.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Theo thông tin update ở tp hỏi đáp về Miss Ams 2008 thì là như thế.
Còn cái vụ trắc nghiệm sáng phỏng vấn chiều thì ít khả năng. Vì trắc nghiệm chỉ có 30' mà lại thi cùng 1 lúc nên chả lẽ làm việc 30' + chấm bài TN mà cũng hết buổi sáng sao?

bàn giao nv gọi phương cho tuấn anh nhá, tình hình là vừa gọi thì bố nó bảo đi học đến 10h mới về, h đó chắc tui đi ngủ rùi 8-X:

khiếp :-ss đi học gì mà về muộn thế :-ss
để tôi gọi cho :"> mà gọi để làm gì =))

Chị Cẩm Tú tham gia vào HDC à?
Bao giờ đi biểu diễn thế chị? ;))
Các ae nhìn vào đây mà học tập này. :))
chị tham gia dc mỗi một buổi dã biết j đâu mà đòi, trùng học lung tung :(( các anh ý ko chịu thêm buổi :(
lớp 10 tin có em nào có hứng đi nhảy ko? ;)) đi học với chị đi, đang máu quá mà giờ đi 1 mình cũng ngại :D

----------
Sao các em pro quá vậy , tốc độ xì pam chóng mặt >.< đúng là hậu sinh khả úy, đáng học tập quá !!

khiếp :-ss đi học gì mà về muộn thế :-ss
để tôi gọi cho :"> mà gọi để làm gì =))

uh` thì cho tường gọi, cho 2 anh chị ...... ;)) phương nó chưa biết mai thi đâu, gọi nó bảo mai 7h30 có mặt, ăn mặc chỉnh chu 1 tí, ngắn ngắn 1 tí, đầu tóc sạch sẽ, bôi son chát phấn nh` vào, biết là kiểu j` cũng vào vòng trog rùi nhưng mà gây ấn tượng vs bgk vẫn hơn :D

THÔNG BÁO:
Do thời gian làm trại đang gấp rút nên tớ có một số việc muốn mọi người ủng hộ và đóng góp:
1. Ai có ý tưởng về Logo hay Slogan thì post lên trên diễn đàn hoặc trao đổi với tớ qua nick chat.
2. Để bù đắp lại số tiền làm trại. Trại chúng ta cần buôn bán 1 số đồ lưu niệm, tạp phẩm, ... Nếu bạn nào thấy món đồ gì có thể mang lại lãi suất cao thì pm cho tớ theo nick chat. Ko nên viết trên diễn đàn.
3. Những bạn nào có khả năng design có ý tưởng gì trang trí cho trại có thể tham gia để trại khối chuyên mình dc hoàn thiện hơn.
Thanks 4 reading.......

chị tham gia dc mỗi một buổi dã biết j đâu mà đòi, trùng học lung tung :(( các anh ý ko chịu thêm buổi :(
lớp 10 tin có em nào có hứng đi nhảy ko? ;)) đi học với chị đi, đang máu quá mà giờ đi 1 mình cũng ngại :D

----------
Sao các em pro quá vậy , tốc độ xì pam chóng mặt >.< đúng là hậu sinh khả úy, đáng học tập quá !!
Ớ chỴ tÚ!! chỴ cũNg thICk cHUl Àk :">:">

@ c Tú: e cũng muốn đi lắm nhưng điều điện khách quan ko cho phép.

Kiên ơi, lớp em tình hình đá bóng ổn ko =))
hôm nào đá thì rủ chị đi coi nhớ :-j =))

lớp chị có anh Khoa là tuyển trg đấy=))
hay hum nào giao hữu đê:-"

Vâng. Do lý do chúng ta là lớp tin nên trại cũng phải thể hiện rõ tính chất của khối chuyên tin. Tin học gắn liền với máy tính => hàng lưu niệm cũng gần với máy tính=> Đề nghị các đại gia chi tiền mua máy tính để trưng bày có dc ko hả lớp phó=)) =)) =)) 8-> 8-> 8->

khoa nào, sao em chưa nghe tên bao h :-"

đá luôn sợ jê` :-"

Back
Bên trên