.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

ối dời, cõng rắn cắn gà nhà dồy, nối giáo cho giặc, chết thật, ai lại nói thế bao h, lớp tin đời nào chẳng đá hay :)), chẳng qua cái duyên nó ghen ghét cái tài thôi, k may mắn ;;)
mà chửa bao h it 6 9 chúng tớ xấu hổ cả nhá, hem biết 2 IT đời mới thế nào :">, bất đồng dồy

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm trước đến 12 Tin hình như k được giới thiệu a Thắng thì phải. Bao giờ 3 lớp Tin tổ chức giải bóng đá vô địch đi, cả giải có 3 trận tha hồ mà xôm.=))

Chỉnh sửa lần cuối:
ok anh ạ. hôm nào anh em GH . chắc phải lâu đấy. tuần sau bọn em giao lưu với lý 1

----------

ok anh ạ . Anh em mình làm trận cọ xát.

@PTA:c ó 1 số truyền thống của lớp tin mà, chưa biết tên tớ cũng phải thôi :-j, từ lớp 1 còn mặn àm đá bóng chứ lên lớp 11 12 thì it69 chúng tớ quay ra br nhìu hơn, nhưng mà k thể k đá nhá, đá mà thua còn hơn là k đá, nói thế này bọn nó măng cho thúi mặt ra đấy, vết xe đổ nào, vết xe đổ j` :j~~~~>"Lớp mình đá kém thì phải làm gương cho các em lớp sau ko đi vào vết xe đổ-> ko nên chơi đá bóng" ,thà đá thua mà bị nói 1 vài câu còn hơn là k đá [-x, tớ thì tớ chẳng mún bị nói là con rùa rụt đàu hay đại loại thế

chú Kiên đâu rồi ra báo cáo tình hình cái nhể :D

@PTA:c ó 1 số truyền thống của lớp tin mà, chưa biết tên tớ cũng phải thôi :-j, từ lớp 1 còn mặn àm đá bóng chứ lên lớp 11 12 thì it69 chúng tớ quay ra br nhìu hơn, nhưng mà k thể k đá nhá, đá mà thua còn hơn là k đá, nói thế này bọn nó măng cho thúi mặt ra đấy, vết xe đổ nào, vết xe đổ j` :j~~~~>"Lớp mình đá kém thì phải làm gương cho các em lớp sau ko đi vào vết xe đổ-> ko nên chơi đá bóng" ,thà đá thua mà bị nói 1 vài câu còn hơn là k đá [-x, tớ thì tớ chẳng mún bị nói là con rùa rụt đàu hay đại loại thế

"tớ" ơi năm ngoái "tớ" bỏ 1 trận đấy ;;)
Thôi nêu cao tinh thần " biết thua cũng đá" thế là tốt , n màh "tớ" đừng bảo tao spam=))
@TA: anh Thắng về sau gặp, 31 đứa anh gt = nồi :|
PS: hình như năm nay có MWC

Chỉnh sửa lần cuối:
"tớ" ơi năm ngoái "tớ" bỏ 1 trận đấy ;;)
Thôi nêu cao tinh thần " biết thua cũng đá" thế là tốt , n màh "tớ" đừng bảo tao spam=))
@TA: anh Thắng về sau gặp, 31 đứa anh gt = nồi :|
PS: hình như năm nay có MWC

MWC là lớp nào thế anh =))

bây h em mới hiểu singlish nghĩa là j` -_-!

hello các bạn trẻ mình ở lại vn :)) tức ko chịu đc, hôm này vào, ông h.trưởng nc vs em, ông bảo, toán vs iq của mày được rồi, còn eng, bây h tao hỏi mày 1 câu thử cái đã rồi hỏi tiếp sau: "a ziu sờ pót mần là ?" =)) mình mắt chữ a mồm chữ o đêk' hiểu lão hỏi j`, ngẫm 1 lúc đoán mò chắc là : are you sportmen ? đại để là mày có chơi thể thao ko =)) lúc này thì đã quá muộn, đời tàn, mother nó chứ, bước 1 chân vào rùi mà lại để ... >.< thôi bạn tường đi sang đấy trc' giữ chỗ cho tớ, t3 năm sau tớ sang :))

Anh này xì tin quá, nói chuyện với các em mà cứ tớ tớ như đúng rồi!;)) ;))
Tổ chức đá bóng đi, lớp Tin07-10 năm ngoái đi nhiều lắm,\:d/ \:d/ nhưng mà cứ đi cổ vũ trận nào là thua trận đấy!!!8-} 8-}

Chú Hoàng Trần Kiên cũng đi thi HAOI à? Năm ngoái thời điểm này anh còn chưa biết Tin là gì

ai đăng kí cho em chứ em có biết j` đâu, thi xong rùi mới bít mình có tên :))

bây h em mới hiểu singlish nghĩa là j` -_-!

hello các bạn trẻ mình ở lại vn :)) tức ko chịu đc, hôm này vào, ông h.trưởng nc vs em, ông bảo, toán vs iq của mày được rồi, còn eng, bây h tao hỏi mày 1 câu thử cái đã rồi hỏi tiếp sau: "a ziu sờ pót mần là ?" =)) mình mắt chữ a mồm chữ o đêk' hiểu lão hỏi j`, ngẫm 1 lúc đoán mò chắc là : are you sportmen ? đại để là mày có chơi thể thao ko =)) lúc này thì đã quá muộn, đời tàn, mother nó chứ, bước 1 chân vào rùi mà lại để ... >.< thôi bạn tường đi sang đấy trc' giữ chỗ cho tớ, t3 năm sau tớ sang :))

khổ thân =)) thôi k sao :-j mà tôi thấy năm nay bọn ACS này thi kiểu gì ấy :)) có mấy đứa cứ đinh ninh vs mình là trượt cuối cùng lại đỗ 8-} chẳng hiểu gì cả :| thật là ảo =))

mà cái câu đấy là gì tôi vẫn k hiểu =))

Vậy thì là không thi rồi!

Bạn Tường lớp em chính thức có học bổng rồi à? Buồn thế! Em này có vẻ tích cực!!! Chẹp chẹp!!!

khổ thân =)) thôi k sao :-j mà tôi thấy năm nay bọn ACS này thi kiểu gì ấy :)) có mấy đứa cứ đinh ninh vs mình là trượt cuối cùng lại đỗ 8-} chẳng hiểu gì cả :| thật là ảo =))

mà cái câu đấy là gì tôi vẫn k hiểu =))

ảo ảo 8-> ông h.trưởng này nói khó nghe wa', cứ hết câu là ông lại thêm lờ vs là, nghe như eng bồi í ẹ >.<

Vào xì pam tí...
Ở topic Toán với Tin toàn thấy thi thố cái j` j` í nhở...
Mà bạn Kiên vẫn để cái ava bôi bác đấy à =))

Back
Bên trên