.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Không hiểu sao hồi xưa toán dzất prồ nhưng mà càng ngày càng ngu :-ss 8-}
Công nhận khả năng nhảy cao nhảy xa của mình quá đỉnh, từ c.toán sáng c.văn :)) =)) =))
Lomo mà thi đc vào ams thì giỏi quá còn gì. Bái phục ná :D

Không hiểu sao hồi xưa toán dzất prồ nhưng mà càng ngày càng ngu :-ss 8-}
Công nhận khả năng nhảy cao nhảy xa của mình quá đỉnh, từ c.toán sáng c.văn :)) =)) =))
Lomo mà thi đc vào ams thì giỏi quá còn gì. Bái phục ná :D

Ừh mình cũng thấy phục bạn =)) =))
Sao bạn coi thường trường Lômô thế =))
Mình thi đỗ vào Anh 2 mà k học :) thiếu 1 đ nữa thì vào anh 1, tiếc quá =((

Đâu có coi thường đâu:D Tại vì thường lực lượng đỗ vào ams tập trung ở ams II, giảng võ, trưng vương và nsl là n` mà ^^
Uầy, ấy giỏi thế
T thi anh đc có 29.75 =((

Cấp 2 mà cũng có chuyên à, lạ nhỉ???? Bây giờ mình mới nghe nói đấy

bạn Tường vs bạn Trang có vẻ hợp nhau nhể ;))

@tường : ông định đánh lẻ ah` :-w

GDCD Sinh Tin Tin

àh, a*star đợt này cho mang cả từ điển vs máy tính vào, nên vui hay nên buồn đây ? 8-X: :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Trang chăm chỉ vào topic lớp mình chat chit với bạn Tường nhỉ. Hix nhìn trình độ tiếng Anh của các bạn mà mình ngượng quá. Từ hồi lớp 5 đến giờ tớ thi toàn Toán kéo lên Văn kéo xuống, Anh thì càng ngu nên ko thi chuyên Anh được =)).

Em TA còn biết nhiều sách hơn cả anh :">
Ôi lạc hậu rồi :">

kìa Tuấn Anh, cậu xin lỗi bạn ấy đi chứ.Không là không xong với bạn bí thư đâu, bạn ấy mất bao công mới tán chuyện được thế mà mày nhảy vào phá đám.Thui nói đùa thế thui xin lỗi bạn đi, topic lớp mình được lập ra với tinh thần vui là chính đông là chủ yếu và spam là tất yếu mà.

Hic!! Áp lực ghê gớm quá, mà chả nghĩ ra được lời gì hoa mĩ cả.:D Thôi xin lỗi bạn Trang nhá. Tp càng nói chuyện rôm rả thì càng phát triển mà:))

----------

a Thành đừng lo, e chỉ liệt kê ra thôi chứ đã đọc hết đâu. :))

Các em năm nay chăm quá, toàn thấy khoe học hành điểm số cao ngất! Nhưg đợi hết HK1 thể nào cũng lại có siêu tin club và ngu tin club ngay!! (giống lớp chị)

Đấy có thế chứ.Tuấn Anh biết xin lỗi bạn là được rùi.Trang tha thứ cho nó nha.Thằng này đầu óc nó toàn Toán và Tin nên ko nghĩ ra được lời nào hay cả,cậu thông cảm.:D:D:D:D:D:D:D

Hơ! Có mỗi bạn Tường bí thư khoe điểm A thôi. hehe có gì đắc tội đừng chém tớ.

Các em năm nay chăm quá, toàn thấy khoe học hành điểm số cao ngất! Nhưg đợi hết HK1 thể nào cũng lại có siêu tin club và ngu tin club ngay!! (giống lớp chị)
Cứ copy là xong hết :">
Anh HK1 ko biệt vẫn điểm phẩy cao nhất lớp =)) Em nào ko tin thì cứ việc hỏi 0:)

Back
Bên trên