.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Các bạn này thật là k hiếu khách . Phải có bạn nào ra tiếp đón mình giới thiệu sơ qua về các gương mặt sáng giá của lớp đi chứ :-<

Ban Trang iu lớp tin nhể, hay là ji ji với ban nào rồi thế
@ Tường: Khổ cho chú rồi.
Việc tiếp đãi cả lớp giao hết cho Tường nhé :D
Đề nghị chú làm cho tốt vào,

@Kiên: đi thi về rồi ah
toán về vấn đề ji, algebra, statistic...? có thi analogy ko? essay về cái ji
Phỏng vấn như thế nào mày, với lại, tao không thấy trường thông báo ji về vụ này cả cho nên ko đăng ký. Tò mò thôi, làm sao may` biết thế?
P.S: trường về tuyển tên là ji? raffles ah?

----------

@Trang: tình hình là lớp tớ ko có hot boys. Đấy là tớ nghĩ thế nhưng cũng chỉ là nhận xét của con trai thôi.
có bạn Phúc đại jia, phong đại jia ah mà bạn Tường cũng được đấy ^^!

Khổ
@Văn: Mày lúc nào cũng có avatar hot nhất 4rum, rõ phở :))
Phúc với Phong đại jia thì khỏi phải bàn

Mình tò mò thôi, vì nghĩ lớp tin n` con dzai :-<
Nhưng k biết là có bạn hot boy nào k :-<

Ko fải là lớp Tin k hiếu khách đâu bạn ạh :x nhưng tình hình là cả lớp đùn đẩy cho mình mà mình thì ngại lắm :"> thế nên có gì hết giờ bạn lên phòng 314 nhé =))

chú Kiên đây rồi :D 12h ngày mai là có kết quả luôn àh :-t

Học bổng lần này của ACS. tóm tắt lại là thế này:

IQ ~> dễ rùi, khỏi nói
Eng~> 2 parts, part 1, khó nhăn răng, 2 bài reading, 2 bài điền từ, 1 bài tìm lỗi. Part 2 là essay, 2 đề, đề 1 là nói về 1 cái ridiculous idea nhưng về sau lại turn out thành 1 sản phẩm vĩ đại đc phổ biến rộng rãi, đề 2 là giải thích tại sao sự thiếu quan tâm giữa bạn bè vs nhau có thể làm mình mất đi những ng` bạn tốt nhất .
Math~> khỏi nói luôn, ko có j` đáng bàn, đề lần này có mấy cái là tan sin cos, pythagoras,volume, area, perimeter, số có giải toán = lập pt, giải pt, pie chart.

@tường: 8h sáng mai có ds đc. interview, interview xog có kết quả luôn :)

Chỉnh sửa lần cuối:
ACS là anglo chinese.... đúng ko, tưởng trường đấy bắt cả tiếng tầu nữa cơ mà
essay đề hay nhưng khó vai~ ###
math có volume ah? về tính hình ji thế?
ah, mà ông ôn thi Sing ở RV ah?
--------------
lớp ta sắp thiếu đi 2 nhân...

Học bổng lần này của ACS. tóm tắt lại là thế này:

IQ ~> dễ rùi, khỏi nói
Eng~> 2 parts, part 1, khó nhăn răng, 2 bài reading, 2 bài điền từ, 1 bài tìm lỗi. Part 2 là essay, 2 đề, đề 1 là nói về 1 cái ridiculous idea nhưng về sau lại turn out thành 1 sản phẩm vĩ đại đc phổ biến rộng rãi, đề 2 là giải thích tại sao sự thiếu quan tâm giữa bạn bè vs nhau có thể làm mình mất đi những ng` bạn tốt nhất .
Math~> khỏi nói luôn, ko có j` đáng bàn, đề lần này có mấy cái là tan sin cos, pythagoras,volume, area, perimeter, số có giải toán = lập pt, giải pt, pie chart.

@tường: 8h sáng mai có ds đc. interview, interview xog có kết quả luôn :)

chắc là làm tốt đây :) nếu mai được interview là ngon rồi ;)
Eng lúc nào chẳng khó, mà bọn nó bảo Maths thì dễ hơn thì phải :-??
IQ "dễ rồi khỏi nói" =)) chao ôi vô đối quá =))

----------

Mình tò mò thôi, vì nghĩ lớp tin n` con dzai :-<
Nhưng k biết là có bạn hot boy nào k :-<

Hot boy àh :| bây h chưa có =))
lớp toán 1 vs lớp tin có được mấy thằng đẹp dzai hở bạn =)) từ lâu rồi đã thế, chứ đâu như các bạn toán 2, đẹp dzai + xì tin + hot lắm =))

All by E là mình vãi toàn tập rồi. Đang quyết tâm học tA mà thấy nhàm quá đi mất. :(

ACS là anglo chinese.... đúng ko, tưởng trường đấy bắt cả tiếng tầu nữa cơ mà
essay đề hay nhưng khó vai~ ###
math có volume ah? về tính hình ji thế?
ah, mà ông ôn thi Sing ở RV ah?
--------------
lớp ta sắp thiếu đi 2 nhân...

tuốt tuồn tuột luôn, hình j` cũng có, trụ, nón ..

tui hok ôn ở rv :) thấy bọn cấp 2 lớp tôi học ở đấy rùi bảo chả có j` cả, ko nên học :)

chắc là làm tốt đây :) nếu mai được interview là ngon rồi ;)
Eng lúc nào chẳng khó, mà bọn nó bảo Maths thì dễ hơn thì phải :-??
IQ "dễ rồi khỏi nói" =)) chao ôi vô đối quá =))

----------

Hot boy àh :| bây h chưa có =))
lớp toán 1 vs lớp tin có được mấy thằng đẹp dzai hở bạn =)) từ lâu rồi đã thế, chứ đâu như các bạn toán 2, đẹp dzai + xì tin + hot lắm =))

vào đc interview thì ngon quá rùi, có vào đc hay ko mới là vấn đề :( math ko khó lắm nhưng mà so vs eng thì 8-} eng khó vãi pee, :(

All by E là mình vãi toàn tập rồi. Đang quyết tâm học tA mà thấy nhàm quá đi mất. :(

ông học giỏi rùi ở nhà đê làm thủ khoa mấy trường ở nhà ăn đứt bên sing rùi còn j` :))

năm nay nó cho nộp hồ sơ vs thu tiền lệ phí thôi xog trc' hôm thi nó thông báo 92 ko đc thi :))

@CT: mày spam it thôi, làm xấu mặt ae IT quá
@NQH T2: k buồn, chẳng ai buồn vì 1 câu nói của chú đâu,đơn giản vì lớp tin rẻ rách, vẫn còn lành chán so vs nhiều lớp :-j, chú chỉ được cái suy bụng ta ra bụng người :-j
222 các bạn it 8-11!!! lần đầu tiên poz bài đã spam, mong các bạn k để ý :">

Back
Bên trên