.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Phát động các tiết mục văn nghệ nhé. Bạn nào muốn đóng góp thì gặp bạn Tường (lớp tin) hoặc bạn Minh lớp trưởng lớp toán để đăng kí. Sáng mai thứ bảy là hạn chót vì phải thông báo sớm để còn kiếm nhạc phù hợp.

Phát động các tiết mục văn nghệ nhé. Bạn nào muốn đóng góp thì gặp bạn Tường (lớp tin) hoặc bạn Minh lớp trưởng lớp toán để đăng kí. Sáng mai thứ bảy là hạn chót vì phải thông báo sớm để còn kiếm nhạc phù hợp.

Thực ra mình k thík văn nghệ without careful preparations nhưng k sao, flexible with the situation thôi =))
Các bạn năng nổ văn nghệ vào nhé, lớp mình ai có khả năng thì phải tham gia đấy :D

Tại mình thấy các bạn k hề có tinh thần hiếu khách, cứ ùn ẩn, mình dỗi, k lên nữa :-<
Sáng mai mình cũng đến trg`, nhưng phải xem xét có bạn nào tiếp mình k mình mới dám vào :(

@NM: ban. có vẻ abc với bạn trang nhể. cứ thấy chỗ nào có bạn t la ở đó xh bạn m. :))
@Tường: ông có đóng góp tiết mục nào ko. Tổ chức ra thì cũng phải đóng góp văn nghệ chứ, cho nó mấu :D
với cả có nhg lớp nào tham jia TT hôm đấy
@Trang: hôm nay ấy ko đến làm Tg` chờ mãi. bọn tớ mất cả xôm :D
mai đến ko

:)) :)) :)) :))
cuối cùng mày cũng nhận ra tao rồi
lần trước gặp mày nhưng trông mày sành điệu quá nên tao ngại dek lên tiếng :D -
--------------
chuyện tc của mày tao ko xen vào :))

Ông Cường biết thằng Minh ah? Thằng này thì càng ngày càng sành điệu rồi =))

cái bọn lớp tin này chán thật, chả ga lăng j` cả :-< phải là tao ko nghỉ mấy hôm trc' thì đã chén xong bạn trang rùi ;))

@trang: thế ấy có ny chưa ;))

----------

@tường: văn nghệ kiểu j` bây h, có dùng đc loa đài của trường ko hay hát chay ?

Tóm lại là cử một bạn nào đấy tiếp đãi mình đi r` mai mình sẽ sang ;))
Còn cái câu hỏi kia thuộc về đời tư, xin phép mình k trả lời trên public thế này :-"

Tóm lại là cử một bạn nào đấy tiếp đãi mình đi r` mai mình sẽ sang ;))
Còn cái câu hỏi kia thuộc về đời tư, xin phép mình k trả lời trên public thế này :-"

cứ sang đi, có mình trưởng ban tiếp tân hậu cần của lớp đón tiếp đây ;))

mai lớp Tin có tiết mục văn nghệ nào cho Trung Thu buổi tốiơở AMS hôk @_@

Ông Tường càng nói càng hăng, càng phun tA ác liệt. ;))
Tôi nghĩ là careful preparing cũng tốt nhưng mà hơi bị time-consuming tí @_@.
Tổ chức vội thế này bạn nào có gì thì cứ tự mang đi là được rồi, nó là là tiểu tiết thôi nên add vào vô tư.
@Trang: Hình như lớp văn các cậu cũng tổ chức vào tối nay đúng ko? =D>

----------

Xin lỗi các bạn tối hôm qua mình bận việc nên gửi xong cái thông báo ngắn gọn rồi đi luôn, ko ở nhà để bàn bạc kĩ được với cả lớp. Lúc đi về thì vừa mệt vừa buồn ngủ nên đi ngủ luôn.

đề nghị bạn phương tik' cực chuẩn bị tiết mục múa sexyback của mình nhá ;))

Back
Bên trên