.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Tùng toàn dùng term ;))
Ah` mà hóa ra các bạn động vào nỗi buồn của mình ở đây [-( Thảo nào đnag học mà có linh cảm k tốt lắm :( P vào HAO [-(
Ngoài chuyện k đi thi Miss đc ra ( :)) ) thì ch` cao của G cũng k ảnh h? đến cuộc đời bạn ý lắm :x

Tùng toàn dùng term ;))
Ah` mà hóa ra các bạn động vào nỗi buồn của mình ở đây [-( Thảo nào đnag học mà có linh cảm k tốt lắm :( P vào HAO [-(
Ngoài chuyện k đi thi Miss đc ra ( :)) ) thì ch` cao của G cũng k ảnh h? đến cuộc đời bạn ý lắm :x

Chuyện ko đi thi Miss mà cũng ảnh hưởng đến bạn Giang cơ á?

thi` cũng p kiếm 1 cái j` đấy là ảnh hưởng của ch` cao chứ :-" Nếu mà bảo k ảnh hưởng j` thì các bạn lại k tin :))

Tớ đã bảo là bạn Giang đi thi Miss Bé khỏe bé đẹp mà không đi, kiểu gì cũng giải nhất! :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:( Đấy chị :( Chúng nó k cho e đi :( Lại còn phi tang hết giấy tờ nên e k có đơn :(
:)) jk:p

Mà thực ra sáng Chủ nhật em có kế hoạch khác rồi chị ah. :p

MIT thứ 3 hay sao ý :D Đầu bảng đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
về Tech thì là đầu bảng rồi :)) còn nếu xếp hạng thì người ta phân theo nhiều tiêu chí lắm :-?? MIT làm sao đọ được với Harvard, Stanford, Princeton 8->
mà trường MIT cách trường Harvard có mấy bước :))

MIT ở đây hiểu là Maths và IT anh ạh ;)

về Tech thì là đầu bảng rồi :)) còn nếu xếp hạng thì người ta phân theo nhiều tiêu chí lắm :-?? MIT làm sao đọ được với Harvard, Stanford, Princeton 8->
mà trường MIT cách trường Harvard có mấy bước :))

MIT ở đây hiểu là Maths và IT anh ạh ;)

Dạo này anh ko wan tâm đến Toán lắm. Ko quan tâm ko phải là bỏ Toán mà đang có công chuyện, làm xong thì tập trung học tập lại!

Em đang phải cày lượng giác với vectơ :(
các bạn thiên tài toán tin, hãy tính xem với tốc độ spam gần bằng tốc độ ánh sáng như hiện nay thì hãy tính xem bao nhiêu ngày nữa mình sẽ đuổi kịp topic lớp lý 2 =))

Chỉnh sửa lần cuối:
k hiểu thật =; có gì nói rõ ra xem nào :))
k thấy phản hồi :)) hehehehehe =))

cho em hỏi with respect là anh làm gì trong ban cán bộ lớp ạh :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên