơ đấy :(...

hôm nay tao chuyển nhà, sự kiện lớn trong năm, h tao ko ở ngoại ô mất 1 tiếng đi học nữa, hehehe. Tao ở ngay trung tâm, sáng tạt qua xịt nước hoa ở lafayette rồi đi học cũng được, hờ hờ, đến trường thì mất 5 phút. Chán mỗi nỗi, nhà tao tầng 4, chuyển nhà rõ nhục

Hè này cố gắng kiếm tiền để Tết này "có thể" về VN tích tiền mừng tuổi thoai. Nếu ko thì hè năm sau về...

Back
Bên trên