.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Bạn Đức tia gái hơi bị pro đấy nhỉ. Thấy e ở lớp nào cũng nhảy vào tp lớp đấy. :))

Ây dà, topic nớp mình đông vui. Bạn Kiên nà bạn mặt như khỉ đột, dáng đi thì ẻo lả, có điệu nhảy ko nhầm đâu dc.
Bạn Hiền bây h có lích lêm mới nà "bạn bờm vàng", nghe như sư tử Hà Đông ý nhờ. Mà có ai quen thì yêu cầu hộ tớ bạn Quang Anh lớp lí sang tâm sự với "bạn bờm vàng" nhé.
Bạn "bờm vàng" ngày nào cũng ra ngắm bạn Quang Anh. Tớ thương bạn ý quá thể cơ :))

Ây dà, topic nớp mình đông vui. Bạn Kiên nà bạn mặt như khỉ đột, dáng đi thì ẻo lả, có điệu nhảy ko nhầm đâu dc.
Bạn Hiền bây h có lích lêm mới nà "bạn bờm vàng", nghe như sư tử Hà Đông ý nhờ. Mà có ai quen thì yêu cầu hộ tớ bạn Quang Anh lớp lí sang tâm sự với "bạn bờm vàng" nhé.
Bạn "bờm vàng" ngày nào cũng ra ngắm bạn Quang Anh. Tớ thương bạn ý quá thể cơ :))
A bạn Quang Anh ngồi cạnh mình \:d/

----------

ông tán gái lớp tôi hơi trắng trợn rồi đấy
À bạn Ngọc Linh giữ gái lớp Tin kìa =))

s40 ph4?j x04'n....
t3n |30`m v4`ng ngh3 kut3 th3' c0`n j nhj :p =))

(tạm dịch: sao pha?i xoa'n....
ten bo`m va`ng nghe kute the' co`n gi nhi :p =))

thẾ nÀ zƯ lÀo hẢ lInh Ơy :-s:-s

em chỉ biết AC Milan với Inter Milan thôi

Chị lập ra 2 cái bang đó mah :-j
Bọn nó phải xin mãi chị mới cho đc ghi tên chị
nhưng tại bố chị với mẹ chị ko thống nhất quan điểm, ko ai chịu nhường ai
thế nên mới ra thành 2 bang kia , bố chị cầm chịch bang Inter, mẹ chị là hội trưởng AC :-j
oách ko ;;) =))

Bạn Khánh Hiền bây h có tên mới là bạn "bờm vàng", nghe như sử tử Hà đông ý. Mà khổ thân bạn ý cơ, bạn nào nhắn giùm bạn Quang Anh lớp Lý hôm nào rảnh sang tâm sự với bạn "bờm vàng" một tí. Ngày nào bạn bờm vàng cũng ngắm bạn Quang Anh sái cổ, khổ ghê cơ =))

Back
Bên trên