.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Copy là cắm usb vào cop bài đứa khác=))
Lưu ý: chỉ dùng cho những ng ko biết j:">, đứa nào biết rồi đề nghị tự làm lấy >:) , cấm với các trường hợp muốn đi thi QG TP v..v.. :))

a post hộ em đức anh cái thông báo này :D

Ngày mai FC 10 Tin sẽ đá giao hữu vs tuyển 11

Sân trong Vạn Bảo
3 rưỡi 4 rưỡi

đề nghị các em tan học là bay ngay ra sân để giữ sân nhé
mà các cô có định cò quay thêm vài phút là ý kiến ngay nhé , đừng ra muộn :-t

@tuấn anh: ông học xôm nhất lớp còn nói jii nữa?
cho tôi mượn quyển pascal cơ bản đi, trình tôi còn ngu
btw, tôi có quyển toán rời rạc đấy

@ Phương: ấy bán 15k nhé, tớ đặt pascal 7.0
bài tập 10k, cứ +-5k là được =]]
ok thì mai hoặc chiều mai sẽ thanh toán

@all of 10tin: hôm nay bài vecto cô gợi ý c3 là ji y' nhi? tao ko nhớ rõ lắm.
tiện thể, mai các bạn nữ nhớ đi cổ động cho đầy đủ :D

@văn: tao def ah, thế để mai mang mũ bảo hiểm + bọc ống đồng cho mấu :D

Cách vecto hay cách lớp 9? Tao chả nhớ cô nói cách nào là cách 3 nữa:)).

Hiện giờ mình chưa tìm được nhà sách bán turbo pascal 7.0 nên chỉ có thể photo thôi. Nếu cần mình sẽ mượn quyển cơ bản và nâng cao với quyển bài tập đi photo cho những bạn nào đăng kí. Trưa mai ở lại trường từ 11h đến 2h nên thời gian thoải mái.

Cách lớp 9.
Vụ mua sách là thế nào :(( mình vẫn chưa mua được sách nào cả :((

Các em lo vụ sách tham khảo thế nhỉ! :( Năm ngoái anh chẳng mua q nào trong 4q thầy bảo cả cứ đến lớp chép bài thầy đọc là ok :D

10 Tin có muốn đấ bóng giao hữu vs 11 Tin ko để a nói đội trưởng sắp xếp?

Cứ copy là xong hết
Anh HK1 ko biệt vẫn điểm phẩy cao nhất lớp Em nào ko tin thì cứ việc hỏi
Ko hiểu cái trò này có phải thằng Trung "thỉm" lớp mình học hỏi anh zai ko chứ mình ghét nhất là trò này
Các em đừng bắt chước nha =; =;

Chỉnh sửa lần cuối:
Giống hệt Trung thỉm chứ còn j` nữa.
Mỗi năm Tin có 1 ng` "nối dõi"

Nói dối ở đây là sao hả a?
@Cường: cách 3 mai ra nói cho nhanh, ngồi mà gõ phát oải :))

chào các bạn, mình học ở A1, nghe nói các bạn lớp Tin từ trước tới giờ luôn có truyền thống bóng đá rất hoành tráng nên mình muốn được học hỏi. Các bạn đã lập đội chưa nhỉ, hôm nào anh em sắp xếp lịch đá giao hữu. Mà các bạn học sáng hay chiều ấy nhỉ ??? :D

các bạn spam kinh wa':-ss:-ss đúng là tinh thần của 10 TIN:D=))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Theo chị thì chả cần nhiều sách thế đâu! Năm ngoái thầy chị cũng bảo mua 1 đống, nhưng tóm lại là ko cần thiết lắm, có chăng chỉ đọcc Toán rời rạc cho 1 số cái thầy dạy chưa kĩ thôi! Đến HK2 học đồ thị, em nào hứng thú say mê thực sự với môn tin thì mới cần có sách đồ thị của thầy Lê Minh Hoàng( chị chả có, nhưng bọn lứop chị mấy đứa nó in ra vì toàn ebook thôi)! Các em đừng mua nhiều quá, rất lãng phí vì hầu như làm bài tập và đọc lại cái thày dạy là hết thời gian ở nhà rồi, còn lại muốn nâng cao thì cứ lên mạng mà search bài, nhiều đề phù hợp hơn các bài trong sách! ( Chân thành đấy)

Ko hiểu cái trò này có phải thằng Trung "thỉm" lớp mình học hỏi anh zai ko chứ mình ghét nhất là trò này
Các em đừng bắt chước nha =; =;
Anh lạy các em =))
Lớp các em ko biết ntn chứ lớp anh làm tập thể đều , ngu cả ko biết j, làm tập thể nhiều ngộ ra chân lí về sau có thể tự lực cánh sinh
Mà cả HK1 anh chép, đến HK2, cho cả lũ chép~~~>đc 10 HK cả dãy, đấy gọi là chép có chọn lọc và tìm hiểu :">
Thik thể hiện trình độ về nhà tu luyện đi thi tp 8-> Còn em nào ko muốn học tin thì khuyên thật là tìm ng` cứu đi, để sức học môn khác cho đỡ phí :))

Tỉ số trận bóng 10Tin và 11:3-0
Lý do quá nửa đổi bị chuột rút (có lẽ do tập thể dục cực khổ quá)

Chỉnh sửa lần cuối:
Làm gì mà báo tin sớm thế. Xấu mặt anh em wa :D. Nhưng mà phải công nhận là hậu vệ và tiền vệ đội kia đá khỏe wa, anh em ko chạy kịp

Back
Bên trên