.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Tình hình là đến bây giờ vẫn chưa thấy SuuMaster reply lại ae à.
Có khi thứ 2 đến nhảy vào cùng lớp Toán(đã được Toán's mama and monitor mời rồi).
Chỉ là đến ăn uống linh tinh thôi, rồi hoa chân múa tay gì đó =)). Bạn nào đóng góp tiết mục solo thì hay nhất. K thì ae lên làm bài "bé bé bồng bông" hay "1 con vịt" cũng dc phần nào. =))

tớ tưởng là thứ 7 tuần này chứ
tuần sau thì đâu gọi là trung thu

@Tường: chú nhầm rồi. Chắc chắn là Miss chứ ko mập mờ như Ms đâu :)).

----------

@Huyền: Các kế hoạch và dự định tớ đã post hết ở đằng trước rồi.

À đúng rồi! Có bạn Duyên lớp Hóa1 ghé qua chơi mà ko có ae nào mời ở lại à. Chắc bạn biến mất tiêu rồi:(. Lớp mình có 6 bạn nữ, thêm dc bạn nào tốt bạn ấy mà. :))

----------

Kiên đi thì chắc trượt ngay vòng đầu vì thiếu sự quyến rũ + vẻ đẹp hình thể!
=)) =)) =))

tớ là tớ có rất là nh` đường cong bốc lửa đấy nhá ;))

Vãi chưởng chưa! Bạn Kiên show hàng ngay trên tp của lớp. Mai ae phải ngắm kĩ lại mới được. =))

----------

Nếu thực sự có triển vọng thì cho đi biểu diễn model bikini this winter vào buổi tiệc Tr Thu cũng được.8-}

Tuần trước đổi CN thành Lý thì tuần này đã chuyển lại 1 tiết Lý thành CN rồi còn gì. Mai vẫn là L L CN A H thôi, không có gì thay đổi cả.

ko cần vẻ đẹp hình thể, chỉ cần tự tin và trả lời tốt thôi mà :-? bạn kiên đi là hơi bị hợp đo ;))

Lớp Toán của cậu đã chuẩn bị tiết mục gì chưa?
THÔNG BÁO​
Theo nguồn tin đáng tin cậy(là tớ) thì SuuMaster đã có thể bảo đảm cho buổi Tr Thu được tổ chức vào tối t7, tức là ngày mai, nhưng về tg thì giảm xuống còn 8h chứ k dc đến 9h nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
@Tuấn Anh: :-b tớ k rõ. Cậu hỏi bạn monitor ấy :-?? Hình như là chưa bàn j về tiết mục :-??

Back
Bên trên