.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Vụ bóng đá thì ok được, anh cứ đi đặt sân đi. :D Còn cái bóng rổ là sao đấy Kiên? Chưa nghe gì, thông tin kém quá.

Đấu gì? Ở đâu? :-t

đấu với ai thế;;);;)

Vụ bóng đá thì ok được, anh cứ đi đặt sân đi. :D Còn cái bóng rổ là sao đấy Kiên? Chưa nghe gì, thông tin kém quá.

àh, sáng em đấu ở bên sân pháp từ 6h cơ, đg bảo tiện có quả bóng mai bác nào có hứng giao lưu tí hok ;;)

Liệu sân Pháp có mở cửa lúc 6h không
Với cả tôi vào đấy thử rồi ko cho chơi bóng rổ

hix, mình chơi ở đó gần 1 năm rùi chả sao cả, bt toàn chơi từ 5h30, ở đó chỉ sợ cái là thỉnh thoảng đông đông lại phải nhường sân thôi :(

em nào đại diện cho 10 Tin vụ đá bóng add nik anh để mai a báo chính xác thời gian địa điểm nào :D add nik đi cho chak nhỡ mai HAO lại sập :))

nik a là recca922000

@ Tường: Lớp Văn học chiều. Lớp các ấy học sáng hay chiều :-/ Hình như là sáng, chiều là các e nhi đồng lớp 8 thì phải :">

có bạn nào muốn photo sách pascal hok tớ photo dzùm cho:)
nếu ai có nhu cầu thì pm cho tớ nhé :)

cái bạn lớp phó này đang TDTT tự nhiên lai cho cái photo vào , chán. Mai anh em cố gắng thi đấu vì màu cờ sắc áo nha

@ phương: copz cho tớ 1 bản
khi nao` sẽ giả tiền :d

----------

ah con` nua~
đấy là quyển ji

@Phương: nếu được thì photo cho nó cả quyển bài tập + quyển nâng cao nữa để nó nâng cao trình độ chuyên môn.
@Others: tớ thì chỉ có quyển sách cơ bản thôi, có bạn nào yêu cầu tài liệu pdf thì tớ share cho.
@Trang 10 văn: bọn tớ học buổi sáng, tiếc quá do cơ sở vật chất trường còn hạn chế nên tách ra khối sáng khối chiều, chả đoàn kết gì cả. :))

ê,cả lớp
mua được sak chưa?
Huyền mua hộ cho, 34000 / quyển
cộng thêm phí vận chuyển + tiền tàu xe+.... =........

tớ khuyên các bạn mua sách của bạn Huyền đi photo đắt lắm 40k/quyển cơ:(( mình lỡ dại trót photo 8 quyển mới đau chứ:(:)(( thía mà bạn Huyền hok nói trc j cả:(:)(:)((
bạn nào đăng ký photo rùi thì fải lấy đấy nhé hok thì mình sạt nghiệp mất:(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ khuyên các bạn mua sách của bạn Huyền đi photo đắt lắm 40k/quyển cơ:(( mình lỡ dại trót photo 8 quyển mới đau chứ:(:)(( thía mà bạn Huyền hok nói trc j cả:(:)(:)((
bạn nào đăng ký photo rùi thì fải lấy đấy nhé hok thì mình sạt nghiệp mất:(:)((

Phương photo kiểu gì đắt vậy. Photo thu nhỏ cho hai trang vào một mặt chỉ mất có hơn 10000 thôi

----------

hix, mình chơi ở đó gần 1 năm rùi chả sao cả, bt toàn chơi từ 5h30, ở đó chỉ sợ cái là thỉnh thoảng đông đông lại phải nhường sân thôi :(
Chắc tại ông chơi sáng nên ko bị đuổi. Tôi chơi chiều ngày nào cũng bị đuổi. Thỉnh thoảng bảo vệ đi vắng mới vào được

Các bạn đừng bảo tớ tham, nhưng do thẩm quyền và nghĩa vụ của tớ nên tớ xin phép photo sách thay bạn Phương, chứ ai lại đi nhờ bạn nữ bao giờ :). Nhà bạn nào có máy thì mình share luôn cho, đỡ tốn tiền mua sách. ;))
1.http://www.mediafire.com/?9bjkyhi94tg.
Link này là file rar 6 MB có 3 quyển:
a) Bài giảng các chuyên đề: Giải thuật lập trình của Lê minh hoàng
b) Giáo trình pascal cơ bản.
c) Giáo trình pascal nâng cao.
2.http://www.box.net/public/5xb8ohdl44
Link này chỉ có quyển Giải thuật lập trình của Lê minh hoàng, nhưng do nó là file pdf nên nặng 4,3 MB, các bạn có thể download tùy ý mình.
3.Bạn nào thích mua thêm sách nữa thì nên mua quyển "Một số vấn đề chọn lọc trong Tin học" của thầy Nguyễn Xuân My và quyển "toán rời rạc" của NGuyễn tô thành và ông Nguyễn gì nữa ấy.
2 quyển này mình đã mua quyển "toán rời rạc" còn quyển kia k tìm dc sách và link download, nếu bạn nào search dc thì share cho mọi người nhá. :D
Bạn nào thấy bài này tốt thì Thanks tớ cái!!! hehe

Chỉnh sửa lần cuối:
hịhị, ngày xưa mình là gương mặt sáng láng của món pascal này . Mà h chả nhớ đc gì cả nữa :">

Dạ báo cáo mình c. Toán Ngô Sĩ Liên ạ :"> Nói ra thật là ngượng mặt :"> Cấp II ấy học trg nào :)

Back
Bên trên