.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

chưa em ạk (_ _")

nhưng mà đủ dùng [:-j] vào tuyển QG Việt Nam để mà nghèo rớt àk [=))]

cả năm có cái giải cũng chả xong [:-SS] lương lậu còi [=((]

vào làm gì ý chứ [=;]

vào tuyển QG Việt Nam để mà nghèo rớt =)) anh đùa àh =)) cứ vào đi k nghèo đâu :-j
tuyển bóng đá vô địch được thưởng to lắm, k như các môn thể thao khác đâu anh ạh ;)

Èo đi đến đâu cũng bóng đá =P~ chủ đề hot =P~ Thế mà các ấy chả rủ mình đi gì cả, dỗi r` :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Vkl, jao huu 1 tran cái nhỉ 11t2 ;)) hay lại lý do này nọ mà éo jao hữu thj bùn lam :( Tjme+place thì tùy
Còn ý kiến về truyền thống lớp tjn thj cho fép éo bjh luận :) năm trước 2 đội cùng bảng mình gặp nhau tại trận ck thì faj :)), trog đó có 12tjn đấy
Thôg cảm, ol dt k vít dấu dc :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vkl, jao huu 1 tran caj nhj 11t2 ;)) hay laj ly do nay no ma eo jao huu thj bun lam :( Tjme+place thj tuy
Con y kjen ve truyen thog lop tjn thj cho fep eo bjh luan :) nam truoc 2 doj cug bag mjnh gap nhau taj tran ck thj faj:)), trog do co 12tjn day
Thog cam, ol dt k vjt dau dc :))

thík thì nhík [:-j] giao hữu đi chả xoắn [=;]

đề nghị là hôk văng * éo * nhá [:-j]

hôk có ngày chả còn răng mà ăn kơm đâu [:-j]

Chọn tjme+dja djem đi, rồi sag 06-09 nhắn lại, dạo này cũg k ol nhìu k có tjme lảg vảg ljh tjh
Còn chuyện văg hay k thj chịu, cáj đấy thuộc về tự do ngôn luận :) nói thật là cũg sợ rồj, muốn sốg yên bình thôj.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chon tjme+dja djem dj, roj sag 06-09 nhan laj, dao nay cug k ol nhju k co tjme lag vag ljh tjh
Con chuyen vag hay k thj chju, caj day thuoc ve tu do ngon luan :) noj that la cug so roj, muon sog yen bjh thoj.

* éo * sợ cũng * éo * đc [:-j]

cái thằng rẻ ráck [=))]

rủ rê ng` ta đá thì đi mà kiếm kiếm [=))]

rẻ ráck mà như VIP [:))]

Có chú nào 10 Tin cho hỏi đề văn cô ra ngày mai chính xác là như nào, có giống trong sách ko khác thì là như nào viết lại cho tôi cái.

Uk, thj da bao la so roj co j :))
San Van phuc con luc nao thj tuy, ok?;))
Nhan tjen as far as I know thj la gje rach k faj re rack dau :)
Thoj tra topjc cho 08-11, co j sag 069, sr vj 1 so tu ngu k fu hop

Chỉnh sửa lần cuối:
chú Kiên k biết hnay làm ăn thế nào :-?
các bạn ơi cho mình cái TKB đi :((

anh hiếu ơi cho em hỏi lớp anh có đồng chí nào tên là hải ko. anh ý đi xe địa hình màu trắng ý. anh đấy có trong tuyển lớp ko

anh hiếu ơi cho em hỏi lớp anh có đồng chí nào tên là hải ko. anh ý đi xe địa hình màu trắng ý. anh đấy có trong tuyển lớp ko

có Hải nhưng hôk bík đá bóng [[=))]

----------

nhìn lại thái độ của bọn mày đi rồi hãy phát biểu em ơiiii [:-T]

TKB ngày mai là Anh Anh Toán Toán Địa, còn ngày kia là Lý Lý Công Nghệ Ạnh Hóa

Sáng mai mình có ý định sang lớp tin. Bạn nào chịu trách nhiệm tiếp đãi mình đây. À tiện thể các bạn cho mình các mốc nghỉ 5' để mình còn căn để tạt qua nhé \:d/

Các mốc nghỉ 5' là sao hả bạn? :| Time học các tiết mình nghĩ là bạn biết rồi chứ. Theo mình nên đến vào lúc ra chơi sau tiết 2 hoặc 3 sẽ dc nhiều hơn. Bạn đi 1 mình hay dẫn theo ai nữa? Còn vụ tiếp đãi thì yên tâm, cứ lên là bạn Tường Bí Thư sẽ ra đón tiết ngay, ko phải ngại đâu :)).

Sáng mai mình có ý định sang lớp tin. Bạn nào chịu trách nhiệm tiếp đãi mình đây. À tiện thể các bạn cho mình các mốc nghỉ 5' để mình còn căn để tạt qua nhé \:d/

Mai cậu đến học TD sáng àh :|
Mốc thời gian nè:
7h30-8h15: tiết 1
(Nghỉ 5 phút) 8h20-9h05: tiết 2
(Nghỉ 10 phút) 9h15-10h00: tiết 3
(Nghỉ 20 phút) 1020-1105: tiết 4
(Nghỉ 5 phút) 11h10-1155: tiết 5

Mà cậu tạt qua lớp Tin làm gì :| nếu k có việc liên quan đến lớp thì tớ k có trách nhiệm tiếp đãi cậu đâu :| ngại lắm :"> :))
k thì để đến hết giờ, cậu nhé :D

vừa đi thi về, tình hình là .... chả biết thế nào nữa, thấy hỏi ai cũng kêu làm tốt :(

Back
Bên trên