.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Tháng 11 ;)
Chắc chắn sẽ làm cho tử tế cái vụ NHAT này trước khi đi ;)

Thế khi sang đấy ông có biết các môn sẽ học ntn ko? :-/

cũng nắm được sơ sơ rồi :) hôm nào tôi nói cho <:p

Có giống như chương trình THPT của mình ko?
Có gì hấp dẫn ko?

tình hình là có sân br ở trường THPT Trần hưng đạo (đường nguyễn trãi), nếu các bạn đồng ý thì team br lớp sẽ tập ở đó sáng CN hàng tuần, sân này vô tư vì mẹ tớ làm vp trg` này :D

văn phòng, sân trg` mình có đến tết ông mới xin đc, kể cả thuê >.< đừng hy vọng làm j` :)

mà team tập thì tầm 1-2 tiếng chứ ko phải 15-20' như bt chơi cuối h đâu :)

Chỉnh sửa lần cuối:
let me see.Lớp lý 2 ah.Tớ đoán là khoảng tầm thứ 3 hoặc là thứ 2 đã đuổi kịp(nếu có vấn đề đặc biệt VD như Tuấn Anh bùng học hôm thứ 2 hoặc là miss Phương lớp mình qua được vòng loại và được đánh giá là thí sinh ấn tượng nhất chẳng hạn hay là mai Tuấn Anh đi chụp ảnh các miss về up lên cho các bạn)Đấy kiểu đấy đấy.Còn nếu forum trường bị quá tải do lượng người truy cập tăng đột biến vào xem ảnh các miss thì chắc là đến thứ 5 là cùng.
Chú ý:các ví dụ nêu trên chỉ mang tính minh họa chưa chắc là có thật.

TA máu nhở, còn đi chụp các miss :))
Tình hình mai xem ai đại diện khối Tin, còn làm tiết mục tài năng :-?

Mai lớp mình ai đến đc thì đến cổ vũ cho bạn phương nhá :)) 7h30, ae yên tâm đã cài chân trog bgk rùi ko trượt được đâu :))

văn phòng, sân trg` mình có đến tết ông mới xin đc, kể cả thuê >.< đừng hy vọng làm j` :)

mà team tập thì tầm 1-2 tiếng chứ ko phải 15-20' như bt chơi cuối h đâu :)

được rồi T2 sẽ phổ biến về đội tuyển bóng rổ và đội tuyển bóng đá ;)) chốt danh sách luôn, bây h tính chuyên nghiệp là điều cần thiết :))

----------

Có giống như chương trình THPT của mình ko?
Có gì hấp dẫn ko?

chú đùa àh, chtrình bên đấy học hay lắm ;)) học cũng nặng :-ss nhưng thực hành nhiều, lí thuyết k nhiều như mình \:d/ học sáng, tham gia các câu lạc bộ vào buổi chiều <:p

team bóng đá ae tự sắp xếp sân mà tập nhá, tình hình mà cứ đá kiểu nửa mùa chả tập tành j` cả thì e cứ thua mãi thôi :-<

dạo này mấy sân khó thuê wa' :-s k tập tành gì cũng hơi chán :( chưa biết khả năng chú Trần Kiên thế nào :|

----------

Àh tuấn anh sao ông bảo CN sáng thi khối TN chiều thi khối XH :| bạn tôi lại bảo sáng trắc nghiệm chiều phỏng vấn =))

tại các chú thuê sân như dở hơi, chả thuê trc' toàn đến h mới ra thì hết sân

thì hnay chú Văn đi thuê sân đấy, bảo thời gian có sân là từ 12-1h trưa :)) các bạn thấy tn, có tập được thời gian đó ko =))

Theo thông tin update ở tp hỏi đáp về Miss Ams 2008 thì là như thế.
Còn cái vụ trắc nghiệm sáng phỏng vấn chiều thì ít khả năng. Vì trắc nghiệm chỉ có 30' mà lại thi cùng 1 lúc nên chả lẽ làm việc 30' + chấm bài TN mà cũng hết buổi sáng sao?

Back
Bên trên